[Funland] Kit test nhanh cháy hàng, liệu có giống khẩu trang với mì tôm thời em N.17 không cccm?

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Không phải đâu bác ạ, nó chưa đến lúc thôi.
Cái con bé út đang bị nhà em, nó "bất tử" suốt 2 tháng vừa rồi khi trong nhà lúc nào cũng có người bị, ăn uống chung đụng bình thường, ko 5 ca 5 kiếc giề.

Rất có thể, những người như này nó nhiễm virus trong người lâu rồi, chờ cơ thể yếu thì nó mới phát chăng?
Thì nhà tôi y choang mà: 2 tuần ở với 2 F0, không hề có 1K chứ đừng nói 5K.
Có lẽ, tụi nó không nhiễm - miễn nhiễm rồi.

Còn virus trong người - nếu có -, nó hy sinh anh dũng từ lâu rồi bác.

Lái Ngựa

Xe buýt
bọn con buôn nhà thuốc bán hàng mát rượi cụ gọi qltt tố cáo cho họ tóm cổ ccmn đi :(

cuhaifus

Xe container
Nhà em chủ động cho cả nhà bị luôn 1 thể nên khi người đầu tiên bị không có cách ly hay khử khuẩn gì hết. Kết quả là cả nhà gói gọn độ 1 tuần là xong, tốn 2 que test - chỉ test 1 người. Hàng xóm cùng tầng thì cách nọ cách kia cuối cùng cũng bị cả nhà mà lại lây nhây ra cả tháng.
Cu nhà em bị đầu tiên chắc vì ko tiêm và cũng chả biết nó lây từ đâu, em phục vụ cơm cháo lau người các kiểu và ko kiêng khem gì sất, xong nó thì đến ông nội, em và vợ, sau cùng là con gái. Xong hết 1 lượt đỡ lằng nhằng. Tổng kết lại thằng chưa tiêm khỏi nhanh nhất, 2 ông 3 mũi thì dây dưa mất lâu hơn

Phỗng new

Xe điện
Cái đợt Omi này ở Hà Nội, chính những người mình lo nhất, khi bị lại nhẹ nhàng và nhanh khỏi.

Tỷ dụ hội trẻ con chưa tiêm thì chỉ sốt 2-3 ngày xong là như thường. Hoặc bà cụ nhà em, bệnh nền cao tuổi khi mắc cho uống luôn cái Monupiravir thì chỉ thấy mệt 2 hôm, sau 5 hôm là âm tính.

Chứ bà xã em tiêm trộn rồi 3 mũi lung tung các kiểu, ăn kiêng tập tành Onga lọ chai thì lại bề bệt, hơn chục ngày mới âm tính, rồi ho như gõ mõ :))
Cu nhà em bị đầu tiên chắc vì ko tiêm và cũng chả biết nó lây từ đâu, em phục vụ cơm cháo lau người các kiểu và ko kiêng khem gì sất, xong nó thì đến ông nội, em và vợ, sau cùng là con gái. Xong hết 1 lượt đỡ lằng nhằng. Tổng kết lại thằng chưa tiêm khỏi nhanh nhất, 2 ông 3 mũi thì dây dưa mất lâu hơn

Pumzen

Xe ba gác
Bà nhà cụ sau covid giờ sức khỏe hồi phục chưa ạ?
Nhà cụ bị hồi đó cao trào, nên dùng nhiều kit nhỉ. Nhà em bị lai rai, với cũng nhạt rồi nên 5 người hết chắc chục cái thôi.
Tks cụ đã hỏi thăm nhé ! Bà cụ nhà cháu thì sau khoảng 3 tuần hồi phục dần. Trộm vía, sức khoẻ của bà 10 phần thì nay đã hồi phục đến 8-9 phần. Điều nhà cháu mừng nhất là tinh thần của bà vẫn giữ đc như cũ, luôn lạc quan yêu đời mặc dù trong tg bị nhiễm bà khá bi quan với tư tưởng buông xuôi.
GĐ nhà cháu gần như 100% bị nhiễm Covid, hầu hết mọi ng bị nhẹ chỉ mỗi mình nhà cháu là ảnh hưởng di chứng Covid. Từ lúc bị đến giờ đã 2 tháng mà triệu chứng viêm mũi, viêm họng cứ dai dẳng mãi không khỏi.