Korando- Trung tâm hóng hớt buôn chuyện!

quanghuyls

Xe điện
Đêm hôm òi cụ khoác cái áo vào đê kẻo cảm đới ( mờ seo em cứ phải nhắc cụ mãi vụ áo sống nài thế nhờ)
Có khoác đến 4 lần áo mà uống 2 chai rượu mẫu sơn của mợ thì cũng vẫn say như thường

_HaTroc_

Xe điện
Đêm hôm òi cụ khoác cái áo vào đê kẻo cảm đới ( mờ seo em cứ phải nhắc cụ mãi vụ áo sống nài thế nhờ)
Hề..hề... Cứ để Mợ nhắc mãi E cũng ngại lém..;)) Hôm trước Mợ nhắc E đã mặc vào roài đấy, dưng mà hôm qua thèm rịu quá nên bán áo mua rịu mất roài, vẫn nhớ lời nhắc nhở nhưng chả có nhẽ lại đi bán quần.. :21:

_HaTroc_

Xe điện
Có khoác đến 4 lần áo mà uống 2 chai rượu mẫu sơn của mợ thì cũng vẫn say như thường
Nói thật với Cụ Huy nhá, E chỉ cần nhìn thấy hình 2 bầu rượu của Mợ ấy là E đã say roài, đê vít cờ lê tê phê luôn..:D

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
He...ko say thì hóa re rịu em là rịu lởm àh.
Hề..hề... Cứ để Mợ nhắc mãi E cũng ngại lém..;)) Hôm trước Mợ nhắc E đã mặc vào roài đấy, dưng mà hôm qua thèm rịu quá nên bán áo mua rịu mất roài, vẫn nhớ lời nhắc nhở nhưng chả có nhẽ lại đi bán quần.. :21:
Cụ cố chờ đến hum đi hóng offroad ở Đ.Mô em mời cụ nhá, mờ cụ chưa giả nhời em là tại sao hum SNOF cụ ko thèm có mẹt?

quanghuyls

Xe điện
Nói thật với Cụ Huy nhá, E chỉ cần nhìn thấy hình 2 bầu rượu của Mợ ấy là E đã say roài, đê vít cờ lê tê phê luôn..:D
Mợ ấy sẽ là điểm tựa vững chắc cho cụ dựa vào lúc say đấy ah.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Thì mợ cứ mô tả đại khái như là 2 cái nồi cơm điện có được không, hay là to quá mợ nhỉ?
K.hiếp, như nồi cơm điện có mà chết àh cụ. Cũng thường thui cụ ạh, dưng tạm đc
Mờ nhá, tối qua em cứ tâm hự mí cụ cho cụ đỡ buồn ngủ nên em đau đầu suốt từ đêm qua uống 2 lần thuốc rồi mà chạ khỏi gì cả, giờ vẫn cứ thấy quả mẹt đờ đẫn

likecar&trips

Xe tăng

Cụ cố chờ đến hum đi hóng offroad ở Đ.Mô em mời cụ nhá, mờ cụ chưa giả nhời em là tại sao hum SNOF cụ ko thèm có mẹt?
Bớ mẫu sơn mợ ời, ngoài r có thịt lơn quay móc mật ko hở mợ, có người đàng trong một lần nếm miếng thịt lợn nướng ls cứ tấm tắc khen mãi đó mợ

_HaTroc_

Xe điện

Thực ra hôm đấy E thèm có mẹt lém, thèm được gặp gỡ, giao lưu với mọi người lém, dưng mà đột xuất g.đình có tí việc, Ông già E bị mệt nên không ra Hoa Kỳ Đình chung vui với mọi người được, tiếc quá...
Thôi thì đến đợt tới gặp bù sau vậy, Mợ nhể..hi..hi...:D

_HaTroc_

Xe điện
Thì mợ cứ mô tả đại khái như là 2 cái nồi cơm điện có được không, hay là to quá mợ nhỉ?
Ui za.. cụ nói thế làm E cứ phải tưởng con nhà bà tượng đau hết cạ đầu..hề..hề...