[Funland] Kính và phụ kiện đàn ông. Không mua bán ở đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
He he lúc nào cụ dùng chán thì để lại cho nhà cháu nhé :D
okie cụ, chờ cháu cướp của lão dauroi con khác là cháu chuyển cụ, chắc nhanh thôi
Em cũng có suy nghĩ giống cụ.
Em cũng là chủ nhân của "01 trong 02" chiếc Jeep do cụ chủ thớt cung cấp.
Cám ơn cụ chủ thớt rất nhiều.
thế à, hôm nào gặp giao lưu phát cụ nhể, cầm cái jeep rồi cầm cái RB thì mới thấy 02 cái gọng dư lào đúng là một trời một vực

Danngoaidao

Xe tăng
thế à, hôm nào gặp giao lưu phát cụ nhể, cầm cái jeep rồi cầm cái RB thì mới thấy 02 cái gọng dư lào đúng là một trời một vực
Nhưng không thấy cụ chủ hướng dẫn cách phát hiện hàng Face cho Jeep nhỉ, :D

boyhanoi724

Xe buýt
Tổng thể kính.

Đến đây tạm dừng về dòng Montblanc tuy nhiên chỉ cần nắm vững các chiết trên thì không bao giờ mua phải kính Montblanc Fake nữa bởi các chi tiết đưa lên hàng Fake không bao giờ làm được.[/QUOTE]
Sáng tầm 8h30 em đi làm thấy 1 bác đeo đúng chiếc này, thay mắt cận như này luôn. Độ 50 tuổi, to béo, đi SH biển 0456. Chắc không phải cụ chủ rồi.

TRANGDC

Xe tăng
Sáng tầm 8h30 em đi làm thấy 1 bác đeo đúng chiếc này, thay mắt cận như này luôn. Độ 50 tuổi, to béo, đi SH biển 0456. Chắc không phải cụ chủ rồi.[/QUOTE]

Không phải đâu ợ, cụ chủ nhìn nhăn nhúm lắm, không phương phi đâu ợ ;)

dauroi

Xe tăng
Jepp – Thương hiệu kính được coi là vua kính địa hình thuộc tập đoàn CHRYSLER GROUP. Được thiết kế và sản xuất cho dòng xe địa hình nổi tiếng Jepp kính có phogn cách bụi bậm đầy chất USA hoãng dã và mạnh mẽ.
Khác hoàn toàn với Rayban cho dù kiểu dáng có những nét tương đồng ở Jepp các chi tiết rất chau chuốt, tỷ mỷ và đầy phong cách vơi kiểu dáng đúng theo kiểu USA.

Jepp A 235B một trong những mẫu kính đầu tiên của hãng với mắt kiểu gitj lệ, gọng mãi chèo, cán bằng cao su luôn ôm ma sát đảm bảo sự chặt chẽ khi kính được sử dụng.
Mọi người vẫn lầm tưởng Rayban có mắt sử dụng là cực tốt và hình như họ huyễn hoặc tưởng rằng đó là tiêu chuẩn nhưng nhầm, chỉ cần một lần đeo kính Jepp và cảm nhận về chất lượng mắt kính ta sẽ thấy ngay nó hơn hẳn Rayban về chống trói, độ trong suốt, sự trung thực của hình ảnh. Hơn và hơn thế nữa mắt kính Jepp theo đungs truyền thống của kính USA cũng được sản xuất bằng thủy tinh và nó cho phép sử dụng trong mọi điều kiện từ trời nắng, râm, tối đến mưa, tuyết, bão gió, bão cát. Chỉ duy nhất một loại thời tiết không dùng được đó là mưa phùn mà thôi.
Trực diện kính Ngay tư bao kính đã thể hiện rõ chất phượt rồi và nó được là bằng chất liệu bạt quân sự

Càng phải bằng thép không gỉ cùng chữ trên càng. Nước thép của kính luôn bóng loáng và không một chút gợn nào.

Càng trái và chữ trên càng.

Càng mái chèo đúng phong cáchUSA với phân chuôi bằng cao su nhằm tăng độ ma sát và tạo độ êm ái hơn trong sử dụng.

Chi tiết tai và ốc luôn luôn là chau chuốt thể hiện đúng đẳng cấp của một thương hiệu kính vua trong giòng phủi

Chân, ve kính cũng chữ Jepp in trên ve

Chữ trên mắt kính ở giòng Jepp chữ được in ở mặt trong của kính

Tổng thể kính

Đừng phải lăn tăn vì lượng kính jepp trên thị trường ngoài USA là rất hiếm và việc là FAKE là cực khó bởi chất liệu, coong nghệ tạo nên kính có những điểm rất đặc biệt mà Fake không bao giờ làm được.

Chỉnh sửa cuối:
Mnontblanc – MB 212S mẫu kính HOT của hè 2012 dịp đó tranh thủ trog đợt sale hiêm hoi của hãng em cũng cẩu được 3 con cho mình và 2 đồng chí khác với cái giá có lẽ là đột ngột bất ngờ.
MB 212S có càng bằng nhựa siêu cấp với độ trai lỳ và luôn bóng lộn kết hợp phần khung bằng Kim loại vàng 18K với thiết kế mắt theo kiểu vuông truyền thống tạo nên vẻ đẹp thực sự sang trọng và đầy đẳng cấp.
Tổng thể kính thuộc dòng 1 cầu

Hoa tuyết biểu tượng của hãng cùng chữ chìm đúc trên càng kính hai bên, nếu chữ này là đánh mờ hay in là Fake

Bản lề cùng ốc của kính với chi tiết tinh sảo thể hiện đúng đẳng cấp của kính Montblanc

Càng phải cùng chữ trên càng. Chú ‎ nếu đầu ốc không phải hình hoa tuyết là hàng Fake

Càng trái cùng chữ trên càng

Hôa tuyết biểu tượng hãng cuối càng được đúc chìm vào trong phần càng và nếu nó là gắn vào, in hay là sao 6 cánh đều là Fake hết

Chân ve kính cũng biểu tượng hoa tuyết

Chữ đúc chìm trên vành kính nếu nó llà chữ mờ vi tính là hàng Fake

Tổng thể kính
Hàng hiếm này giờ bán lại có khi lãi to lão nhề :)

dauroi

Xe tăng
Hàng hiếm này giờ bán lại có khi lãi to lão nhề :)
Đúng vậy bởi đơn giản là các kính hiệu nó ko sản xuất đại trà mà chỉ có số lượng nhất định hết là thôi lão túng nhóe.
Giờ bảo em lấy cái nữa như thế giá gấp đôi cũng chệu. Kekeke

trungvna

Xe tải
Cụ chủ cho em hỏi mấy loại kính như rayban jeep... có loại nào có mắt cận không ah? Em bị cận mà đeo 2 kính khó chịu quá, đeo 1 kính đi nắng cũng khó chịu.hiện em đang dùng 1 cái ray ban 8307 002/N5. Không biết loại nào có mắt cận thì em cũng cố làm 1 cai. Thanks cụ.

dauroi

Xe tăng
Cụ chủ cho em hỏi mấy loại kính như rayban jeep... có loại nào có mắt cận không ah? Em bị cận mà đeo 2 kính khó chịu quá, đeo 1 kính đi nắng cũng khó chịu.hiện em đang dùng 1 cái ray ban 8307 002/N5. Không biết loại nào có mắt cận thì em cũng cố làm 1 cai. Thanks cụ.
Cụ mua mắt râm cận xịn thay vào đảm bảo chuẩn nét luôn ạ. Mớ montblanc nếu cụ nhìn kỹ toàn mắt râm cận hết đấy ạ. Kekeke

trungvna

Xe tải
Thanks cụ.quả này em phải cố chơi rồi. Ccuj cho em hỏi thê vào đó Một bộ mắt râm cận xịn thì tối thiểu khoảng bao nhiêu đồng obama hả cụ? Món này em seach google ko ra.

thuysnt

Xe máy
cảm ơn cụ, bài viết hữu ích quá cơ mà em vẫn chưa thực tế được. Em oánh dấu để hôm nào nhờ các cụ xem hộ em cái kính ạ

thanhnt12

Xe hơi
ngày nào cũng vào hóng bài của cụ, cụ cho em hỏi kính của hãng Carrera có dùng được không cụ, em định ship 1 cái ở amazon về.

Dunglinhmy

Xe hơi
Cụ nhiều tài quá. Mến cụ lắm. Chị nhà chắc vất vả với cụ lắm đâyˇ

Nguoi_quen

Xe tải
Cụ mua mắt râm cận xịn thay vào đảm bảo chuẩn nét luôn ạ. Mớ montblanc nếu cụ nhìn kỹ toàn mắt râm cận hết đấy ạ. Kekeke
Chắc cụ chủ dùng cái mớ đấy nhiều phải ko ạ ;)
Cháu hỏi thêm câu nữa, mắt nguyên bản của cái mớ đấy cụ dấu ở đâu ạ?

gatocdai

Xe tải
Cụ đâurồi đâu rồi ra cứu em. Thằng cu em ở sân tennis nó cứ lèo nhèo em mua hộ nó cái RB 3025 P gọng vàng, mắt xanh, size 62. Nó vừa lên chỗ cụ Quất mà toàn size 58. Nhờ cụ xách về giúp em 1 cái với chứ nó cứ lèo nhèo làm em không đánh bóng được.

timeout

Xe điện
Vấn đề là mắt râm cận mua ở đâu là xịn hả cụ dauroi, em từ trước tới giờ chỉ lắp mắt ở Giảng Võ thôi nên không biết chỗ nào khác cả.

dauroi

Xe tăng
ngày nào cũng vào hóng bài của cụ, cụ cho em hỏi kính của hãng Carrera có dùng được không cụ, em định ship 1 cái ở amazon về.
Thương hiệu này ở cấp độ trung bình nhưng nên dùng kính bằng platich hơn là kim loại vì nhìn đẳng cấp và bền hơn cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng