[Funland] Kiều nữ 22 tuổi quản lý, điều hành DN có 1.500 sugar baby làm việc trực tuyến.

tienaka

Xe điện
dạo này tivi hay chiếu phim kiểu này lắm, nên dự là thời gian tới sẽ có nhiều em gái đi theo con đường này

nhutinhco

Xe điện

Bị bùng thật hay PV thêm mắm thêm muối.
Cụ cũng nên đưa cho em Mai một ít chứ ai lại quỵt hết cả thế để nó đi rêu rao trong nhóm sau này tìm baby mới sao được :D
Nhiều cụ nuôi baby còn hòa phòng nuôi cả mấy thằng bồ ma-co của em ấy cơ.

Chuỗi thức ăn nó thế này.
1) Một ông già nào đó thường là quan tham - hoặc chạn vương, lấy tiền của bố vợ hoặc gia đình vợ, chu cấp cho bồ trẻ là một em baby
2) Em baby này vẫn chu cấp đều dặn cho một anh ma-co có sức khỏe làm nghề bảo kê hoặc chăn dắt, hoặc đòi nợ thuê.
Dòng tiền từ 1 thì có thể bắt nguồn từ các phi vụ thổi giá Lan Var, đấu giá BDS Thủ ... Thyêm, hay bán chui cổ phiếu Quýt Lờ C, hoặc là vụ Vyệt Á hoặc từ các quả đấm thép kinh khủng khiếp khác.

nhutinhco

Xe điện
dạo này tivi hay chiếu phim kiểu này lắm, nên dự là thời gian tới sẽ có nhiều em gái đi theo con đường này
Phim không chiếu thì các em đó vẫn theo các ngành đó từ lâu rồi, cũng không nên nói nó là phim. Các em ấy cũng ít xem phim trên VTV lắm, mà các kênh tiktok, tinder, zalo, youtube hay các mạng xã hội cấp tiến khác!

tienaka

Xe điện
Phim không chiếu thì các em đó vẫn theo các ngành đó từ lâu rồi, cũng không nên nói nó là phim. Các em ấy cũng ít xem phim trên VTV lắm, mà các kênh tiktok, tinder, zalo, youtube hay các mạng xã hội cấp tiến khác!
phim chiếu rồi các kênh lại cắt ghép đưa lên các kênh như cụ nói.
dạo gần đây phim cũng bắt đầu lấy ý tưởng từ các kênh như tiktok, tinder, zalo, youtube rồi biên lại thôi cụ. giang hồ chém giết mà biên theo kiểu ngầu, ra dáng với xã hội, đáng nể trọng....cave thì xinh gái học giỏi, sống sung sướng, lắm tiền....cuối phim thì cùng lắm hối hận hoàn lương. nếu cứ thế tiêm nhiễm dần vào đầu lũ trẻ thì em nghĩ tương lai nhiều lắm.
em từng xem một bộ phim của Mẽo hình như là chuyến tàu cuối cùng, chuyến tàu đó tới VN một đất nước ăn chơi gái gú

AKAN_N

Xe buýt
Ngồi v/p điều hòa máy lạnh viết bài là có thật

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Người ta "Lấy lỗ làm lời",​
Còn đây "nhìn lỗ thấy Tiền" liền ngay! :P
Mắt này quả thật cũng hay, =D>
Nhìn lỗ, mà dạ chửa say tẹo nào! :))
Mong Cụ Quang tức cảnh thêm vài bài thơ nữa nhé. ;;)

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Không phải ngại cụ ơi, cho em liên lạc của Mai em lấy lại niềm tin cho anh em :D
Đàn ông đóng vai hào hoa chơi gái quỵt tiền thì đủ biết bẩn bựa đến đâu, chưa kể còn muốn dùng clip để ép làm nô lệ tình dục.
Thôi, cụ đổ cho cụ "Thắng mềm", nghe nói ông Thắng ăn quỵt kia là mềm thì anh em OFer cũng đỡ ái ngại một phần.

thudoll88

Xe tăng
Báo nói tổng lãi Con má mi béo ú này thu được là 200 củ chứ có phải là 200 củ 1 tháng đâu các cụ nhỉ. Nhìn to béo đẫy đà béo phì mà các cụ cứ khen. Con này nhìn trông giống một con mụ bán hàng tôm hàng cá ngoài chợ bị béo phì

superrlinh

Xe buýt
Giờ đầy rồi chứ cần gì thời gian tới nữa cụ :)) 1 thế hệ lười làm lười học ham chơi hưởng thụ đang hình thành :))

radiogaga

Xe điện
Nhiều cụ nuôi baby còn hòa phòng nuôi cả mấy thằng bồ ma-co của em ấy cơ.

Chuỗi thức ăn nó thế này.
1) Một ông già nào đó thường là quan tham - hoặc chạn vương, lấy tiền của bố vợ hoặc gia đình vợ, chu cấp cho bồ trẻ là một em baby
2) Em baby này vẫn chu cấp đều dặn cho một anh ma-co có sức khỏe làm nghề bảo kê hoặc chăn dắt, hoặc đòi nợ thuê.
Dòng tiền từ 1 thì có thể bắt nguồn từ các phi vụ thổi giá Lan Var, đấu giá BDS Thủ ... Thyêm, hay bán chui cổ phiếu Quýt Lờ C, hoặc là vụ Vyệt Á hoặc từ các quả đấm thép kinh khủng khiếp khác.
Thực chất dòng đời là thằng nọ nuôi thằng kia, tiền thì vẫn phải chảy trong nền kinh tế thôi, tiền mà đứng im thì ngang với giấy vụn

Loe_hờ lú

Xe điện
Đàn ông là cái giống kì lạ. Cày bục mặt kiếm tiền xong tiêu tiền cho gái gú thì k hề tiếc tiền chi phí.

Loe_hờ lú

Xe điện

bentley8

Xe điện
Em gái này có tài kinh doanh đấy chứ. Dùng tài không đúng chỗ & không đúng thời điểm thôi. Sau này ra tù doanh nghiệp nào mời em ấy làm sales chắc sẽ rất tốt.

Về ngành công nghiệp không khói này, đúng sai là tuỳ quan điểm & nhận thức của mỗi người. Thử hình dung nếu Việt Nam mà hợp thức hoá ngành này thì sẽ ntn. 1. Kinh tế, du lịch sẽ tốt hơn nhiều vì đúng là con gái VN rất xinh (so với Thái, Indo, Phi & trong ĐNA). Trên TG nhiều đất nước rất khắt khe về luật nhưng rồi cũng phải mắt nhắm mắt mở đối với ngành này. 2. Cung và cầu sẽ nhiều hơn, cung sẽ nhiều, chất lượng hơn, chi phí sẽ hợp lý hơn vì dc công khai nên phần ‘margin’ cho trung gian sẽ ít đi. Cứ cái gì cấm đoán thì khâu trung gian ăn dày (ma tuý là ví dụ). Nên hợp thức hoá thì ‘đầu - cuối’ dễ kết nối với chi phí hợp lý. 3. Quản lý tốt hơn về sức khoẻ, an toàn vệ sinh, phòng bệnh. Quản lý và thu thuế công khai, không thất thoát. 4. Tránh được chảy máu tài nguyên. Ngày nay đi lại dễ dàng, nguồn tài nguyên chất lượng cao đã và đang tìm đường xuất khẩu hết.Rất lãng phí & thất thu thuế.
Không cấm được thì hợp pháp hóa cho xong, các cụ nhà mình vẫn sợ mấy bà hội phụ nữ cách mạng sợ mất chồng. Mà mấy bà có bao giờ giữ được ck các bà 100% đâu, chỉ là chưa bị phát hiện thôi, chứng tỏ đây là 1 sự ghen tị, bất lực, bất mãn không hề nhỏ.

Crusaderland

Xe điện
Bài viết này khó tin quá, các em mà đi làm Sugar baby thì toàn không phải dạng vừa đâu, các em tha không đào thêm của sugar dady là may chứ ở đấy mà quỵt tiền.