Chi hội Korando-hình ảnh các chuyến đi của hội nhà ko

likecar&trips

Xe tăng
Cụ laica đúng là con giả vờ hum vừa rùi cụ mời mợ í rượu rùi mà còn vờ vịt mãi...hiiii.....cụ có mún tay cầm bầu sữa tay cầm nắm mơ lông không ? Nếu mún thì lên lạng sơn quê iêm đi.....he..he..he
Thảo dân bị oan, quả thật là thảo dân có biết chi mô. Kó gì nhờ kụ chỉ hướng dẫn, chỉ bảo đường đi nước bước thêm.

quanghuyls

Xe điện
Thảo dân bị oan, quả thật là thảo dân có biết chi mô. Kó gì nhờ kụ chỉ hướng dẫn, chỉ bảo đường đi nước bước thêm.
cụ tù chung thân còn chả hết tội chứ oan cái nỗi giề.

kebaothuls

Xe điện

quanghuyls

Xe điện
Lại còn tay cầm bầu sữa tay nắm mơ lông nữa???haizz nghĩ mãi ko hỉu
các cụ ấy nhái từ câu thơ: "tay cầm bầu rượu nắm nem, mải vui quên hết lời em dặn dò" đấy mợ ah.
Ơ mà tía tô là gì vậy hả các cụ
trong hội Korando có một cụ là chủ nhà hàng bán đồ ăn Nhật mợ ah, nguyên liệu chính chủ yếu là từ cá sống và lá tía tô nhưng cụ ấy tính tiền khách toàn bằng đô la thôi ah.

RingRing

Xe tải
Thế thì cụ phải nắm cháo lái Ko đi theo các cụ í 1 time sẽ hiểu thui mờ, iem thấy cụ còn ngây thơ lắm í. Hazzzzzzz, cũng chạ bít đc thời buổi vàng thau lỗn lận, tẩm ngẩm tầm ngầm lại uýnh chết voi lúc nào chạ bít
iem ko theo cụ ý đâu. em cứ để cái tuổi thơ em nó nhớn theo thời gian. để cho sự trong sáng của em đc nó chuyển dần dần sang tối. chứ 1 phát mà tối ngay là em ko chịu đc đâu mợ ạ =))

RingRing

Xe tải
Hazzzzzzzz iem ngu như cụ, ối iem xờ lờ cụ, iem ngây thơ trong trắng ko bít gì và ngoan như cụ thật mà :-o:-o:-o8->8->8->
hố hố. mợ đừng ngoan như bọn iem. ngoan thế là hỏng hết bánh kẹo đấy. em thích cái ngây ngô cơ. như thế nó mới tự nhiên mợ à :))

tamanguyen

Xe điện
gió to quá các cụ ơi!!!!!!!