Khoe xe Kinh ngạc e280

janegoodall

Đi bộ
cũng mong 1 lần được khoe mer như các bác :(

locpink5712

Xe buýt
Thông số nầy là hoàn toàn bình thường, bác chạy tốc TB 76km/h; tốc độ vàng của xe rồi.
Thì em cũng biết là như thế.
Nhưng có ông cứ thùng rỗ kêu to nên em ghéc ạ. Tay nhanh hơn não. Nên mệt lắm bác ạ.
Hì....

baokhang2014

Xe buýt
Thì em cũng biết là như thế.
Nhưng có ông cứ thùng rỗ kêu to nên em ghéc ạ. Tay nhanh hơn não. Nên mệt lắm bác ạ.
Hì....
Thôi kệ đi bác, lưỡi ko xương nên họ muốn nói j thì nói. Đã đc sờ cái vô lăng merc bjo đâu mà bit cái màn hình chỉ dẫn nó ntn

Bác cũng tinh vi ,tự sướng !... Bác có vấn đề ở khâu đọc và hiểu khi nhìn vào cái đồng hồ à ? 1- đồng hồ tốc độ chỉ 0km/h . 2-đồng hồ vòng tua thì khoảng 600v/ph . Em không biết gì nhiều nhưng cũng chơi chán hai con E 280 đời 2008 rồi . Bịp người và ngoa ngoắt vừa phải thôi . Em chạy HN- HP , PHÁP VÂN , HN-THAI NGUYÊN ... đủ các loại tốc độ ,cả khi tắt điều hoà nhưng chưa bao giờ được như vậy ...
Đùa chứ Bác có biết đọc hiểu ko? Em xl em chửi bác 1 câu.
Bác phát ngôn mà ngờ u vãi cả phụ khoa.
Chắc bác chỉ đi và chán E280 trên mạng và nghe kể.
Tôi đây đi thốc ga, vượt, 4 người lớn điều hòa lạnh cóng mà cũng chỉ đến 8.5 lít/100km trên cao tốc.
Trước khi nói nên nghĩ xem mình đã phải là thằng ngu nhất chưa nhé. Nếu chưa phải là thằng ngu nhất thì đừng phát ngôn những câu khiến người khác nghĩ mình là người ngu nhất.

4weelbike

Xe tăng
Bác nói vậy hơi chủ quan, xe em v6 3.0 chạy Hn- Thanh Hóa thường xuyên. 7l4-7l8 trung bình toàn bộ quãng đường.

Bác cũng tinh vi ,tự sướng !... Bác có vấn đề ở khâu đọc và hiểu khi nhìn vào cái đồng hồ à ? 1- đồng hồ tốc độ chỉ 0km/h . 2-đồng hồ vòng tua thì khoảng 600v/ph . Em không biết gì nhiều nhưng cũng chơi chán hai con E 280 đời 2008 rồi . Bịp người và ngoa ngoắt vừa phải thôi . Em chạy HN- HP , PHÁP VÂN , HN-THAI NGUYÊN ... đủ các loại tốc độ ,cả khi tắt điều hoà nhưng chưa bao giờ được như vậy ...

Buihieu

Xe tải
E cug từng đi cam3.5q e bit, tag AVG này nó chỉ đo tức thời lúc đó chứ ko tính trung bình cho quang đg đâu cụ, cam Q chạy cao tốc tốc độ như cụ ko bjo dưới 9l dc, dải tốc độ tiết kiệm xăng của cam e nhớ ko nhầm trc xe e là khoag hơn 80km/h thì xăng e đo bằng cách tính thực tế mua là hết hơn 8l.
Em nghĩ cụ nói đúng ạ

Vie.ABC

Xe điện
Đùa chứ Bác có biết đọc hiểu ko? Em xl em chửi bác 1 câu.
Bác phát ngôn mà ngờ u vãi cả phụ khoa.
Chắc bác chỉ đi và chán E280 trên mạng và nghe kể.
Tôi đây đi thốc ga, vượt, 4 người lớn điều hòa lạnh cóng mà cũng chỉ đến 8.5 lít/100km trên cao tốc.
Trước khi nói nên nghĩ xem mình đã phải là thằng ngu nhất chưa nhé. Nếu chưa phải là thằng ngu nhất thì đừng phát ngôn những câu khiến người khác nghĩ mình là người ngu nhất.

Nhiệt độ ngoài trời chỉ 20,5 độ !... Kêu bật điều hoà lanh cóng ,chở 4 người ... vạ từ miệng mà ra ,bác cẩn thận cái mồm bác đấy vì nó Không điêu thì gian . Tốt nhất là mang mịa nó E 280 lên cao tốc giao lưu đê ,xem thực hư đúng sai nó thế nào cho nhanh . Xe em hay sửa ở : gara Toàn Cầu chỗ cụ Đông - Ngọ . Thỉnh thoang giao lưu chỗ : Cụ Toán , trung japan , chiểu nguyễn hữu thọ ,haxaco láng hạ ( phương ) , mercedes star long biên ,chỗ thành , tùng cố vấn ... Xe em cực ngon ,chuẩn em Chạy khắp các cao tốc ở miền bắc rồi cơ mờ ếu được như bác nói . Em tin là bác Điêu và gian . Bác phát ngôn không có trách nhiệm với anh em OF !

baokhang2014

Xe buýt
Nhiệt độ ngoài trời chỉ 20,5 độ !... Kêu bật điều hoà lanh cóng ,chở 4 người ... vạ từ miệng mà ra ,bác cẩn thận cái mồm bác đấy vì nó Không điêu thì gian . Tốt nhất là mang mịa nó E 280 lên cao tốc giao lưu đê ,xem thực hư đúng sai nó thế nào cho nhanh . Xe em hay sửa ở : gara Toàn Cầu chỗ cụ Đông - Ngọ . Thỉnh thoang giao lưu chỗ : Cụ Toán , trung japan , chiểu nguyễn hữu thọ ,haxaco láng hạ ( phương ) , mercedes star long biên ,chỗ thành , tùng cố vấn ... Xe em cực ngon ,chuẩn em Chạy khắp các cao tốc ở miền bắc rồi cơ mờ ếu được như bác nói . Em tin là bác Điêu và gian . Bác phát ngôn không có trách nhiệm với anh em OF !
Nhiệt độ hiển thị trên bảng taplo là do cái cảm biến nó báo, con xăng cộ dòng merc e280 tiêu thụ hết có ~8l là trải nghiệm thực tế của tất cả các a e đã từng chạy trên cao tốc!

Tôi lạy thánh. Thánh càng nói cảng thể hiệc cái sự ngu người.
Mùa đông Lạnh 10 12°C vẫn còn phải bật điều hòa nữa là mùa hè.
Cái nhiệt độ outside nó ko liên quan gì đến cái xe nó chạy như nào hiểu chưa ? Xe tôi nó bị hỏng cái cảm biến nhiệt độ ngoài trời ở gầm đèn sương mù nên lúc nào nó cũng báo nhiệt độ thấp.
Phát ngôn là nó thể tất cả con người của bác. Bác ko cần phải khoe là bác quen những ai và xe bác ngon như thế nào?
Có thì cho vài cái ảnh lên đây?
Còn muốn kiểm nghiệm thực tế trên cao tốc thì cho xin cái số alo. Để hội Mer E Club tổ chức offline giao lưu và kiểm nghiệm luôn.
Đừng nên anh hùng bàn phím như vậy.
Chứ tôi có bán xe hay cò mòi gì đâu mà phải điêu với gian để tung hô cho cái xe tiết kiệm nhiên liệu??? Hay bác có vấn đề về đọc hiểu??

Nhiệt độ hiển thị trên bảng taplo là do cái cảm biến nó báo, con xăng cộ dòng merc e280 tiêu thụ hết có ~8l là trải nghiệm thực tế của tất cả các a e đã từng chạy trên cao tốc!
Mất công giải thích làm gì bác ơi...
Nói với người ko biết nhưng lại tỏ ra thông minh bác học thì khác nào nói với đầu gối ạ??

Vie.ABC

Xe điện
Tôi lạy thánh. Thánh càng nói cảng thể hiệc cái sự ngu người.
Mùa đông Lạnh 10 12°C vẫn còn phải bật điều hòa nữa là mùa hè.
Cái nhiệt độ outside nó ko liên quan gì đến cái xe nó chạy như nào hiểu chưa ? Xe tôi nó bị hỏng cái cảm biến nhiệt độ ngoài trời ở gầm đèn sương mù nên lúc nào nó cũng báo nhiệt độ thấp.
Phát ngôn là nó thể tất cả con người của bác. Bác ko cần phải khoe là bác quen những ai và xe bác ngon như thế nào?
Có thì cho vài cái ảnh lên đây?
Còn muốn kiểm nghiệm thực tế trên cao tốc thì cho xin cái số alo. Để hội Mer E Club tổ chức offline giao lưu và kiểm nghiệm luôn.
Đừng nên anh hùng bàn phím như vậy.
Chứ tôi có bán xe hay cò mòi gì đâu mà phải điêu với gian để tung hô cho cái xe tiết kiệm nhiên liệu??? Hay bác có vấn đề về đọc hiểu??
ông cần thấy người thấy xe không ?

Chỉnh sửa cuối:

now_what

Xe điện
Hôm nay t7, CN các bác baokhang2014, Ngạc Nhiên Chưa, và Vie.ABC làm tí độ nhẩy. Làm phát lên Hòa Lạc đun nồi lẩu cua.
Em cũng tham gia kèo và gióp 100% nếu thắng. Thua thì đương nhiên sẽ góp thêm rồi.
Kèo của em là dưới 8l/100km. Reset ở đầu cao tốc, tính đến hết cao tốc rẽ về Hòa Lạc. Em góp 1 xe GLK300 V6 3.0.

locpink5712

Xe buýt
Hôm nay t7, CN các bác baokhang2014, Ngạc Nhiên Chưa, và Vie.ABC làm tí độ nhẩy. Làm phát lên Hòa Lạc đun nồi lẩu cua.
Em cũng tham gia kèo và gióp 100% nếu thắng. Thua thì đương nhiên sẽ góp thêm rồi.
Kèo của em là dưới 8l/100km. Reset ở đầu cao tốc, tính đến hết cao tốc rẽ về Hòa Lạc. Em góp 1 xe GLK300 V6 3.0.
Chơi luôn bác ơi. Em chơi 7.8 lít cho chắc bài.

locpink5712

Xe buýt
Loanh quanh 80 là ngon nhất rồi bác. Set cruise control nữa thì có khi chỉ ăn đến 7l/100km chứ chả chơi.
Chờ bác Vie.ABC trả lời ợ.
Em cũng đang chống mắt lên chờ THÁNH vào nhận kèo ạ.
Em góp 1 E400 V6 3.0
Em vừa alo bác ngạc nhiên chưa? Bác ấy ok luôn 1 xe E280.

baokhang2014

Xe buýt
Khộ, e ko biết sớm kèo của các bác. nhưng mà có ng chạy mất dép rồi bác, chỉ làm dc a hùng bàn phím thôi chứ bit éo j về e280 đâu các bác nhỉ.

ông cần thấy người thấy xe không ?
Cần lắm 1 cái hẹn.
Bác nhận kèo bên trên các bác ấy đang hẹn chạy thử đo nhiên liệu đi. Anh Em giao lưu. Làm gì mà căng thẳng thế???

Chỉnh sửa cuối:

Vie.ABC

Xe điện
Cần lắm 1 cái hẹn.
Bác nhận kèo bên dưới đi. Anh Em giao lưu. Làm gì mà căng thẳng thế???
1- Về mặt OF : Tôi dừng việc này ở đây ,để tránh liên luỵ hoặc mang tiếng Diễn Đàn
2- Về mặt Xã Hội : Ông muốn là người ra đề đúng không ? Nhiệt liệt chào mừng 24/24 nhé ,tôi gửi số cho ông rồi đấy Can Đảm lên .

1- Về mặt OF : Tôi dừng việc này ở đây ,để tránh liên luỵ hoặc mang tiếng Diễn Đàn
2- Về mặt Xã Hội : Ông muốn là người ra đề đúng không ? Nhiệt liệt chào mừng 24/24 nhé ,tôi gửi số cho ông rồi đấy Can Đảm lên .
1. Về mặt OF: Trước tiên tiên đã vào đến diễn đàn này, box này thì giao lưu trao đổi những kiến thức kinh nghiệm liên quan đến xe cộ.
2. Về mặt Xã Hội: Xin lỗi tôi éo thèm giao lưu với ông luôn cho nhanh.
Ok. Chấm hết.