[Funland] Kiếm việc làm thêm cho dân văn phòng

Pvsc

Xe ba gác
Sáng gieo chiều gặt, giữa giờ chiên trứng, cuối tuần đi khám điền thổ. Nếu vẫn còn dư sức thì tối đi tập gym :))

huyhung123

Xì hơi lốp
Có liên quan tí. Bên e đang tuyển 1 bạn trực fanpage tư vấn khách + hỗ trợ gói hàng vào cuối ngày. Lương cứng 7tr +% doanh số, thu nhập vào khoảng 15-20tr hoặc hơn ( doanh số càng cao % càng cao). Ko yêu cầu bằng cấp gì. Làm việc tại Hà Đông, HN.
Các cụ có em/ cháu nào giới thiệu giúp em với.
Website: convetek.com

huyhung123

Xì hơi lốp
Tiện thớt e tìm bạn nào làm dc content, chăm page, group, tiktok cho e, ưu tiên các bạn trẻ, sáng tạo, thơi gian k gò bó, làm tại nhà dc. Cụ mợ nào có con cháu muốn làm thêm bát giới cho e với
Chị thuê team e đang thuê ấy. Làm ngon, nhiệt tình và chỉn chu lắm. Bên này là doanh nghiệp, có VAT luôn.

Phè Văn Phỡn

Xe tăng
Có liên quan tí. Bên e đang tuyển 1 bạn trực fanpage tư vấn khách + hỗ trợ gói hàng vào cuối ngày. Lương cứng 7tr +% doanh số, thu nhập vào khoảng 15-20tr hoặc hơn ( doanh số càng cao % càng cao). Ko yêu cầu bằng cấp gì. Làm việc tại Hà Đông, HN.
Thời gian làm việc như nào, chế độ BHXH ra sao cụ. Để em bảo đứa cháu xem sao.

phuongmit

Xe cút kít
JD thơm, lương ngon như này mà lạc trôi tận lên đây thì hơi lạ đời :))

huyhung123

Xì hơi lốp
JD thơm, lương ngon như này mà lạc trôi tận lên đây thì hơi lạ đời :))
Kk em lười đăng mấy trang tuyển dụng lắm cụ, ko ăn thua. E tuyển hay nhờ người quen giới thiệu. Nay dậy sớm nên tiện post trên đây luôn!
Về thu nhập:
- Cứng 7tr + ăn trưa + điện thoại + BHXH.
- Doanh số thấp nhất ở mức 2%. Thông thường doanh thu là 15tr/ngày ( đã ổn định) x 30 ngày x 2% = 9tr. Nếu doanh thu cao hơn thì % cao hơn. Vậy tổng thu nhập 15tr là thấp nhất.
- Thưởng theo thực tế kinh doanh, bét nhất thì cũng có cái lương t13.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

QUANG1970

Xì hơi lốp
Em năm nay 34 tuổi, công việc văn phòng nghê . Lương cũng tầm 2 chục. Tuy không có cao nhưng cũng không đến nỗi thấp. Với mức sống đắt đỏ như Hà Nội giờ thì cũng chẳng tiết kiệm được bao nhiêu.
Mong muốn thay đổi một cái gì đó, không muốn dậm chân mãi thế này nhưng nghĩ nhiều lắm mà chưa ra có gì đường hướng với.
Chắc trên diễn đàn này cũng có nhiều cụ như em. Mong các cụ vào chém, bàn luộn biết đâu lại nghĩ ra cái gì mới.

Thanks, các cụ
Chuyện vặt! :D
Mời bác tham gia tùy theo giới tính của mình:

Xe ôm mỗi tối giai thêm bạc. :">
Phố vẫy hằng đêm gái lắm tiền! :P

Coxetang

Xe tải
Ví dụ về mình luôn nhé
Mình có chuyên môn làm xuất nhập khẩu + với Anh Văn thương mại (nghe nói đọc viết tốt), thế là ngoài giờ làm ban ngày, tối mình có tuyển sinh thêm lớp tiếng anh cho người đi làm. Vì mình vừa có vốn tiếng anh học thuật (mình đã có Ielts 7.5) vừa có vốn tiếng Anh đi làm trong quá trình làm thực tế, không sáo rỗng (ví dụ soạn hợp đồng, viết email thương mại, kiến thức xuất nhập khẩu,....) nên mình tranh thủ để làm thêm như thế, mỗi tháng cũng dc thêm chục triệu để lo tiền học và tã sữa cho con :D
Quá oke cụ à