Tin tức Korando- Danh sách thành viên- Đăng ký tại đây:

quanghuyls

Xe điện
cụ lại quên chỉ đạo ngày giờ và địa điểm a, mấy giờ bóng lăn a? Cụ thông báo để các cụ khác còn chuẩn bị tiền bạc và sức khỏe để tham gia giải open bia, em đề xuất ở số 9 nguyễn cảnh chân các cụ nhé, cạnh lăng bác cho máu.
Chiều thứ 6 tuần này kính mời các cụ tụ tập tại HN giao lưu chém gió nhé. Cụ kebaothuls nhớ đem theo canon để anh em mình oánh dấu phát.

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
cụ lại quên chỉ đạo ngày giờ và địa điểm a, mấy giờ bóng lăn a? Cụ thông báo để các cụ khác còn chuẩn bị tiền bạc và sức khỏe để tham gia giải open bia, em đề xuất ở số 9 nguyễn cảnh chân các cụ nhé, cạnh lăng bác cho máu.
Chúng ta thống nhất là 16h30 ngày thứ 6 tuần này tại số 9 Nguyễn Cảnh Chân các cụ nhé.

RingRing

Xe tải
Chúng ta thống nhất là 16h30 ngày thứ 6 tuần này tại số 9 Nguyễn Cảnh Chân các cụ nhé.
Các cụ đã thống nhất chính xác chưa ạ...? để em còn thông báo với mấy anh em Quảng Ninh... xem có bác nào đi đc ko. em thì lần này ko thể bỏ qua đc. đông vui quá.. hi hi hi

korandovinhyen

Xe container
Các cụ đã thống nhất chính xác chưa ạ...? để em còn thông báo với mấy anh em Quảng Ninh... xem có bác nào đi đc ko. em thì lần này ko thể bỏ qua đc. đông vui quá.. hi hi hi
Chú thông báo cho anh em bên đó đi nhé. không thay đổi đâu.

quanghuyls

Xe điện
cả nhà ơi, em bán mất korando rồi, bây giờ liệu có được tham gia không ạ
nick em là haibeo - DT 01253 668 886 - HN ạ
Cụ tham gia cho vui chứ, đâu cứ phải có korando, yêu là được mà.

quanghuyls

Xe điện
EM nghĩ cụ Korandovinhyen nên nhắn tin sớm cho tất cả mọi người cho trân trọng anh ạ, vì có những người ở xa và không thường xuyên online. Bên cạnh đó để cuộc giao lưu thêm phong phú thì anh nên lên chương trình cụ thể ví dụ như kèm theo hát hò tại chỗ, chụp ảnh lưu niệm, tặng quà lưu niệm, tặng cờ hoặc logo về hội korando, bình chọn xế đẹp, xế xấu, xe ấn tượng và có giải thưởng... vì có những người uống được có những người không uống được mà nhìn mình uống thì họ chán ngay. Kinh phí thì có thể bổ đầu hoặc tìm kiếm một số mạnh thường quân ví dụ như cụ Kebaothuls vừa là đại gia vừa khao xế mới...;)):D, một số cụ như CỤ Hậu chuyên sửa chữa, cụ bán phụ tùng đồ chơi KORANDO là khách mời làm đẹp cho đời thì miễn phí. Để niềm đam mê được CHẮP CÁNH và bay lên thì các cụ đến DỰ là vui nên có thể MANG XẾ ĐẾN để THI có thể KHÔNG MANG XẾ miễn là CÓ TÌNH YÊU với KORANDO... nói chung là thành phần mở rộng, ngoài ra để tiết kiệm và không phải thuê ca sỹ thì cụ nào không biết hát cho mang kèm trẻ em đi múa hát hôn hít cho vui cửa vui nhà. Riêng em là chân bưng bê kê dọn cờ đèn kèn hoa đánh trống múa rối em xin nhận phần đặt bàn, các cụ báo số lượng cho em trước 16h nhé. Phần logo em có thể lo được nhưng thiết nghĩ là biểu tượng của các cụ nên em sẽ đưa vấn đề hình thức của logo ra để các cụ bàn bạc và cho ý kiến chỉ đạo. Kính các cụ lại nhà, em đi chuẩn bị quà lưu niệm tặng các cụ đây.

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyls

Xe điện
Cụ là nhà tài trợ chính mà Thợ Lặn là em báo xxx bắt luôn quả ghế sau của cụ đấy, thôi đến mà nộp mạng đi còn được anh em yêu quý. À mà Hà Nội có mấy em gái chạy Korando nhìn yêu phết, làm thế nào mà mời tham dự được nhỉ??? cụ có số điện thoại còn gì. hehe
Vừa đọc thông báo trên bảng t6 Hội nghị cán bộ công chức híc....cố gắng trưa t6 em té xuống luôn.

Chỉnh sửa cuối:

likecar&trips

Xe tăng
Oh sớm vậy ah.e sẽ cố gắng
Có chuyện lùm xùm rồi, hóng hớt 1 chút.
Rất yêu korando - nhưng có lấy được em nó không lại là một câu chuyện khác...
Các cụ cho xin đặt 1 viên gạnh nha.
Em Đồng: 42t; sdt 0912410066
nhà ở gia lâm (cách bãi xe đầu đường 5 = 4km; cãng nghĩ càng bực mấy bác buôn xe ở đầu đường 5 thách cưới em; làm cho em nó cành cao quá gt thật)

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
nhà ở gia lâm (cách bãi xe đầu đường 5 = 4km; cãng nghĩ càng bực mấy bác buôn xe ở đầu đường 5 thách cưới em; làm cho em nó cành cao quá gt thật)
Vẫn chưa tìm được xe hả cụ?

quanghuyls

Xe điện
Chưa có rồi sẽ có cụ ạ em nó đến với mình là duyên số, chào mừng cụ đến với anh em. Hay cụ mua xe của cụ Korandoden đi.

Chỉnh sửa cuối:

likecar&trips

Xe tăng
Chưa có rồi sẽ có cụ ạ em nó đến với mình là duyên số, chào mừng cụ đến với anh em. Hay cụ mua xe của cụ Korandoden đi 0914351343.
Hi cụ, cho em hỏi xe cụ Korandoden thông số như nào; giá rổ bn, cụ mật thư cho em nha. thanks and VOLKA

Korando Đen

Xe tải
Chưa có rồi sẽ có cụ ạ em nó đến với mình là duyên số, chào mừng cụ đến với anh em. Hay cụ mua xe của cụ Korandoden đi 0914 351 343.
Hix, cụ này lại pot số..bạn e rồi :(
E đang mật thư với cụ lai ca rồi, nhờ cụ edit bài bỏ hộ e số nó nhé.
thanh cụ

quanghuyls

Xe điện
Xin lỗi cụ nhé em đã sửa rồi đấy a, trước đây cụ dùng số điện thoại đấy nhắn vào máy d đ của em nên em tưởng cụ dùng.
Hix, cụ này lại pot số..bạn e rồi :(
E đang mật thư với cụ lai ca rồi, nhờ cụ edit bài bỏ hộ e số nó nhé.
thanh cụ

khoa troc

Xe máy
Các cụ cho em đặt cục gạch với.;))