Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

quanghuyls

Xe điện
hum 3/6 gặp mấy bác dưới Bãi cháy chạy tít mù . em xuống hạ Long từ hôm trước . em chạy ếch gặp 3 cụ nhà mềnh .
ối cụ ơi mấy cụ này toàn chạy 60 phút/h đấy ạh:)):))

RingRing

Xe tải
Iem cũng vào cảm ơn gia đình cụ zinhzinh đã đón tiếp tụi iem rất nhiệt tình, nhưng cụ ơi cái nắng cái gió nhà cụ nó cũng quý iem hay sao í nên cứ bám theo iem để bi giờ iem chả khác chi con tôm luộc :))
Em cũng thành ghẹ luộn rồi mợ à. nhưng giờ đã chuyển sang Than Kíp Lê rồi. hà hà.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ còn vượt lên trước bọn iem đúng ko? em nhớ ra cụ rồi. :D:D:D
Iem cũng nhớ, ở đoạn qua khỏi Bãi Cháy chỗ mấy cái nhà cao tầng đẹp đẹp gần đến cổng Tuần Châu í, rồi ku Nghĩa còn lấy em tát ra chụp :)) Dưng lúc í cụ ấy còn tít hơn đoàn Ko nên mí vượt

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kebaothuls

Xe điện
hum 3/6 gặp mấy bác dưới Bãi cháy chạy tít mù . em xuống hạ Long từ hôm trước . em chạy ếch gặp 3 cụ nhà mềnh .
Oh. Hum đấy em còn bắn cụ mấy phát cơ. Ếch 2 logo phải hông cụ?ảnh cụ 6470 giữ hết không thôi em phọt lên rùi

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ ơi. Bên thớt ảnh còn gọi là nhà em rùi cơ đấy :)):)):))
Nài cụ, iem sửa rồi nhá, cụ cứ dìm em đê, rồi cái vụ cả đêm lợi dụng lúc gấu ngủ cụ gọi qua đàm cho em nhưng nhầm là mợ SẦU mấy lần liền vì bức xúc lúc sáng mợ í ngồi xe cụ Q.Huy lợn sữa cả 3 xe đều nghe đấy cụ nhé

tamanguyen

Xe điện
Nài cụ, iem sửa rồi nhá, cụ cứ dìm em đê, rồi cái vụ cả đêm lợi dụng lúc gấu ngủ cụ gọi qua đàm cho em nhưng nhầm là mợ SẦU mấy lần liền vì bức xúc lúc sáng mợ í ngồi xe cụ Q.Huy lợn sữa cả 3 xe đều nghe đấy cụ nhé
vụ này là sao vậy hả mợ ơi ?????????????????????:-o

sh150i1980

Xe tăng
Oh. Hum đấy em còn bắn cụ mấy phát cơ. Ếch 2 logo phải hông cụ?ảnh cụ 6470 giữ hết không thôi em phọt lên rùi
Chuẩn cụ . em bảo mấy cụ này tối qua thấy ảnh ở sinh nhật mà sáng hum nay đã thấy ở đây rồi . Em đêm hôm trước bị xxx QN lùa cho trận vì cái tội ko xinhan ở đường rẽ vào khu tuần châu . Sáng chạy về vít tít luôn.

RingRing

Xe tải
Chuẩn cụ . em bảo mấy cụ này tối qua thấy ảnh ở sinh nhật mà sáng hum nay đã thấy ở đây rồi . Em đêm hôm trước bị xxx QN lùa cho trận vì cái tội ko xinhan ở đường rẽ vào khu tuần châu . Sáng chạy về vít tít luôn.
Bọn iem về Quảng Ninh ngay trong đêm Mùng 2 mà. hi hi :D:D:D

korandovinhyen

Xe container
Cụ Q phát này thì có chạy lên giời... sắp có gió bão rồi đây...keke

cuongnh071970

Xe buýt
Chào cả nhà nhé...híc..iem mệt nên giờ mới vào điểm danh chào các cụ được ạ....cả nhà ta đi of chuyến vừa rùi vui thật đấy nhỉ....giờ mới hết mệt nhưng iêm vẫn thấy tưng tiwng trong người í các cụ , mợ ạ....

korandovinhyen

Xe container
Cụ cũng có quả ảnh mí mợ tinhsau nhìn tình củm như cụ mí mợ í cụ nhể. Iem ngưỡng mộ cái sự liều của cụ quá cơ
Mợ bây giờ mí bít iêm liều à! Mà iêm nghĩ vui đùa cho nó thoải con gà mái, đời sống được bao lâu mợ nhỉ!

cuongnh071970

Xe buýt
Ui...các cụ ui...trâu bò oánh nhau muỗi iêm bị đập toét.....ít ra nầy......khủ thân iêm quá....híc...híc....

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Mợ bây giờ mí bít iêm liều à! Mà iêm nghĩ vui đùa cho nó thoải con gà mái, đời sống được bao lâu mợ nhỉ!
Vưng, cụ nói chí phải ợ. Có cơ hội thì xõa tĩ tã thui cụ nhể :))
Àh mờ cụ nhặt dép cho iem dưng chưa trả iem đấy nhá