Chi hội KORANDO nhà số 1- Chém gió & bóng bàn mừng sinh nhật OF lần 6.

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Em chào buổi trưa ah. Mấy hôm nay bận quá chạ vào hóng được giề nhiều. Các cụ các mợ co time thì vào góp gạch đá cho nhà thêm cao nhé. Chuc cả nhà luôn vui ah....
Thế các cụ lãnh đạo 2 nhà đưa ra mấy mục giao lưu mừng SNOF để bóng bàn cho xôm đi :))

quanghuyls

Xe điện
Cụ á, iem bít cụ nhìu võ lắm và súng ống dắt đầy người nên iem chạ dám múa rìu qua mắt thợ đâu ợ :))
Ấy chết mợ lói thế thì em lại móm rồi, thế còn cửa gì kiếm ăn nữa đây... Em chỉ bằng một góc của các cụ nhà mềnh thoai. =))o->
Thế các cụ lãnh đạo 2 nhà đưa ra mấy mục giao lưu mừng SNOF để bóng bàn cho xôm đi :))
Ngoài tiết mục lợn quay, nhạc sàn, đánh bài thì có cả ghi ta và hát solo nữa mợ nhá. Ngoài ra còn giao lưu phối kết hợp với nhà khác (gọi tắt là giao hợp) để đẩy niềm vui lên đến cực điểm nhá mợ nhá.=))=)), có cả quay số trúng thưởng nhá có nhiều giải có giá trị cao...

Chỉnh sửa cuối:

cuongnh071970

Xe buýt
Có thêm tiêt mục múa bụng của mấy em trường múa quân đội....và những vũ điệu samba nổi tiếng, bốc lửa lả lơi vào đêm 1/6 các cụ các mợ tham gia đầy đủ cả nhé....cùng nhảy múa giao lưu với tất cả mọi người nhé các cụ các mợ ạ....

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Có giao lưu...kết hợp mà mợ :)):)):))
Ấy chết mợ lói thế thì em lại móm rồi, thế còn cửa gì kiếm ăn nữa đây... Em chỉ bằng một góc của các cụ nhà mềnh thoai. =))o->

Ngoài tiết mục lợn quay, nhạc sàn, đánh bài thì có cả ghi ta và hát solo nữa mợ nhá. Ngoài ra còn giao lưu phối kết hợp với nhà khác (gọi tắt là giao hợp) để đẩy niềm vui lên đến cực điểm nhá mợ nhá.=))=)), có cả quay số trúng thưởng nhá có nhiều giải có giá trị cao...
Vui nhờ, iem có quả bộ quần áo Nùng chính háng nhá, cụ nào hát then đê iem múa phụ họa cho :))
Cơ mờ iem đọc ở đâu đó, cụ Bình hô là nhà KO đến 14h chiều mùng 2/6 mí tập trung ở Mỹ Đình, thế thì còn giao lưu mí kết hợp cái gì???

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

cerato9339

Xe hơi
Em chào cả nhà bay giờ mới bình minh, hôm qua bị truy thu nhiều lại thuế quá b-)b-)b-)

korandovinhyen

Xe container
Vui quá là vui, mà đúng iêm thấy cụ Bình thông báo chiều mồng một ae nhà ko giao lưu xong về nghỉ lấy sức để chiều mồng hai dự sn.
Có người baỏ đi từ sáng mồng hai. Ae mềnh cứ chiều mồng một làm trận, địa điểm các cụ Hà nội chọn nhé.

DaukeoMy

Xe đạp
em đang muốn thanh lý em tucson 2010 cho em hỏi em korando này tầm bi nhiêu vậy các kụ vì em sắp ra Quảng Bình tìm *kỷ niệm*

quanghuyls

Xe điện
Vui quá là vui, mà đúng iêm thấy cụ Bình thông báo chiều mồng một ae nhà ko giao lưu xong về nghỉ lấy sức để chiều mồng hai dự sn.
Có người baỏ đi từ sáng mồng hai. Ae mềnh cứ chiều mồng một làm trận, địa điểm các cụ Hà nội chọn nhé.
Cụ toàn nhảy dù thôi, chương trình cụ bình thông báo đã bỏ rồi, 17h chiều mùng 1/6 tất cả các cụ mợ lạng sơn và hội korando cùng tập trung ở sân mỹ đình cắm trại theo chương trình của ban tổ chức,đoàn LS mang theo một con lợn quay 25 kg và 40 lít rượu, sau khi dựng trại xong thì tập trung lại cùng nhau đánh chén hát hò nhảy múa, đánh bài tá lả, tán gái và học cách sử dụng BCS dure x... Chương trìng kéo dài theo ngẫu hứng. Sáng mùng 2 thì đoàn LS mang tiếp một con nữa đến cho buổi chiều sinh nhật chung. Đề nghị cụ có mặt đúng giờ và mang theo BCS.

cuongnh071970

Xe buýt
các cụ mang BCS nhớ kiểm tra lại nhé, không thằng nhỏ F1 nó lại lấy kim chọc thủng hết đầu....=))=))=))=))=))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Cụ toàn nhảy dù thôi, chương trình cụ bình thông báo đã bỏ rồi, 17h chiều mùng 1/6 tất cả các cụ mợ lạng sơn và hội korando cùng tập trung ở sân mỹ đình cắm trại theo chương trình của ban tổ chức,đoàn LS mang theo một con lợn quay 25 kg và 40 lít rượu, sau khi dựng trại xong thì tập trung lại cùng nhau đánh chén hát hò nhảy múa, đánh bài tá lả, tán gái và học cách sử dụng BCS dure x... Chương trìng kéo dài theo ngẫu hứng. Sáng mùng 2 thì đoàn LS mang tiếp một con nữa đến cho buổi chiều sinh nhật chung. Đề nghị cụ có mặt đúng giờ và mang theo BCS.
Vưng, thía iem thì mang giề ợ???

quanghuyls

Xe điện
Vui nhờ, iem có quả bộ quần áo Nùng chính háng nhá, cụ nào hát then đê iem múa phụ họa cho :))
Cơ mờ iem đọc ở đâu đó, cụ Bình hô là nhà KO đến 14h chiều mùng 2/6 mí tập trung ở Mỹ Đình, thế thì còn giao lưu mí kết hợp cái gì???
Mợ yên tâm, bọn em dành riêng cụ bình chủ tịch cho mợ... Làm tình làm tội cụ ấy =))

cuongnh071970

Xe buýt
Chào Mợ Sầu Mợ dạo này học hành tấn tới chứ, nghe nói Sói nhà Mợ gõ đầu Mợ hử????? Mợ đã tìm được bài trốn Sói chưa vậy?=))

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyls

Xe điện
các cụ mang BCS nhớ kiểm tra lại nhé, không thằng nhỏ F1 nó lại lấy kim chọc thủng hết đầu....=))=))=))=))=))
Trong quy trình học sử dụng BCS thì có cả cách phải thổi bong bóng trước khi sử dụng đề phòng bị thủng rồi cụ ah, hay cụ tổ chức cho các mợ ấy thi ... Thổi đi.