Tin tức Korando- Danh sách thành viên- Đăng ký tại đây:

tamanguyen

Xe điện
bổ sung nội quy: từ lần ọp thứ 3 cụ nào không đi thì nộp 2 củ vào quỹ nhá.
phải đặt cọc thì mới thi hành dược, nếu ko khó phạt nắm. tiền cọc iem giữ hộ. hehehe quả này đổi xe được rùi!!!!!!!!!!!

kienlee86

Xe máy
Túm lại sự xuất hiện của kụ chứng tỏ chi hội kor là 1 chi hội có sức thu hút và sự phát triển tốt đẹp.
Vâng ạ. lần đầu e vào 4rum post bài hỏi han đã đc cụ Q, cụ Huy và cụ korandoVY trả lời rất nhiệt tình rồi, cả cụ Ngọc cũng rất thoải mái khi cho cả số cầm chân để tiện liên lạc qua xem phòng chén và cho thiết kế. iem rất cảm ơn các cụ ợ. Nói thật là lúc lấy xe e chỉ định là để lái cho quen tay (xe e số sàn, máy dầu, date 2k (hình như sâu nhất trong các bác ở đây :( )), nhg mà bây giờ thì bắt đầu có triệu chứng lâm sàng của bệnh "nghiện" Kor rồi ạ (đúng như cụ Q 'cảnh báo' iem), hjx hjx. Ra đường cứ thấy em Kor nào là mắt sáng lên như gặp đc đồng hương nơi đất khách quê ng vậy :D

quanghuyls

Xe điện
Vâng ạ. lần đầu e vào 4rum post bài hỏi han đã đc cụ Q, cụ Huy và cụ korandoVY trả lời rất nhiệt tình rồi, cả cụ Ngọc cũng rất thoải mái khi cho cả số cầm chân để tiện liên lạc qua xem phòng chén và cho thiết kế. iem rất cảm ơn các cụ ợ. Nói thật là lúc lấy xe e chỉ định là để lái cho quen tay (xe e số sàn, máy dầu, date 2k (hình như sâu nhất trong các bác ở đây :( )), nhg mà bây giờ thì bắt đầu có triệu chứng lâm sàng của bệnh "nghiện" Kor rồi ạ (đúng như cụ Q 'cảnh báo' iem), hjx hjx. Ra đường cứ thấy em Kor nào là mắt sáng lên như gặp đc đồng hương nơi đất khách quê ng vậy :D
cụ chủ tịch đang tìm mua xe như của cụ đấy, cụ chán thì báo cụ bình nhá.

likecar&trips

Xe tăng
date 2k (hình như sâu nhất trong các bác ở đây :( )),
Không sâu, vẫn nông chán kụ ợ, tui còn rước 1 bà mẹ VNAH sx 1995 cơ, dưng mà ko phải kor mà là HD galoper - 1 họ hàng gần với kor vì cùng quốc tịch hàn xẻng, cùng gầm cao, cùng máy to tổ bố, cùng là các em khoái khoản diezen, cùng giống khoản chuyên chở hàng tươi sống với số lượng lớn....không biết có cái gì cùng nữa hiện tại chưa nghĩ ra.

likecar&trips

Xe tăng
Tôi nhất trí bổ xung điều lệ này.
Trời xanh ơi! thế này thì giết quách đi cho xong, thưởng phạt mà làm gì. Hơn 40 năm cuộc đời có mỗi một củ lúc nào cũng lận lưng, mà củ cũng chỉ tàm tạm gọi là, ở nhà còn có 1 củ nữa, củ kia bé quá mới bằng hạt ngô vậy mờ kụ này lại hiến kế hiểm quá....Phản đối thu phí, phản đối thu phí=> nhất định ko nộp=> cùng lắm tui đem củ đi đốt, đi nướng khoai thế là huề chứ giề; mà khoai nướng thì lại cung tiến hết cho chị em thôi....ha ha ha

quanghuyls

Xe điện
Trời xanh ơi! thế này thì giết quách đi cho xong, thưởng phạt mà làm gì. Hơn 40 năm cuộc đời có mỗi một củ lúc nào cũng lận lưng, mà củ cũng chỉ tàm tạm gọi là, ở nhà còn có 1 củ nữa, củ kia bé quá mới bằng hạt ngô vậy mờ kụ này lại hiến kế hiểm quá....Phản đối thu phí, phản đối thu phí=> nhất định ko nộp=> cùng lắm tui đem củ đi đốt, đi nướng khoai thế là huề chứ giề; mà khoai nướng thì lại cung tiến hết cho chị em thôi....ha ha ha
hẹn cụ đêm 1/6 về HN nướng khoai nhá.

Chỉnh sửa cuối:

likecar&trips

Xe tăng
không nộp tiền thì cụ đi uống bia bằng niềm tin à?
Ừ nói vậy còn nghe được, nộp 1 triệu, 2 triệu, nhiều triệu, chứ đừng đòi nộp củ, nộp củ thì lấy gì mà dùng, có mỗi một củ (sâm) để dành phục vụ chị em chứ???

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
cụ hưa rùi nha, có lần thứ ba là cụ bị thu bằng lái đấy.
Yên tâm rùi, đầy nhân chứng sống cụ nhể
bổ sung nội quy: từ lần ọp thứ 3 cụ nào không đi thì nộp 2 củ vào quỹ nhá.
Chuận
phải đặt cọc thì mới thi hành dược, nếu ko khó phạt nắm. tiền cọc iem giữ hộ. hehehe quả này đổi xe được rùi!!!!!!!!!!!
Không phải chĩnh (dưng cụ phải cam pu....em ít đấy )
He he....lại 1 người nữa giống như tôi :))
cụ chủ tịch đang tìm mua xe như của cụ đấy, cụ chán thì báo cụ bình nhá.
Cái cụ nài....
ah quên ý em là nếu cụ lên xe đời cao hơn thì cụ báo cho cụ bình.
nói thế còn nghe được
Tôi nhất trí bổ xung điều lệ này.
Cụ tự nguyện đấy nhá

tamanguyen

Xe điện
bên thớt bán xe có cụ bán xe 2003 màu đen 4x4 đấy, giá 300t. cao quá.

kebaothuls

Xe điện

quanghuyls

Xe điện
em cung muon tham gia, dang ky em voi cac ku oi
trân trọng kính mới cụ vào vui vẻ chém gió, cụ đến từ xứ lạng có mang theo lợn quay không? đề nghị cụ bổ sung tên, địa chỉ, số điện thoại, số của vợ 2 nhá.

Chỉnh sửa cuối:

nguyentuannghia

Xe hơi
cho em vào mới chứ em Nguyễn Tuấn Nghĩa SDT 0985373888 ở Lạng Sơn

likecar&trips

Xe tăng
cho em vào mới chứ em Nguyễn Tuấn Nghĩa SDT 0985373888 ở Lạng Sơn
Chào kụ mới, kụ cho cả số CMT của vợ kụ luôn thể đi.
Tui chưa được gặp mặt kụ, nhưng vợ 2 kụ thì tui biết khá rành đấy, chả là vợ tui cũng nằm tại phòng mạch 199 minh khai cùng với vợ kụ mờ...hờ hờ hờ... ờ mà trong khi vào thăm vợ tui, thấy vợ kụ ngon quá, tui cũng đánh liều cưỡi em nó, sờ soạng nội y, có gì không phải xin kụ lượng thứ..hứ hừ hừ hứ hự...

Chỉnh sửa cuối: