Korando của e

Korando Đen

Xe tải
tý nữa mà bán xe thi em cũng mua korando bác nào biết báo em cái nhé. yêu cầu em là 2 cầu, abs, số at túi khí.
Bác ra đầu đường 5 hình như có 1 con đạt tiêu chuẩn của bác đấy, màu đen, hình như có cả cửa sổ trời. Độ cả ghế/trần kiểu xe đua, nói chung nhìn phát là mê ngay ko có j phải lăn tăn.
Giá trc nói 700tr, bâyh k biết bao nhiêu.

kebaothuls

Xe điện
Bác ra đầu đường 5 hình như có 1 con đạt tiêu chuẩn của bác đấy, màu đen, hình như có cả cửa sổ trời. Độ cả ghế/trần kiểu xe đua, nói chung nhìn phát là mê ngay ko có j phải lăn tăn.
Giá trc nói 700tr, bâyh k biết bao nhiêu.
7 lít sao em phải nghĩ đến em này. em châm qua thôi không đã cưới được 1 em đúng ý em luôn mà có 350 củ. không tin cụ hoi cụ quanghuyls đi. xe của bác ý đấy. vừa bán tuần trước. em mà cưới được em cũng đi độ cửa nóc đi bắn chim cho tiện.

Korando Đen

Xe tải
Xe này là 1 hay 2 cầu cụ chủ thớt nhể? Em thấy có xe thì kêu 1, xe kêu 2
Xe của e 1 cầu, nhưng nhà e phải qua con dốc đất mấy hôm trời mưa lầy lội e toàn lấy đà phi 1 phát qua luôn. Trong khi mấy ông sedan thì loay hoay mãi 10f chưa chắc qua đc, i30 của bố e có hôm còn phải gọi cứu hộ kéo lên.
Mà Korando có nút P/W, bật chế độ winter lên cũng chống trơn trượt.

PRADO VX

Xe máy
Xe của e 1 cầu, nhưng nhà e phải qua con dốc đất mấy hôm trời mưa lầy lội e toàn lấy đà phi 1 phát qua luôn. Trong khi mấy ông sedan thì loay hoay mãi 10f chưa chắc qua đc, i30 của bố e có hôm còn phải gọi cứu hộ kéo lên.
Mà Korando có nút P/W, bật chế độ winter lên cũng chống trơn trượt.
không phải đâu bác ơi. winter là chế độ tiết kiệm dầu. để chế độ này đi yếu lắm. chế độ power thì khỏe hơn hẳn. em đi thì cứ để chế độ bt

không phải đâu bác ơi. winter là chế độ tiết kiệm dầu. để chế độ này đi yếu lắm. chế độ power thì khỏe hơn hẳn. em đi thì cứ để chế độ bt
Chế độ mùa đông dùng để chạy bắt đầu từ số 2, không ở số 1 như thông thường để tránh bánh xe bị trượt do ma sát với tuyết. Cái này chỉ có tác dụng khi mới bắt đầu đi thôi ... lúc xe chạy lên số 3,4 thì e đồ rằng nó không làm gì cả ..

Korando Đen

Xe tải
Chế độ mùa đông dùng để chạy bắt đầu từ số 2, không ở số 1 như thông thường để tránh bánh xe bị trượt do ma sát với tuyết. Cái này chỉ có tác dụng khi mới bắt đầu đi thôi ... lúc xe chạy lên số 3,4 thì e đồ rằng nó không làm gì cả ..
Đúng rồi bác, nó chạy mùa đông ở Hàn với Nga có tuyết. Để mai mốt rảnh e giở bí kíp korando ra đọc lại, quên mất chi tiết rồi.

Korando Đen

Xe tải
Đúng rồi bác, nó chạy mùa đông ở Hàn với Nga có tuyết. Để mai mốt rảnh e giở bí kíp korando ra đọc lại, quên mất chi tiết rồi.
Chi tiết nó là thế này:
Typically the NORMAL schedule is used to maximize
fuel economy and driveability, and a POWER schedule
is used to maximize performance. WINTER schedule
is used to facilitate starting in second gear.

NORMAL mới là tiết kiệm nhiên liệu bác nhé

[W] - WINTER MODE
Press the “W” portion of the mode
switch to select “WINTER” driving mode
and “WINTER” indicator lamp will be displayed
on the instrument panel.
Use this mode in the event of startingoff
or driving difficulties on slippery
roads.

Korando Đen

Xe tải
roads.[/QUOTE]

Cái này nó bảo vừa starting off mà vừa driving on slippery roads, ko rõ nó có hoạt động khi ở số cao ko hay mặc định hiểu rằng đường trơn thì sẽ đi chậm/số thấp?

Chi tiết nó là thế này:
Typically the NORMAL schedule is used to maximize
fuel economy and driveability, and a POWER schedule
is used to maximize performance. WINTER schedule
is used to facilitate starting in second gear.

NORMAL mới là tiết kiệm nhiên liệu bác nhé

[W] - WINTER MODE
Press the “W” portion of the mode
switch to select “WINTER” driving mode
and “WINTER” indicator lamp will be displayed
on the instrument panel.
roads.

hungacad

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng thích con này lâu rồi nhưng thấy bảo chỉ đi được 2 người, đi 4 người xxx nó hỏi thăm, em ngại

korandovinhyen

Xe container
7 lít sao em phải nghĩ đến em này. em châm qua thôi không đã cưới được 1 em đúng ý em luôn mà có 350 củ. không tin cụ hoi cụ quanghuyls đi. xe của bác ý đấy. vừa bán tuần trước. em mà cưới được em cũng đi độ cửa nóc đi bắn chim cho tiện.
Xe của bác quanghuyls đẹp đấy. mầu đó là rất đặc biệt, cụ nào mà cưới được em đó thì quá là mỹ mãn.

subi

Xe buýt
Em thích xe cụ rồi đấy, hôm nào em rình xem xe cụ ở đâu leo lên làm vòng cho thỏa mãn Ha ha

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Ko ngờ lại đắt hàng thế này :)
Cảm ơn các bác đã vào xem hàng, 1 số thông tin các bác hỏi như sau:
Xe e 1 cầu, số tự động, 2004, lắp đủ 4 ghế, đi đường có lần nhét 4 em đằng sau 1 e đằng trước là 5 mà cũng k ai hỏi han gì, thông thường e đi có 1 mình, thỉng thoảng là 2 mình, nên gần đây tháo luôn 2 ghế sau làm cái đệm nằm cho nó êm ấm cuộc đời :)
Rổ giá: 350M, (có thể hơi cao) nhưng đợt mua nhìn ưng quá nên ko lăn tăn.
Với lại ra bãi xe đầu đường 5, toàn hét tầm 380/400 mà lại chỉ có số sàn hoặc xe tã hơn nhiều.
Có 1 con độ từ HQ thì hét những 700M, hết hồn.
Con này vào gara bác Hậu ở Hà Đông (chắc các bác chơi SOng dông đều biết cả) thì bác ý phán máy móc còn ngon quá, sáng choang thế này vào đây làm gì. Các bác có nhu cầu mục sở thị thì để hôm nào e chụp thêm cái máy lên cho các bác xem. Nói chung e đã đi xem và thử xe thì đa số TX5/TX7 mà e đã đi thử khi đạp ga lên máy đều có vấn đề, cái thì tiếng kêu òng ọc (ko gầm rú đc), cái thì rú nửa chừng lại sặc sặc vài cái :D
Ảnh bé vì e post lên Flickr rồi paste URL vào nó chỉ ra thế, ko hiểu làm sao to ra đc???
xe đời 2004 mà cụ mua năm 2006 350tr thì hợp lý quá

quanghuyls

Xe điện
chú vẫn còn nhiều cơ hội để cưới em nó đấy, anh để lại cho anh hổ anh trai của chú, vợ cả anh thích xe 4 chỗ để đưa F1 đi học nên buộc phải ly thân thôi chứ chưa ly dị đâu. Mà thú thật là đã chia tay nhiều em korando nhưng anh thấy yêu quý và gắn bó nhất với em này, nó đã chứng kiến và chia sẻ nhiều... tâm trạng anh từ khi chia tay cho đến giờ vẫn tiếc nuối, nhớ nhung em nó... anh hổ của chú phải hứa là để hai thằng yêu chung em nó đấy. Vẫn đang chờ đợi cụ korandovinhyen triệu tập thì lại mang em nó đến để các cụ korando chém gió cho vui cửa vui nhà.
chậm mà cụ. cưới được em chẳng làm thớt mới cho các cụ chém rồi. thanks cụ em tìm số AT thôi.

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
Cụ chủ thớt nhà có gần HN ko vậy? cụ nào nhà gần HN mời các cụ trong thời gian chờ đến ngày gặp mặt của hội, thỉnh thoảng gặp nhau tại quán bia hơi chém gió cho tăng thêm phần hưng phấn các cụ nhẩy.
Tôi và cụ quanghuyls gặp nhau là ko say ko về.

quanghuyls

Xe điện
anh nhập số điện thoại cụ Korando đen Hà Nội này để anh em mình giao lưu nhé tuấn 0914351343.
Cụ chủ thớt nhà có gần HN ko vậy? cụ nào nhà gần HN mời các cụ trong thời gian chờ đến ngày gặp mặt của hội, thỉnh thoảng gặp nhau tại quán bia hơi chém gió cho tăng thêm phần hưng phấn các cụ nhẩy.
Tôi và cụ quanghuyls gặp nhau là ko say ko về.