[Funland] Kiếm việc làm thêm cho dân văn phòng

Coxetang

Xe tải
Em năm nay 34 tuổi, công việc văn phòng nghê . Lương cũng tầm 2 chục. Tuy không có cao nhưng cũng không đến nỗi thấp. Với mức sống đắt đỏ như Hà Nội giờ thì cũng chẳng tiết kiệm được bao nhiêu.
Mong muốn thay đổi một cái gì đó, không muốn dậm chân mãi thế này nhưng nghĩ nhiều lắm mà chưa ra có gì đường hướng với.
Chắc trên diễn đàn này cũng có nhiều cụ như em. Mong các cụ vào chém, bàn luộn biết đâu lại nghĩ ra cái gì mới.
Thanks, các cụ

Tồ 9

Xe hơi
Em hóng cùng cụ

langtoilangtoi

Xe điện
Em năm nay 34 tuổi, công việc văn phòng nghê . Lương cũng tầm 2 chục. Tuy không có cao nhưng cũng không đến nỗi thấp. Với mức sống đắt đỏ như Hà Nội giờ thì cũng chẳng tiết kiệm được bao nhiêu.
Mong muốn thay đổi một cái gì đó, không muốn dậm chân mãi thế này nhưng nghĩ nhiều lắm mà chưa ra có gì đường hướng với.
Chắc trên diễn đàn này cũng có nhiều cụ như em. Mong các cụ vào chém, bàn luộn biết đâu lại nghĩ ra cái gì mới.
Thanks, các cụ
E chưa hiểu văn phòng nghê là làm gì cụ nhỉ ?

ah99x6

Xe điện
Bán trà đá, buôn chổi đót, chạy xe cho công ty toàn cầu vào cuối tuần kiếm lắm cụ :D

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em thấy nói chơi Forex kiếm ác ;))

Diep1979

Xe container
Ngon nhất lập 1 đội thợ cộng sinh
Đi nhận công trình tư nhân

Huy động thợ làm, mình kiểm soát

Nghề nào giỏi làm thêm nghề đó

langtoilangtoi

Xe điện
Ngon nhất lập 1 đội thợ cộng sinh
Đi nhận công trình tư nhân

Huy động thợ làm, mình kiểm soát

Nghề nào giỏi làm thêm nghề đó
Cái này cần phải chỉn chu, cẩn thận, sâu sát... vì anh em thợ của mình, nhân công thuê ngoài sểnh ra là "đối phó". Nên có 1 đội thợ chuẩn vì khó nhất cái bước ban đầu là đưa vào nề nếp, có anh em nào giám sát ngon (trách nhiệm, cẩn thận, thật thà...) thì mới nhàn đc.
Cái này e rằng cụ chủ ...

Diep1979

Xe container
Cái này cần phải chỉn chu, cẩn thận, sâu sát... vì anh em thợ của mình, nhân công thuê ngoài sểnh ra là "đối phó". Nên có 1 đội thợ chuẩn vì khó nhất cái bước ban đầu là đưa vào nề nếp, có anh em nào giám sát ngon (trách nhiệm, cẩn thận, thật thà...) thì mới nhàn đc.
Cái này e rằng cụ chủ ...
Làm xây dựng thì chắc phải có thầu phụ quen và hiểu nhau

Cháu cũng làm về quản lý, vận hành, có nhận mấy thứ nhỏ nhỏ làm thêm.

Ví dụ mới nhất cháu thầu gói lau kính, thuê đội PAN chuyên nghiệp làm

Hợp đồng chặt chẽ, có vài thằng đệ ngon giám sát và mình rảnh là đảo liên tục kiểm soát

Sở trường của mình là gì, thì làm cái đó cụ ạ

qhi

Xe tải
Thanks, các cụ
Coin, chứng khoán cụ thử xem, ko khéo cụ bỏ luôn nghề tay phải ấy chứ :)))

langtoilangtoi

Xe điện
Làm xây dựng thì chắc phải có thầu phụ quen và hiểu nhau

Cháu cũng làm về quản lý, vận hành, có nhận mấy thứ nhỏ nhỏ làm thêm.

Ví dụ mới nhất cháu thầu gói lau kính, thuê đội PAN chuyên nghiệp làm

Hợp đồng chặt chẽ, có vài thằng đệ ngon giám sát và mình rảnh là đảo liên tục kiểm soát

Sở trường của mình là gì, thì làm cái đó cụ ạ

Đúng như cụ nói, A nhìn B là ai mới dám giao việc. Trách nhiệm mới có chất lượng... Đặc thù của em thì va chạm với kha khá bên B... Có những B rất là chán trong khâu giám sát anh em nên lần nào cũng phải sửa, thậm chí đập đi làm lại. Có B cực kỳ cẩn thận, chỉn chu, nhiệt tình... thậm chí còn làm thêm cả những cái ko có trong thiết kế cho "đẹp", "an toàn" hơn - Sau bọn e hay gọi là B "ruột"

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Tiện thớt e tìm bạn nào làm dc content, chăm page, group, tiktok cho e, ưu tiên các bạn trẻ, sáng tạo, thơi gian k gò bó, làm tại nhà dc. Cụ mợ nào có con cháu muốn làm thêm bát giới cho e với

Coxetang

Xe tải
Đúng như cụ nói, A nhìn B là ai mới dám giao việc. Trách nhiệm mới có chất lượng... Đặc thù của em thì va chạm với kha khá bên B... Có những B rất là chán trong khâu giám sát anh em nên lần nào cũng phải sửa, thậm chí đập đi làm lại. Có B cực kỳ cẩn thận, chỉn chu, nhiệt tình... thậm chí còn làm thêm cả những cái ko có trong thiết kế cho "đẹp", "an toàn" hơn - Sau bọn e hay gọi là B "ruột"
Ngách này có vẻ oke đây cụ.

langtoilangtoi

Xe điện
Ngách này có vẻ oke đây cụ.
Cụ bám theo chuyên môn là tốt nhất vì nó bổ trợ cho nhau rất hữu ích cho cả chung và riêng. Nếu cụ làm trách nhiệm, chỉn chu, sâu sát... thì ko thiếu gì việc. E cứ bảo có B nghĩ cho A còn hơn cả A nữa thì sợ gì ko có việc.
E ví dự như vật tư thôi, tìm đc đúng cái p/p tốt nhất thì chỉ có người trong ngành như cụ mới hiểu thôi, khi làm thì nói rõ với A luôn.