[Funland] Kinh nghiệm để đẻ con trai

OTheAh

Xe tăng
Mời các cụ vào chia sẻ kinh nghiệm đẻ thằng cu ạ, e 2 nữ nên năm nay muốn thêm thằng cu ạ, em thấy có người bảo canh ngày, rồi thuốc đông tây y bổ trợ, rồi tư thế xoạc... nhưng có cách nào chắc ăn hơn không ạ? Món can thiệp IVF có cụ/mợ nào làm chưa ạ cho e xin ít kinh nghiệm và nơi làm ạ. Rượt e rót sẵn đây rồi ạ.
Bv Bưu Điện HN thẳng tiến cụ, IVF

Duc Sang

Xe container
Có 02 gia đình ở cùng khu tập thể, 1 nhà tầng 2, 2 nhà tầng 3. Nhà tầng 2 thì đẻ toàn gái, ngược lại nhà tầng 3 thì lại toàn trai. Ofer tầng 2 thèm con trai lắm nên lân la bắt chuyện với Ofer tầng 3 để nhờ giúp đỡ.
OF2: bác có thể truyền cho tôi tý kinh nghiệm sinh con trai có được không? Mụ gấu nhà tôi chả biết đẻ con trai.
OF3: ồ tôi sẵn sàng thôi. Bác về mua một bộ váy thật khiêu gợi, một chai sữa tắm hảo hạng, 1 chai nước hoa Chanel hạng nhất và 1 cây gậy dài 02 mét.
OF2: mua những thứ đó để làm gì vậy bác?
OF3: bác cho gấu tắm sữa tắm hảo hạng, xong rồi mặc chiếc váy kia vào rồi xức nước hoa Chanel lên nhé.
OF2: thế còn cây gậy để làm gì? Để phang gấu à?
OF3: không phải. Sau khi gấu của bác xong xuôi rồi thì bác lấy cái gậy chọc lên trần nhà 3 tiếng, tôi sẽ xuống giúp ngay.

Mợ chủ áp dụng cách này xem sao? :D

tdtd

Xe điện
Em 1 gái 5 tuổi rồi. Năm nay quyết định đẻ, sau khi đọc hết thớt này cộng thêm kinh nghiệm bản thân, áp dụng đu các cách, cuối cùng hôm qua siêu âm 17 tuần vẫn là gái các cụ ạ. Nên e cho rằng vẫn là xác suất thôi. Trai gái gì e vẫn vui như tết, nhiều người cứ bảo can thiệp sàng lọc này kia nhưng e quyêt ko làm, cứ tự nhiên thôi
Khách hàng của gấu nhà cháu bào đi làm nhân tạo 2 thằng cu luôn, vì lần 1 là gái rồi. Nhà đó nặng vấn đề trai gái lắm.

Mợ noob

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Con cái là duyên trời định, cụ chủ đừng cố làm gì. Có nếp có tẻ thì vui cửa vui nhà hơn, full gái thì vẫn vui. Em chứng kiến có gia đình full 7 con bươm bướm mà vẫn ríu rít. Nhà nhiều zai mới đáng lo hơn nhiều gái.
E sinh 2 gái nhưng ko chẳng muốn sinh nữa. Chẳng biết sau tầm tuổi các cụ có nghĩ gì ko nữa. Chứ h e thấy nhàn lắm

buicongchuc

Xe ba gác
E sinh 2 gái nhưng ko chẳng muốn sinh nữa. Chẳng biết sau tầm tuổi các cụ có nghĩ gì ko nữa. Chứ h e thấy nhàn lắm
Mợ xinh thế sinh thêm gái nữa đi để sau này nam giới có nhiều cơ hội lấy vợ xinh 😋

Mợ noob

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mợ xinh thế sinh thêm gái nữa đi để sau này nam giới có nhiều cơ hội lấy vợ xinh 😋
Nuôi vất vả lắm a ạ. E chỉ muốn sinh ít có thời gian nuôi day con cái đc chu đáo hơn ạ

Tĩnh Lặng

Xe tải
Em 2 dép rồi. Để em làm thêm quả nữa xem thế nào rồi chia sẻ với các cụ. Lăn tăn vấn đề lớn nhất là sức khỏe của gấu thôi, cũng gần 4 chục rồi

Camontinhyeu

Xe điện
Để đẻ được 1 thằng cu em mất 6 tháng , sáng phở bò, bún bò giá, tối hàu, chuối 2 quả. Sau sáu tháng thì thành công nhưng bị gout

NNS

Xe ngựa
Em 1 gái 5 tuổi rồi. Năm nay quyết định đẻ, sau khi đọc hết thớt này cộng thêm kinh nghiệm bản thân, áp dụng đu các cách, cuối cùng hôm qua siêu âm 17 tuần vẫn là gái các cụ ạ. Nên e cho rằng vẫn là xác suất thôi. Trai gái gì e vẫn vui như tết, nhiều người cứ bảo can thiệp sàng lọc này kia nhưng e quyêt ko làm, cứ tự nhiên thôi
cụ đọc không kĩ rồi
bí quyết đầu tiên là đổi mái, các cách sau chỉ là phụ họa mà thôi, éo ăn thua gì cho lắm =))

Makoto81

Xe tải
Em 2 gái, đứa thứ 2 cũng đc hơn 10t rồi định ko đẻ nữa. Sau cùng nghĩ lại đẻ tiếp đứa thứ 3, cũng đi cắt thuốc nam uống mà chưa kịp uống tí nào, vợ vẫn đeo vòng mà dính moẹ bầu. Cuối cùng để cả vòng đẻ, rồi phọt ra thằng cu mà em thề ai nhìn thấy cũng muốn cắn cấu thơm nựng. Thế là chả mất đồng nào nên đẻ xong cái e quyết định đổi xe ngay, coi như tiền chữa đẻ ko mất thì chuyển sang tiền xe.

Chỉnh sửa cuối:

Tĩnh Lặng

Xe tải
Em 2 gái đứa thứ 2 cũng đc hơn 10t rồi định ko đẻ nữa. Sau cùng nghĩ lại đẻ tiếp đứa thứ 3, cũng đi cắt thuốc nam uống mà chưa kịp uống tí nào, vợ vẫn đeo vòng mà dính moẹ bầu, cuối cùng để cả vòng đẻ phọt ra thằng cu mà em thề ai nhìn thấy cũng muốn cắn cấu thơm nựng. Thế là chả mất đồng nào nên đẻ xong cái e quyết định đổi xe ngay coi như tiền chữa đẻ ko mất thì chuyển sang tiền xe.
Em thì 2 nữ. Cháu thứ 2 có được 1 tuần rồi mà ko biết. 2 vợ chồng đi cắt thuốc uống vài thang thì biết có bầu thế là khỏi uống luôn

Mr. Bonjames

Xe tải
Nhà em có cậu bạn mách uống thuốc của ông thầy ở Bắc Ninh, nổi tiếng lắm. Em mò đến thày cho 1 thang về uống, nhưng dặn là thuốc chỉ có tác dụng 6 tháng. Sau 9 tháng hay 1 năm gì đó vợ em có bầu con giai. Cậu bạn khẳng định do thuốc ông kia, chả biết dư lào. Nói thêm khi đến khám có gặp vài người ở các tỉnh đến như nhà em, họ đều khẳng định thuốc ông này trúng con giai 100%.

vantruongd2

Xe tải
Nhà em có cậu bạn mách uống thuốc của ông thầy ở Bắc Ninh, nổi tiếng lắm. Em mò đến thày cho 1 thang về uống, nhưng dặn là thuốc chỉ có tác dụng 6 tháng. Sau 9 tháng hay 1 năm gì đó vợ em có bầu con giai. Cậu bạn khẳng định do thuốc ông kia, chả biết dư lào. Nói thêm khi đến khám có gặp vài người ở các tỉnh đến như nhà em, họ đều khẳng định thuốc ông này trúng con giai 100%.
Cụ cho em thông tin thầy cắt thuốc nhé.thank cụ

Chu An

Xe điện
Cậu đồng hao kế sau em sau khi có 1 đứa con gái thì 2vc tạm ngưng để tập trung làm kinh tế. Khi con bé đc 12t, xây đc nhà to đùng thì bắt đầu xả phanh để làm đứa nữa. Thế mà mãi không thể đậu đc. Khi 2vc bước vào tuổi 35 là hầu như năm nào cũng làm thụ tinh nhân tạo. Có lần cậu em làm dăm mâm, alo mời một loạt anh chị em trong nhà vì vợ cấn thai đc hai tháng. Thế mà đến tháng thứ 3 thai hỏng, k giữ dc. Giờ 2vc đã bước vào tuổi 46 và vẫn cứ nuôi hy vọng có thêm 1 đứa cho vui tuổi già mà e chừng mong manh lắm.

tien123

Xe tải
Em làm ivf ở bưu điện. Đứa trước trai sau gái. Chả chọn lọc gì

lekimcuong

Xe tăng
Muốn có con trai thì: làm ra làm, chơi ra chơi.
Muốn có con gái thì: vừa làm vừa chơi.

lai 4 fun

Xe tải
Ko phải cứ ống nghiệm thì lọc được ra trai đâu nhé, có trường hợp ông chồng chả có Y đâu mà ra trai. Mà có khi ra đuwowcj phôi con trai khi đặt vào tử cung lại đẩy ra ko giữ được. Mỗi lần làm kỳ công tốn kém, chị nào phải làm thì mệt mỏi đau đớn tiêm đủ thứ thuốc vào người sau này quên quên nhớ nhớ khổ lắm. Nhà em 2 bà chị họ đều làm,mỗi bà làm mấy lần tốn cả trăm triệu mỗi lần, kết quả bà lớn tuổi ko có con cũng được 1 con gái, bà kia mong con trai thì mãi ko được chán quá bỏ ko làm nữa, một thời gian sau lại dính tự nhiên được con trai. Nên cái gì tự nhiên cứ theo tự nhiên trừ khi hiếm muộn hãy can thiệp IVF. Em quen một người bạn nhà rất giàu nhưng IVF vẫn ra sinh đôi 2 gái dù rất thèm con trai. Nên con cái là của trời cho có là đã quý lắm rồi các cụ ạ.

Tĩnh Lặng

Xe tải
Ko phải cứ ống nghiệm thì lọc được ra trai đâu nhé, có trường hợp ông chồng chả có Y đâu mà ra trai. Mà có khi ra đuwowcj phôi con trai khi đặt vào tử cung lại đẩy ra ko giữ được. Mỗi lần làm kỳ công tốn kém, chị nào phải làm thì mệt mỏi đau đớn tiêm đủ thứ thuốc vào người sau này quên quên nhớ nhớ khổ lắm. Nhà em 2 bà chị họ đều làm,mỗi bà làm mấy lần tốn cả trăm triệu mỗi lần, kết quả bà lớn tuổi ko có con cũng được 1 con gái, bà kia mong con trai thì mãi ko được chán quá bỏ ko làm nữa, một thời gian sau lại dính tự nhiên được con trai. Nên cái gì tự nhiên cứ theo tự nhiên trừ khi hiếm muộn hãy can thiệp IVF. Em quen một người bạn nhà rất giàu nhưng IVF vẫn ra sinh đôi 2 gái dù rất thèm con trai. Nên con cái là của trời cho có là đã quý lắm rồi các cụ ạ.
Em cũng muốn 1 ku nhưng sẽ ko làm IVF, nó ảnh hưởng sức khỏe của vk như thế thì có ku cũng chả giải quyết gì.