kinh nghiệm thuyết phục gấu ( em hay gọi là cảnh sát 113)

lili

Xe tải
Cụ giống em, cũng đặt danh bạ số gấu là cs113

trungtinh1

Xe đạp
em hỏi cụ chủ đừng giận,tiền của gấu hay sao mà cụ lại bị thế ạ,em tuy ko giàu có gì,tiền tay mình làm ra nên mấy khoản mua bán xế gấu em ko bjo đc phép ý kiến,ý kiến là e gửi ngay về nhà sản xuất ngay lập tức b-)
mua xe gì gấu cũng nhất trí, nhưng vấn đề là không mua Ford ranger, mình thì từ lúc nhìn thấy em nó là yêu luôn, thế mới lên chuyện,

Vinh Nguyễn

Xe điện
Lăy xe về sang mời music đại nhân nhạo. Xong trong 1 nốt cụ thớt ạ :))

vancongnam

Xe tăng
Cũng không hản thế, em nhắn tin cho 113 : Anh bán xe rồi ( giải quyết em getz 1.1), nhận tiền xong đi đặt ranger luôn, trong vòng đúng buổi chiều,không cho đối phương kịp trở tay
Thế thì cụ phải vodka e đi rồi thì e mới mách nước cho cụ :D

Tuanhang9193

Xe buýt
Khà khà, em mua xe 2 lần rồi, lần nào cũng thế xong xuôi chạy về gửi đàng hoàng, kệ đến khi Gấu nhà e bảo cho em ra xem xe mới biết mặt mũi nó dư lào màu gì :D:D. Nếu ý kiến j ko ưng em bảo không đi xe này thì thôi, lúc nào có tiền anh mua thêm cái nữa tùy em chọn hãng chọn màu để mỗi người 1 xe :D. Xót tiền Gấu bảo luôn là "xe này được rồi anh, 1 xe thôi" khú khú
Tính cụ giống em ! Em cứ vác xe về rồi mới thông báo cho Gấu sau ! Chuyện đã rồi thì Gâu còn làm gì dc chứ ! Cứ bảo ko thich thì bán đi lỗ tầm ... thì có mà thách Gấu dám kêu :))

Tính cụ giống em ! Em cứ vác xe về rồi mới thông báo cho Gấu sau ! Chuyện đã rồi thì Gâu còn làm gì dc chứ ! Cứ bảo ko thich thì bán đi lỗ tầm ... thì có mà thách Gấu dám kêu :))
Khà khà, em mua xe 2 lần rồi, lần nào cũng thế xong xuôi chạy về gửi đàng hoàng, kệ đến khi Gấu nhà e bảo cho em ra xem xe mới biết mặt mũi nó dư lào màu gì :D:D. Nếu ý kiến j ko ưng em bảo không đi xe này thì thôi, lúc nào có tiền anh mua thêm cái nữa tùy em chọn hãng chọn màu để mỗi người 1 xe :D. Xót tiền Gấu bảo luôn là "xe này được rồi anh, 1 xe thôi" khú khú
2 cụ này tự mua xe về rồi gấu mới biết có nghĩa là các cụ cầm tài chính cmnr mà gia đình ai đã cầm tài chính thì người đó to nhất, chúng ta phải nhìn nhận 1 cách chính xác. Như em rõ ràng tiền mình làm ra nhưng Gấu nó cầm hết, muốn mua hay đổi xe thì đều phải được sự gật đầu của nó ko thì nghỉ nhá, chính vì vậy e lưu trong đt là FBI:)). Tất nhiên là chỉ về chuyện tài chính thôi (mỗi người 1 hoàn cảnh khác nhau) chứ ko phải để nó ngồi lên đầu mình.

duypq

Xe tăng
Tình hình là em âm thầm múc Ford ranger rồi, thứ 7 nhận xe, 113 nhà em ra tối hậu thư, vác cái xe đấy về thì ra đương mà ngủ, các mợ các cụ có cao kiến gì giúp em với !
Nghe đến Rnager em lại thèm, Kệ có Ranger rồi ngủ đâu chẳng đc cụ ơi :D

Tuanhang9193

Xe buýt
2 cụ này tự mua xe về rồi gấu mới biết có nghĩa là các cụ cầm tài chính cmnr mà gia đình ai đã cầm tài chính thì người đó to nhất, chúng ta phải nhìn nhận 1 cách chính xác. Như em rõ ràng tiền mình làm ra nhưng Gấu nó cầm hết, muốn mua hay đổi xe thì đều phải được sự gật đầu của nó ko thì nghỉ nhá, chính vì vậy e lưu trong đt là FBI:)). Tất nhiên là chỉ về chuyện tài chính thôi (mỗi người 1 hoàn cảnh khác nhau) chứ ko phải để nó ngồi lên đầu mình.
Cụ đừng lưu là FBI , lưu như thế thì Gấu biết chắc là cụ sợ Gấu rồi ! Em lưu là "Gau Me Vi Dai" , như thế mình vừa khen Gấu là vĩ đại (cái này Gấu nào cũng khoái) và như thế là Gấu khác tự nghĩ rằng mình chỉ sợ Gấu bằng con Gấu mà thôi :))

Thamlotchanoto

Xe máy
ủng hộ cụ, thích là nhích...

Cụ đừng lưu là FBI , lưu như thế thì Gấu biết chắc là cụ sợ Gấu rồi ! Em lưu là "Gau Me Vi Dai" , như thế mình vừa khen Gấu là vĩ đại (cái này Gấu nào cũng khoái) và như thế là Gấu khác tự nghĩ rằng mình chỉ sợ Gấu bằng con Gấu mà thôi :))
A, e có lý do để đặt như vậy. Gấu nhà e nó học Ngoại Thương nhưng ko hiểu sao IT nó giỏi thế? Iphone của em ICloud, hay note hay danh bạ nó đồng bộ hoá hết nghĩa là e lưu cái j vào máy mình là máy nó đều có.
Đến mẹ gấu e cũng đặt là FBI nhưng là FBI Mom:))

Tuanhang9193

Xe buýt
A, e có lý do để đặt như vậy. Gấu nhà e nó học Ngoại Thương nhưng ko hiểu sao IT nó giỏi thế? Iphone của em ICloud, hay note hay danh bạ nó đồng bộ hoá hết nghĩa là e lưu cái j vào máy mình là máy nó đều có.
Đến mẹ gấu e cũng đặt là FBI nhưng là FBI Mom:))
FBI của cụ ý là j em vẫn chưa hiểu ! Mà cụ chơi luôn là IS (Syria) luôn cho máu và nóng :))

Korea old 1.6

Xe buýt
Té ra đọc đến đây em mới thấy em......oai ra phết. Em thề là cái xe giừo em đang đi là cái thứ 10 nhưng chưa 1 lần vợ em nó hỏi anh mua xe gì mầu gì.....Tài chính thì có 2 quỹ. Quỹ của em thì tất nhiên phải bí mật rùi...nhưng luôn....TO hơn quỹ chung. Khi mua thì đa phừn là trích từ quỹ của em và 1 phừn là quỹ chung => mua gì sắm gì....vô tư. Chỉ lo quỹ "tối" kia số nó ít nó ngắn thôi.....

Về phần kụ chủ thớt nêu....chắc nêu cho vui chứ 10 bàn thì 9 bà đếch nào quan tâm xe gì...miễn đừng....TỞM quá hay ĐỂU quá so với số $ kụ vác đi. TH bị mứt lòng tin thì ở đây ko có vì kụ tự đi lấy xe 1 mềnh => chứng tỏ Gấu nàh kụ còn thèm và ăn "mật" của kụ hàng ngày

Porchee

Xe đạp
Mua xe mà vợ khó lái thì cũng khó thuyết phục đấy.

BVTL

Xe điện
Người OF
Cụ chủ đâu rồi!!? Chúc vợ cả và vợ hai của cụ hoà thuận :)