[Funland] Kính và phụ kiện đàn ông. Không mua bán ở đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kadino2011

Xe hơi
Phải nói là sau seri "Góc khuất...", giờ lại đến màn sưu tầm, phải nói nể cụ Dau roi !

biglion

Xe hơi
Cái kính fake hôm trước của bạn thế nào rồi, người bán có đền bù như đã hứa không ?
e mua của 1 cụ ở trên muare bác ý còn chắc nịch kđ nếu fake đền kính mà nếu cụ có thời gian rảnh có thể đi cùng e sang chỗ bán kính phân biệt fake e đòi tiền đc k :(

Vẫn mua của người bán kính đó à ?

Kính này trông không cứng cáp, có thể là fake đấy.
cụ dauroi phán hộ e con này vs ông a e vừa lấy đẹp quá

ruasieunhan

Xe đạp
Cái kính fake hôm trước của bạn thế nào rồi, người bán có đền bù như đã hứa không ?

Vẫn mua của người bán kính đó à ?

Kính này trông không cứng cáp, có thể là fake đấy.
kính này ông a e mua k phải e htrc e hỏi cụ dauroi thì cụ bảo gọng xịn và mắt mới chưa có fake nên k lo r còn kính của e thì đã thanh lý h` chờ cuối năm có sale nhờ cụ dauroi làm 1 e 3025 p thôi

ruasieunhan

Xe đạp
Cụ eebn tâm cho cái kính này đi em nói qua hinh 90% là xịn đấy
vâng cảm ơn cụ cuối năm có đợt sale chắc e mới dám nhờ cụ lấy cho 1 ẻm 3025 p mắt xanh đen gọng vàng quá :D

ruasieunhan

Xe đạp
hic thế thì lại phải chờ r khi nào đủ đạn sẽ pm nhờ cụ giúp :D

Kadino2011

Xe hơi
Cụ thể em hổng biết vì biếu ạ nhưng đáng giá chắc nó tầm 500 đến 600us ạ
Cụ ơi, em hỏi tí, hàng MB này, ở sân bay Sing có bán không ợ? Vì trang trước iem có thấy cụ bẩu sân bay Sing, cửa hàng miễn thuế vừa rẻ, vừa xịn 100%?

haing

Đi bộ
e hơi bẻ lái 1 tí , cụ viết tiếp GKCD đi ạ , e hóng mấy tháng nay rồi ạ .

Kadino2011

Xe hơi
e hơi bẻ lái 1 tí , cụ viết tiếp GKCD đi ạ , e hóng mấy tháng nay rồi ạ .
Cụ ấy không muốn viết tiếp nữa thì thôi cụ ah. Em nghĩ GKh nên dừng ở đấy là đẹp. Với lại cụ haing không nên bẻ lái như thế nhé. Đường đông nguy hiểm lắm.

biglion

Xe hơi
kính này ông a e mua k phải e htrc e hỏi cụ dauroi thì cụ bảo gọng xịn và mắt mới chưa có fake nên k lo r còn kính của e thì đã thanh lý h` chờ cuối năm có sale nhờ cụ dauroi làm 1 e 3025 p thôi
Các chi tiết kính không sắc nét, không cứng cáp.
Nếu vẫn mua của người bán kính cho bạn thì khả năng fake là rất cao (99%).

Mình phóng to cho dễ nhìn

Đây là hình của cụ dauroi

PS:
Bạn chụp thêm hình: mặt trên + mặt dưới tai bắt càng kính + chữ RB khắc chìm nhé.
Mà bạn hỏi han thì chụp cái hình to to chút mới dễ nhìn.

10can

Xe buýt
em hay lượn một hàng vàng này, nó có mấy con đồng hồ omega dây vỏ hoàn toàn bằng vàng tây, em không thấy nó chạy, và đồng hồ không phải là sở thích của em, nếu cụ nào muốn xem em chụp hình, nó bán thanh lý chỉ tính tiền vàng theo tuổi vàng của đồng hồ, nhưng khó cái là nó lại cân cả máy, mặt kính các cụ ạ

2 tai 8 banh

Xe container
nhà cháu phong cụ dauroi là ĐỆ NHẤT KÍNH tại VN,
sự hiểu biết và sưu tầm kính của cụ nằm ngoài cả tưởng tượng của nhà cháu

ruasieunhan

Xe đạp
cụ dauroi vào xét lại giúp e vs bác này phán quả mông lung vãi :(

PS:
Bạn chụp thêm hình: mặt trên + mặt dưới tai bắt càng kính + chữ RB khắc chìm nhé.

dauroi

Xe tăng
Chrome Hearts
Ps: có hai giòng đáp ứng cho nhu cầu hai tầng lớp
1- Quý tộc và các thành phần có kính tế: các sản phẩm được làm bằng nguyên khối kím loại quý
2- Nhưng dân chơi và người yêu thích sự tỷ mỷ, sáng tạo và đầy tính sáng tạo được làm bằng kim loại đặc biệt bọc ngoài là kim loại quý
Các mẫu dưới đây là loại 1 với chất liệu là bằng kim loại quý
Đặc trưng của các kính Chrome Hearts luôn được làm nên bởi các chất liệu cao cấp nhất, các mẫu cao cấp của Chrome Hearts phần kim loại luôn bằng Kim loại quý và không bọc hoặc mạ như kính của các thương hiệu khác.
Mẫu kính trên là một trong những mẫu đắt giá nhất của Chrome Hearts với phần trạm khắc hoàn toàn thủ công và bằng vàng. Kính cho vẽ đẹp sang trọng, tinh tế và quý phái. Phần hoa văn trên kim loại bằng vàng được trạm rất chi tiết, tỷ mỹ và công phu. Mẫu kính có tỷ lệ thu công lên đến hơn 90%.
Hàng Fake khác hàng xịn bởi hoa văn trạm khắc rất nhòe nhoẹt không sắc nét, chất liệu rẻ tiền và đa số là được bọc kim loại quay chứ không phải là nguyên khối chạm khắc nên
Tổng thể kính cùng bao da với biểu tượng của Chrome Hearts phía ngoài. Cho dù bảo quản rất kỹ nhưng thời tiết ở Việt Nam quả thực quákhốc liệt khiến cho nó vẫn có hiện tượng bị chớm bong.

Càng phải cùng chữ trên càng và nơi sản xuất là Japan với các nghệ nhân siêu hạng tay nghề cao cùng với sự tỷ mỷ và kiên nhẫn có lẽ ít nước nào sánh được.

Hoa văn bằng vàng ở chân càng kính

Tai kính được trạm 2 hoa văn chữ thập là biểu tưởng của hãng

Cầu kính cũng bằng vàng và luôn loáng bóng

Bản lề cùng chi tiết ốc, đầu càng

Tổng thể kính

dauroi

Xe tăng

PS:
cụ dauroi vào xét lại giúp e vs bác này phán quả mông lung vãi :(
Em thì thấy như vẻ đây là ánh sang tạo nên khi chụp chứ không phải nó nham nhở đâu cụ ạ bởi cái nham nhở cỏa RB fake nó khác do thủ công nên thường là thợ gia công đệp bẹp đầu rồi mài ngang vì vậy các vết gợn là nằm thớ ngang chứ không dẹp bởi chiều dẹp đã bị đập lõm và bẹp rồi. Tuy nhiên em vẫn ko nói 100% đâu nhé.
Kể cả mắt vàng cũng thế thôi đây là mẫu mắt mới nhất của RB vì vậy chưa có FAKEnhưng không loại trừ một số trường hợp lấy mắt nhái kính mỹ từ xưa để cắt lắp vào vì vậy cụ chủ cứ xem chữ trên mắt khắc trước phần trang gương hay mặt sau.
Nếu mặt sau là xịn và mặt trước là FAKE.
Riêng trên mắt váng chữ khăc bao giờ cũng nằm ở mặt sau để đảm bảo kết cấu lớp tráng gương không bị phá vỡ ạ

ruasieunhan

Xe đạp
tại e chụp đt toàn bị nhòe thôi k thì đã úp chi tiết r :(
bạn hò hét làm gì ???

Tốt nhất là chụp thêm hình chi tiết post lên đây, có hình ảnh chi tiết, đấy đủ sẻ rõ xịn hay fake thôi.

ruasieunhan

Xe đạp
Em thì thấy như vẻ đây là ánh sang tạo nên khi chụp chứ không phải nó nham nhở đâu cụ ạ bởi cái nham nhở cỏa RB fake nó khác do thủ công nên thường là thợ gia công đệp bẹp đầu rồi mài ngang vì vậy các vết gợn là nằm thớ ngang chứ không dẹp bởi chiều dẹp đã bị đập lõm và bẹp rồi. Tuy nhiên em vẫn ko nói 100% đâu nhé.
Kể cả mắt vàng cũng thế thôi đây là mẫu mắt mới nhất của RB vì vậy chưa có FAKEnhưng không loại trừ một số trường hợp lấy mắt nhái kính mỹ từ xưa để cắt lắp vào vì vậy cụ chủ cứ xem chữ trên mắt khắc trước phần trang gương hay mặt sau.
Nếu mặt sau là xịn và mặt trước là FAKE.
Riêng trên mắt váng chữ khăc bao giờ cũng nằm ở mặt sau để đảm bảo kết cấu lớp tráng gương không bị phá vỡ ạ
thế thì mắt là xịn r vì nhìn từ trc' vào k thấy chữ rb chìm mà nhìn từ sau vào mới thấy cụ ợ

dauroi

Xe tăng
Chrome Hearts Cooter đây là giòng có chất liệu tạo nên phần kim loại là bạc nguyên khối, mẫu này không có vàng các cụ nhé. Tất cả các mẫu này có hoa văn vàng trên thị trường 100% là hàng Fake tuy nhiên hết sức cẩn thận bởi hàng Fake loại này cực nhiều và có hình thức tương đối giống nếu không soi kỹ khả năng ăn đòn là rất cao.
Tổng thể kính cùng với bao với phần nhựa mầu đen kết hợp hoa văn kim loại bằng bạc chạm khắc thủ công.

Càng phải cùng chữ trên càng cũng có xuất sứ từ Japan

Càng trái với chữ trên càng

Hoa văn với hình chữ thập biểu tượng hãng trên phần tai và càng kính

Hoa văn điểm xuyến trên phần giữa càng kính, chú ‎ những hoa văn này chạm khắc thủ công nên rất sắc nét và thực tế không có 2 cái hoa văn giống nhau khác với hàng Fake là đúc và sản xuất hàng loạt vì vậy các hoa văn này chi tiết giống nhau toàn phần và vết đúc khác với vết trạm khắc thủ công

Hoa văn ở chân càng kính cũng vậy

Tổng thể kính như một tác phẩm nghệ thuật hơn là một cái kính mắt thong thường. ĐÚng đẳng cấp của một món đồ hạng sang

ruasieunhan

Xe đạp
cái chrome hearts này chất quá

ruasieunhan

Xe đạp
tại e thích cái tròng mắt nó hơi tròn tí thích cái dưới hơn :D

Trạng thái
Thớt đang đóng