Korando- Trung tâm hóng hớt buôn chuyện!

korandovinhyen

Xe container
Thế lên sớm sớm cụ nhá. Nếu cụ đi tuson thì khỏi phải lên ah :D
Đúng rùi đới...cụ lào đi hàng tiểu nghạch thì cấm thông quan..hiiii....iêm dùng từ của quan chức cửa khẩu tí....
Đã là giao lưu korando thì phải đi korando chứ cụ nhỉ! chỉ có cụ N gửi mấy chân dài nên lên đó em có đi đằng này cái thì các cụ đừng tìm nhé, lát em về ngay mà.
Mà em bảo rồi, phần cụ Q 2 ẻm đấy nhé!

kienlee86

Xe máy
nhà iem đang hóng tin bên thớt ATGT-Kinh nghiệm lái xe về vụ 1 cụ đi xì-bắc van bị xxx vịn lỗi đi vào giờ cấm xe tải. các cụ bên ấy vẫn mỗi người 1 ý nên chưa ngã ngũ đc, iem sang nhà mình hỏi luôn về vấn đề này ạ. nhà mình có cụ nào bị xxx vịn lỗi này chưa và có cãi đc ko chia sẻ chút kinh nghiệm cho thằng e lái mới này với ^^. nhà e ở bên ngoại thành nên muốn vào thành phố trong khung giờ cấm xe tải toàn phải taxi hoặc 2b, hjx

korandovinhyen

Xe container
nhà iem đang hóng tin bên thớt ATGT-Kinh nghiệm lái xe về vụ 1 cụ đi xì-bắc van bị xxx vịn lỗi đi vào giờ cấm xe tải. các cụ bên ấy vẫn mỗi người 1 ý nên chưa ngã ngũ đc, iem sang nhà mình hỏi luôn về vấn đề này ạ. nhà mình có cụ nào bị xxx vịn lỗi này chưa và có cãi đc ko chia sẻ chút kinh nghiệm cho thằng e lái mới này với ^^. nhà e ở bên ngoại thành nên muốn vào thành phố trong khung giờ cấm xe tải toàn phải taxi hoặc 2b, hjx
Đường nội thành chỉ đường nào cấm xe con thì em không đi, còn đi suốt ngày có thấy ai hỏi đâu

kienlee86

Xe máy
Nghe theo cụ này là chuẩn ah
E thấy mấy cụ bên thớt ấy bẩu giờ xxx soi và vịn xe tải van nhiều lắm, cụ thể Ko nhà mình là "Xe tải thùng kín", đk tải trọng 500kg, nên e hơi ngại ợ :D
Trc e đi 2b thấy đầu Phạm Văn Đồng đã cắm biển cấm xe tải từ 0,5T (theo khung giờ) nên cũng chưa thử chạy lần nào sang nội thành trong giờ đó, hjx. Iem hỏi các cụ kinh nghiệm để bật lại xxx nhg có vẻ như các cụ nhà mình chưa ai dính thì phải ^^. Lỡ 1 ngày điẹp zời nào đó e mà bị xxx chỉ cạp nong vào thì chẳng biết làm sao, hjx hjx

tamanguyen

Xe điện
E thấy mấy cụ bên thớt ấy bẩu giờ xxx soi và vịn xe tải van nhiều lắm, cụ thể Ko nhà mình là "Xe tải thùng kín", đk tải trọng 500kg, nên e hơi ngại ợ :D
Trc e đi 2b thấy đầu Phạm Văn Đồng đã cắm biển cấm xe tải từ 0,5T (theo khung giờ) nên cũng chưa thử chạy lần nào sang nội thành trong giờ đó, hjx. Iem hỏi các cụ kinh nghiệm để bật lại xxx nhg có vẻ như các cụ nhà mình chưa ai dính thì phải ^^. Lỡ 1 ngày điẹp zời nào đó e mà bị xxx chỉ cạp nong vào thì chẳng biết làm sao, hjx hjx
em toàn đi korando trong nội thành mà có ai hỏi đâu, xe mình là xe van mà cụ...

cuongnh071970

Xe buýt
Chẳng có ma nào hỏi đâu cụ ạ....xế iêm chạy khắp nơi, không loại trừ một đường nào trong nội thành không loại trừ giờ nào cả nếu xxxx có hỏi cũng đchs làm giề được cả..van mui kín được coi như xe du lịch cụ ạ...không ảnh hưởng giề cả...

kebaothuls

Xe điện
Cả nhà Ko chưa ai bị nên cũng ko biết phải làm sao đâu cụ ợ :D

kienlee86

Xe máy
em toàn đi korando trong nội thành mà có ai hỏi đâu, xe mình là xe van mà cụ...
Chẳng có ma nào hỏi đâu cụ ạ....xế iêm chạy khắp nơi, không loại trừ một đường nào trong nội thành không loại trừ giờ nào cả nếu xxxx có hỏi cũng đchs làm giề được cả..van mui kín được coi như xe du lịch cụ ạ...không ảnh hưởng giề cả...
Cả nhà Ko chưa ai bị nên cũng ko biết phải làm sao đâu cụ ợ :D
Vâng ạ, vậy thì iem yên tâm hơn chút rồi :D. Ngày trc e đi 2b thấy em Ko của cụ Huy hay để ở trc cửa BCA, định bụng sau này khi lào đi qua đây bị mấy chú xxx cạp vào thì gọi cụ Huy ra trợ giúp, vậy mà dạo này lại ko thấy đâu ;))

kebaothuls

Xe điện
Vâng ạ, vậy thì iem yên tâm hơn chút rồi :D. Ngày trc e đi 2b thấy em Ko của cụ Huy hay để ở trc cửa BCA, định bụng sau này khi lào đi qua đây bị mấy chú xxx cạp vào thì gọi cụ Huy ra trợ giúp, vậy mà dạo này lại ko thấy đâu ;))
Cụ ý đang bận quỳ nên xe cũng quỳ theo :D

lukhach142002

Xe tăng
GIẤY MỜI THAM DỰ SINH NHẬT

CHI HỘI OTOFUN CAO BẰNG (OCB) KÍNH MỜI: Các Cụ/Mợ nhà Korando

Nhân dịp kỷ niệm lễ sinh nhật lần thứ 1 của Chi hội CAO BẰNG boong hây (OCB), chi hội OCB xin trân trọng kính mời các cụ mợ lên thăm quan Cao Bằng và chung vui cùng với chi hội OCB nhằm Tăng thêm tinh thần giao lưu và đoàn kết giữa các Chi hội thân thiết.

- Thành phần: Các Chi hội thân thiết khu vực miền Bắc, Mod, khách mời, cùng Toàn thể các Ofer, Gấu/Sói/F1, hàng cắp nách kiêm xách tay :D.

- Thời gian: Từ 17h ngày 04/8/2012.

- Địa điểm: Nhà hàng Thanh Chung - Phố Cũ - Phường Hợp Giang - thị xã Cao Bằng.
- Tổ chức đón khách từ 14h cùng ngày tại quán Cafe 89 Vườn hoa thị xã Cao Bằng
Xin Trân trọng thông báo và Kính mời các Cụ/Mợ nhà Korando tới dự Lễ sinh nhật nhà OCB.

Sự có mặt đông đủ các Cụ/Mợ là sự động viên tinh thần rất lớn cho nhà OCB trên bước đường xây dựng chi hội OCB ngày càng đoàn kết, phát triển vững mạnh và tinh thần giao lưu gắn bó giữa các chi hội trên diễn đàn otofun.net ngày càng sâu đậm hơn.

Rất hân hạnh được đón tiếp các Cụ/Mợ.

Trân trọng!
TM OCB
CT: lukhach142002

Kính đề nghị nhà mình chốt DS số Mem tham gia (tạo điều kiện tổ chức thuận lợi hơn cho chúng e) chậm nhất đến hết ngày 30/7/2012 hoặc call trực tiếp cho e SDT: 0943195666, hoặc mợ vitxinhcb số đt: 01233282388 hoặc trực tiếp tại thớt này: http://www.otofun.net/threads/244016-of-cao-bang-tin-va-anh-offline-no-spam !

[YOUTUBE]fAZ8D0-SO68[/YOUTUBE]

quanghuyls

Xe điện
dạ cám ơn cụ tin tưởng, trước em làm khung nhôm cửa kính cho bên BCA, giờ hết hợp đồng nên em đi làm chỗ khác rồi cụ a. hehe cụ gọi em thì toi luôn.

_HaTroc_

Xe điện
@Cụ lukhach142002 : thế Em không thuộc biên chế nhà KO thì có được mời không đới Cụ ơi ?

_HaTroc_

Xe điện
Thế để em PM mời riêng cụ nhá, mà cụ cứ giả vờ nhận làm hàng cắp nách của mợ nào cũng được mà :D
Loa..loa.. Coá Mợ nào nhận E làm hàng cắp nách or vác vai không ợ ???
Thú thực với Cụ là E có quen Mợ nào đâu ợ..hix..