KM2010 mới phát hiện

thangcar

Xe hơi

thangcar viết
Các Cụ đi xe Kia Morning 2010 Special nhập khẩu xem hộ nhà cháu cái cái công tơ mét nó có 4 chế độ 1: Trip A; 2: Trip B; 3: ODO và chế độ thứ 4 trông giống như hình chữ điện tử Eco 07. Theo Cụ HARDTOP thì đây là thể hiện chế độ Eco đang tắt. Nhưng nhà cháu tháy lúc nào nó cũng hiện thị như vậy, không thay đổi. Kính các Cụ xem hộ xe nhà các Cụ có như vậy kô. Cám ơn các Cụ

Cụ "ấn và giữ" (press and hold) cái núm chỉnh đó khi màn hình hiển thị ECO thì nó sẽ tắt đi hoặc bật lên chức năng đó.​
Cám ơn Cụ LOLOTICA
Cụ cho hỏi tắt bật chế độ đó là tắt bật chế độ hiển thị Eco hay tắt bật cả chế độ Eco

lolotica

Xe điện
Khi nào chữ ECO hiện lên thì chức năng đó đang được kích hoạt, còn nó không hiển thị nữa thì là đã tắt chức năng đó.

Cám ơn Cụ LOLOTICA
Cụ cho hỏi tắt bật chế độ đó là tắt bật chế độ hiển thị Eco hay tắt bật cả chế độ Eco

tommyhtp

Xe buýt
Ngay hôm đầu đi (Làm giấy tờ cho Ông anh) em đã p đụng đến 2 thứ đó:

1. Vô lăng + ghế điện: điều chỉnh để cho hợp với form người mình.
2. Hộc dụng cụ ghế phải (do tháo ra để cà số khung).

(b)
hộc để dụng cụ thì có nhưng ghế điện là cái gì vậy bác ơi (bác nói thế e cứ tưởng ghế xe cũng có chế độ như ghế mát xa co bóp :P , vì e chỉ thấy bên cạnh ghế là có cái tay cầm gạt để kích cao thấp ghế lên hay xuống hơi thôi mà. Với lại có bác nào có cái ăngten trên nóc xe nó ngắn ngắn một chút không ạ, vì cái ăngten đi theo xe nó dài quá mà lại không gật gù được nên e toàn tháo ra mà tháo ra thì nghe sóng FM không tốt các bác ạ, mong các bác chỉ giáo giúp e chỗ để lắp ăngten với hoặc là gara nào để sửa KM tốt tốt một chút ạ:P ( xe e xe KM 2010 full nhập ). Thanks các bác nhiều nhé !

Nhím già

Xe đạp
các bác cho hoi hơi ngu tý: Soull đời 2009 tay lái co gât gù đươc không và có hộp để đồ như KMkhoong nhỉ các bác chỉ giáo cho biết với

bangpt

Xe tải
không có bác nào biết ở đâu có bán hộc đựng đồ dưới ghế phụ của xe kia morning 2010 à?