Korando- Trung tâm hóng hớt buôn chuyện!

korandovinhyen

Xe container
Cả nhà chào cụ 7. Không biết cụ ngọc đi cb chưa nhể?
Theo thông tin tình báo, tối nay cụ Ngọc lên xe giường nằm tại Mỹ đình, sáng mai ăn sáng tại CB sau đó đến bệnh viện thăm vợ hai. Đến tối đi ăn cùng vịt, còn đêm thì.........xxvit. Sáng chủ nhật đưa vịt đi chơi không biết khi nào về...Sau 3 ngày không thấy thì nhà ok đăng tin tìm trẻ lạc.

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Theo thông tin tình báo, tối nay cụ Ngọc lên xe giường nằm tại Mỹ đình, sáng mai ăn sáng tại CB sau đó đến bệnh viện thăm vợ hai. Đến tối đi ăn cùng vịt, còn đêm thì.........xxvit. Sáng chủ nhật đưa vịt đi chơi không biết khi nào về...Sau 3 ngày không thấy thì nhà ok đăng tin tìm trẻ lạc.
Em dự là cụ soạn nội dung tìm đi là vừa. Em còn muốn lạc nữa là....

korandovinhyen

Xe container

tamanguyen

Xe điện
Cụ mà lạc thì em cũng khộ theo đấy.
cụ ko phải lo các cụ ấy toàn lạc vào chỗ sướng thui. cụ mà lạc theo là chả muốn quay lại đâu.
Nhà mình hôm nay sao thế nhỉ? Cụ Huy ló mặt cái lại mất tiêu, còn cụ Ngọc không biết ẩn dật nơi mô. Mà cụ lai ca và cụ
cerato biến đâu mất nhỉ?
em vừa mới tỉnh giấc cụ ạ, tối qua em đi uống say quá về ko vaò off được, em bị mấy em mít tin cho quay quồng ko biết đường về!!! cụ bảy hôm nay chạy đua vũ trang kinh quá, nật tung hết các thớt lên. khiếp...:P

korandovinhyen

Xe container
em vừa mới tỉnh giấc cụ ạ, tối qua em đi uống say quá về ko vaò off được, em bị mấy em mít tin cho quay quồng ko biết đường về!!! cụ bảy hôm nay chạy đua vũ trang kinh quá, nật tung hết các thớt lên. khiếp...:P
Cụ đi với mấy em ấy chắc bị vắt kiệt nòng nọc rồi cụ nhỉ?

kebaothuls

Xe điện

tamanguyen

Xe điện
báo cáo các cụ là em đi lên chờ em nó xuất viện thì mới về, chác phải chiều chủ nhật ạ.

quanghuyls

Xe điện
em xin ý kiến cụ bình thì cụ ấy báo là tối 30/6 ăn nhậu tại trang trại rắn quốc phương ở ngã tư đèn xanh đỏ đầu đường 5 gia lâm đỗ xe ô tô thoải mái, đầy đủ các món nhậu ngon bổ rẻ... xin ý kiến các cụ để kết luận.

kebaothuls

Xe điện
em xin ý kiến cụ bình thì cụ ấy báo là tối 30/6 ăn nhậu tại trang trại rắn quốc phương ở ngã tư đèn xanh đỏ đầu đường 5 gia lâm đỗ xe ô tô thoải mái, đầy đủ các món nhậu ngon bổ rẻ... xin ý kiến các cụ để kết luận.
Lại tận đầu bên này ah. Xa quá cụ ơi...chọn chỗ nào ở cung đg hôm cụ chọn đi

korandovinhyen

Xe container
Lại tận đầu bên này ah. Xa quá cụ ơi...chọn chỗ nào ở cung đg hôm cụ chọn đi
Theo em ở Sơn tây là hợp lý nhất, tối ngủ Sơn tây. Hôm sau lên Đồng mô vừa gần là hay nhất.