Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

cuongnh071970

Xe buýt
tối nay lại phải of trà đá đê, còn nhìu công việc phải làm mà, quan trọng nhất là hoạch toán thu thóc trước đê.....

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
tối nay lại phải of trà đá đê, còn nhìu công việc phải làm mà, quan trọng nhất là hoạch toán thu thóc trước đê.....
Cụ ui, lên nhấc iem xuống đê :x
Cụ Quyềnh vừa hô bên nhà LS là 8h 61HV đới

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tinhsau

Xe tăng
Em chào mợ, chúc mợ buổi tối vui vẻ thư giãn bên người thân yêu...
Cảm ơn cụ, cụ chúc e thế làm e cứ ngồi hít hí thợ thợ xuông này :))
Chào Mợ Sầu Mợ dạo này học hành tấn tới chứ, nghe nói Sói nhà Mợ gõ đầu Mợ hử????? Mợ đã tìm được bài trốn Sói chưa vậy?=))
Úi, có mà dám, e ngủ gật trong lớp suốt cũng ếch dán gõ e đâu;)) E đang cố vận cớ gì đó mà chưa nghĩ ra cụ ơi:((

tinhsau

Xe tăng
Cụ toàn nhảy dù thôi, chương trình cụ bình thông báo đã bỏ rồi, 17h chiều mùng 1/6 tất cả các cụ mợ lạng sơn và hội korando cùng tập trung ở sân mỹ đình cắm trại theo chương trình của ban tổ chức,đoàn LS mang theo một con lợn quay 25 kg và 40 lít rượu, sau khi dựng trại xong thì tập trung lại cùng nhau đánh chén hát hò nhảy múa, đánh bài tá lả, tán gái và học cách sử dụng BCS dure x... Chương trìng kéo dài theo ngẫu hứng. Sáng mùng 2 thì đoàn LS mang tiếp một con nữa đến cho buổi chiều sinh nhật chung. Đề nghị cụ có mặt đúng giờ và mang theo BCS.
E xuống muộn thì có được tham gia vào chương trình nào không ạ???:)

kebaothuls

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Sau khi bàn bạc với lãnh đạo hội KO em chốt chương trình sinh nhật OF lần 6 như sau ah:
- Hội Korando & chi hội OF Lạng Sơn sẽ tổ chức cắm trại chung.
- Đúng 16h30 ngày 1/6 đề nghị tất cả các cụ có mặt tại sảnh A sân vận động quốc gia Mỹ Đình để cùng chi hội OF Lạng Sơn cắm trại.
- 18h30 tổ chức ăn uống, giao lưu cùng mod & các chi hội khác...
- 20h30 hát hò, nhảy múa ....bay lắc (cụ Cường đã thiết kế được 6 em xinh tươi,hát hay....sexy....đang học tại trường VHNT Lạng Sơn tham gia, cụ nào muốn thể hiện trình độ chém gió thì gây gổ với gấu đi là vừa he he....)
Các vấn đề liên quan đến việc cắm trại & ăn uống (có 1 con lợn quay nóng giòn nhá ;) ) do chi hội LS chịu trách nhiệm, có việc gì cần làm ở dưới HN em sẽ liên lạc để các cụ chuẩn bị. Về kinh phí tổ chức .....là fan của Lệ Quên. Tạm thời em chốt như vậy có gì thay đổi em sẽ up sau.

cuongnh071970

Xe buýt
Mợ ngó giề thế?????đi đường xa về mệt mợ ngủ sớm đi kẻo ốm thì khủ, để hum nầy còn có sức khoẻ mà cắm......cọc...làm trại chứ mợ.....

kebaothuls

Xe điện
Mợ ngó giề thế?????đi đường xa về mệt mợ ngủ sớm đi kẻo ốm thì khủ, để hum nầy còn có sức khoẻ mà cắm......cọc...làm trại chứ mợ.....
Cụ hoa mắt ah. Iem có thấy mợ nào đâu ợ?

Hiện có 2 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 0 lái phụ)
kebaothuls cuongnh071970+

korandovinhyen

Xe container
Chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ hạnh phúc!
Các cụ ở xa HN chỉ làm việc hết ngày thứ năm. ở gần thì làm việc hết buổi sáng thứ sáu, còn chiều thứ sáu thì ae ta có việc gì các cụ biết rồi ợ.

quanghuyls

Xe điện
Sau khi bàn bạc với lãnh đạo hội KO em chốt chương trình sinh nhật OF lần 6 như sau ah:
- Hội Korando & chi hội OF Lạng Sơn sẽ tổ chức cắm trại chung.
- Đúng 16h30 ngày 1/6 đề nghị tất cả các cụ có mặt tại sảnh A sân vận động quốc gia Mỹ Đình để cùng chi hội OF Lạng Sơn cắm trại.
- 18h30 tổ chức ăn uống, giao lưu cùng mod & các chi hội khác...
- 20h30 hát hò, nhảy múa ....bay lắc (cụ Cường đã thiết kế được 6 em xinh tươi,hát hay....sexy....đang học tại trường VHNT Lạng Sơn tham gia, cụ nào muốn thể hiện trình độ chém gió thì gây gổ với gấu đi là vừa he he....)
Các vấn đề liên quan đến việc cắm trại & ăn uống (có 1 con lợn quay nóng giòn nhá ;) ) do chi hội LS chịu trách nhiệm, có việc gì cần làm ở dưới HN em sẽ liên lạc để các cụ chuẩn bị. Về kinh phí tổ chức .....là fan của Lệ Quên. Tạm thời em chốt như vậy có gì thay đổi em sẽ up sau.
em thính tiết mục ghi ta và hát solo, quay số trúng thưởng mà phần thưởng là các em trường VHNT Lạng Sơn... ước gì em trúng cả mấy giải thì tốt nhể.
hẹn gặp các cụ lúc 16h30 nhá.

quanghuyls

Xe điện
Cụ hoa mắt ah. Iem có thấy mợ nào đâu ợ?

Hiện có 2 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 0 lái phụ)
kebaothuls cuongnh071970+
cụ ấy bị mợ Rượu hành hạ nhiều nên ảo đấy ah.