Tin tức Korando- Danh sách thành viên- Đăng ký tại đây:

quanghuyls

Xe điện
Há ha em đồng ý với cụ này, hưởng thụ thì phải cả nhà đầy đủ chứ ai lại đi ăn uống chơi bời một mình rồi một số cụ còn tìm cách để thoát ra khỏi nhà như thế là không được.

tamanguyen

Xe điện
Há ha em đồng ý với cụ này, hưởng thụ thì phải cả nhà đầy đủ chứ ai lại đi ăn uống chơi bời một mình rồi một số cụ còn tìm cách để thoát ra khỏi nhà như thế là không được.
anh huy oi khi nào rửa xe thì ý a ý ới cho em và cụ quỳnh, cụ bảy nữa nhé, mấy anh em mềnh rửa chung nhá?

tamanguyen

Xe điện
Cứ cười đi, không chịu học hành cẩn thận rồi sẽ có ngày đến lượt chú đấy
em sẽ nhìn các cụ đi trước để tránh ko đi nhầm vào vết xe đổ của các cụ. đấy là cách học nhanh nhất mà lại nhanh thuộc bài.

korandovinhyen

Xe container
Này Cụ ơi tất cả là tại cụ đấy nhé, nếu cụ ko cho anh em tôi nếm vị thì chẳng ai nghĩ tới đâu. 20 em trường múa đi cùng hội mình, mà ko ai chăm sóc chu đáo chỉ sợ về đến HN các em lại bắt đền cụ, thì cụ ko đủ sức đâu(lúc đó lại gọi cụ Bảy và cụ Quyềnh thì anh em tôi ngại từ chối lắm)..hi hi

tamanguyen

Xe điện
cụ bảy dậy sớm hơn cả em cơ đấy.!!!!!! chuc cả nhà một ngày vui vẻ.

kebaothuls

Xe điện
cụ bảy dậy sớm hơn cả em cơ đấy.!!!!!! chuc cả nhà một ngày vui vẻ.
Cụ Bảy có ngủ đâu mà dậy cụ. khổ nhất cụ ấy đấy, ngày thì đi làm, tối thì hì hà hì hục làm việc vất vả để củng cố thêm tư liệu cho giáo trình XYZ đầy đủ hơn đấy. :)

quanghuyls

Xe điện
Em có ý kiến: tất cả các cụ xe mới đóng 1 củ vào quỹ để làm việc chung.
anh huy oi khi nào rửa xe thì ý a ý ới cho em và cụ quỳnh, cụ bảy nữa nhé, mấy anh em mềnh rửa chung nhá?

quanghuyls

Xe điện
he he cứ thật giả lẫn lộn, em viết thế vì gấu hay đọc trộm bài của em lắm.
Này Cụ ơi tất cả là tại cụ đấy nhé, nếu cụ ko cho anh em tôi nếm vị thì chẳng ai nghĩ tới đâu. 20 em trường múa đi cùng hội mình, mà ko ai chăm sóc chu đáo chỉ sợ về đến HN các em lại bắt đền cụ, thì cụ ko đủ sức đâu(lúc đó lại gọi cụ Bảy và cụ Quyềnh thì anh em tôi ngại từ chối lắm)..hi hi

quanghuyls

Xe điện
Cụ yên tâm đi đóng đủ tiền xong rồi em sẽ rủ mọi người vào nhà hàng của cụ đánh chén... há há có khi cụ còn ăn ra ấy chứ.
hị hị hị em phải theo thôi chứ làm sao mà giám ko đồng ý. lại vui dồi đây,(b)