Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

quanghuyls

Xe điện
CỤ điêu có sừng có mỏ vừa thôi nhé, iem hành và hạ cái gì? bao giờ của cụ ấy nào??? Hix...có tiếng mà ứ có miếng, nào đã sơ múi đc kí rì đâu cơ chứ :((:((:((:((:((
Thôi mợ đừng có bù lu bù loa nữa, tối hôm qua cả nhà đi ọp lúc 20h mà cụ C đón mợ lúc 19h sao mãi chả thấy đâu, lại còn bảo ks đồng đăng nhiều người quen nên phải đưa nhau đi chỗ khác còn gì. Thôi nhận đi rồi bọn em còn tác hợp cho, hôm nào cưới ủng hộ 50 mâm.=))=))

kebaothuls

Xe điện
em thính tiết mục ghi ta và hát solo, quay số trúng thưởng mà phần thưởng là các em trường VHNT Lạng Sơn... ước gì em trúng cả mấy giải thì tốt nhể.
hẹn gặp các cụ lúc 16h30 nhá.
Cụ tham vừa thôi. cụ không thiết kê được em nào trường báo chí ah?
CỤ điêu có sừng có mỏ vừa thôi nhé, iem hành và hạ cái gì? bao giờ của cụ ấy nào??? Hix...có tiếng mà ứ có miếng, nào đã sơ múi đc kí rì đâu cơ chứ :((:((:((:((:((
cụ ý làm gì có sừng, có mỏ. cụ ý có cái đuôi dưng bị gấu, bị các mít tên bắt nạt nhiều sợ nên lúc nào cũng cúp ở đằng trước :)):)):))

quanghuyls

Xe điện

korandovinhyen

Xe container
các cụ này rủ nhau ăn chơi có tổ chức, rủ nhau gia nhập câu lạc bộ tan cửa nát nhà hay sao mà lại còn mật thư gớm thế nhỉ.
Việc chung của hội ko mà cụ, hôm này gặp cụ sẽ bàn cụ thể. về việc lập thớt ý mà.

kebaothuls

Xe điện
các cụ này rủ nhau ăn chơi có tổ chức, rủ nhau gia nhập câu lạc bộ tan cửa nát nhà hay sao mà lại còn mật thư gớm thế nhỉ.
Cụ sáng nay cũng tan rùi phải không :)):)):))
Cụ đọc mật thư sau đó xem thế nào nhé.
Việc chung của hội ko mà cụ, hôm này gặp cụ sẽ bàn cụ thể. về việc lập thớt ý mà.
đã mật thư lại cụ

quanghuyls

Xe điện
R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Thôi mợ đừng có bù lu bù loa nữa, tối hôm qua cả nhà đi ọp lúc 20h mà cụ C đón mợ lúc 19h sao mãi chả thấy đâu, lại còn bảo ks đồng đăng nhiều người quen nên phải đưa nhau đi chỗ khác còn gì. Thôi nhận đi rồi bọn em còn tác hợp cho, hôm nào cưới ủng hộ 50 mâm.=))=))
Iem cảm ơn cụ nhá, hay nhân tiện cỗ sinh nhật ô ép, hay trăm sự nhờ cụ tác luôn để bọn iem hợp đi

quanghuyls

Xe điện
R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
mợ đừng có dìm hàng nhá, em chỉ thế thôi nhưng cụ Q thì khác đới nhiều mợ thử roài hàng chuẩn luôn.=))=))=))
Há..há... phát nài cụ tự nhận ròi nhớ =))
Cụ Q á ? chắc hong ? cụ nhìn hoành tá tràng thía còn chạ ăn ai. :-/ (mí lại quá nhìu mợ thử ròi thì có khi phá hỏng òi cũng nên)

quanghuyls

Xe điện
Há..há... phát nài cụ tự nhận ròi nhớ =))
Cụ Q á ? chắc hong ? cụ nhìn hoành tá tràng thía còn chạ ăn ai. :-/ (mí lại quá nhìu mợ thử ròi thì có khi phá hỏng òi cũng nên)
mợ đừng có dồn em vào đường cùng là em... chén mợ đấy nhá, Cụ Q xấu dây nhưng tốt củ.