Korando- nơi chém gió và chào đón những người bạn (số 2)

likecar&trips

Xe tăng
Được thế thì còn nói làm gì, v/đ ở chỗ các chú ấy cứ loanh quanh, vòng vo tam quốc 1 hồi rồi thì thế nào cũng túm dc cái gì đó để mần thịt.

moitaplai2010

Xe tăng
Lần sau CSGT có phạt cụ Đồng thì phạt 2 lốp sau đi 10 năm rồi chưa thay thôi chứ cụ ấy đi đứng cũng cẩn thận lắm=))

likecar&trips

Xe tăng
Mỗi lần bị phạt thì lần sau chấp hành LGTĐB cho nghiêm chỉnh thì chả có sợ gì cả cụ Đồng nhé!
Thực ra khi mấy ảnh lập BB thì tôi chả hiểu thế quái nào mà mình lại dính vào 3 cái chuyện vằn vèo này...cho đến khi bác tổ trưởng khoảng (U60) bật mí: tại anh cãi...òa hóa ra là vậy;
Ngẫm lại quả chí lí và tôi chỉ biết tự trách mình là tai sao khi dc anh nô bộc y/c xuất trình gt mình lại ko đưa ngay mà hỏi lại anh nô bộc : xin anh cho biết tôi vi phạm gì ạ?
Thế là.... Vừng ơi cánh cửa mở toang dẫn ta đến nơi mất tiền ... ha ha ha

korandovinhyen

Xe container
Lần sau cụ cãi rắn hơn tý nữa là các chú ngại cụ ngay thôi mà. Nếu có lỗi thì xin, nếu ko xin được cụ cứ để các chú lập biên bản, ký xong cụ cất bb vào túi. Sau đó làm bài cùn đứng đó xem các chú bắt những người khác. Thế là lần sau đi qua các chú giơ tay chào cụ ngay.

kebaothuls

Xe điện
Thực ra khi mấy ảnh lập BB thì tôi chả hiểu thế quái nào mà mình lại dính vào 3 cái chuyện vằn vèo này...cho đến khi bác tổ trưởng khoảng (U60) bật mí: tại anh cãi...òa hóa ra là vậy;
Ngẫm lại quả chí lí và tôi chỉ biết tự trách mình là tai sao khi dc anh nô bộc y/c xuất trình gt mình lại ko đưa ngay mà hỏi lại anh nô bộc : xin anh cho biết tôi vi phạm gì ạ?
Thế là.... Vừng ơi cánh cửa mở toang dẫn ta đến nơi mất tiền ... ha ha ha
Cụ sang thớt góp ý học cãi đi :)

quanghuyls

Xe điện
Được thế thì còn nói làm gì, v/đ ở chỗ các chú ấy cứ loanh quanh, vòng vo tam quốc 1 hồi rồi thì thế nào cũng túm dc cái gì đó để mần thịt.
Tóm lại là cụ có bị lập biên bản không? Lập lỗi gì? Nếu đúng lỗi lái ô tô nghe điện thoại thì cụ đưa biên bản đây cho em và không mất một xu. Vấn đè là có hay không mà cụ loanh quanh quá.

tamanguyen

Xe điện
Cụ thấy bộ la rang thế nào? Sướng thì lắp thôi cụ loại 16 nhiều cái đẹp lắp :))
tối hôm kia em đuổi theo con màu đỏ vì nhìn thấy cái la zang sáng bóng mà lại cong cong cử tưởng cụ huy đi phá khoai, em tắt đèn lủn theo đến cửa nhà thì hóa ra ko phải. hị hị hị.

suji

Xe buýt
tối hôm kia em đuổi theo con màu đỏ vì nhìn thấy cái la zang sáng bóng mà lại cong cong cử tưởng cụ huy đi phá khoai, em tắt đèn lủn theo đến cửa nhà thì hóa ra ko phải. hị hị hị.
Cụ đi phá khoai lẻ mà cứ đổi cho cụ H...

quanghuyls

Xe điện
Cụ đi phá khoai lẻ mà cứ đổi cho cụ H...
Mợ hiểu cụ N nhất :)) một số cụ nhà Ko đi ăn lẻ nhưng lại hay đổ thừa lắm nhá.:))

Em vào sài gòn nên để xe bên bục tròn gia lâm từ tuần trước cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

suji

Xe buýt
Mợ hiểu cụ N nhất :)) một số cụ nhà Ko đi ăn lẻ nhưng lại hay đổ thừa lắm nhá.:))

Em vào sài gòn nên để xe bên bục tròn gia lâm từ tuần trước cụ ạ.
Cụ N mới tái xuất nên lợi hại lắm.. Các cụ cẩn thận cụ ý nazzzzz