Kiểm tra xem xe co gắn thiết bị theo dõi ko như thế nào nhỉ

hp650028

Xe buýt
dạ vâng, nếu thấy bác cứ lấy rồi lắp cho xe bác, em có lẽ dùng xe bác làm con mồi nhử có lẽ rất hay. cảm ơn bác nhiều nhé, em sẽ bố trí sớm qua bác học hỏi xem sao

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
dạ vâng, nếu thấy bác cứ lấy rồi lắp cho xe bác, em có lẽ dùng xe bác làm con mồi nhử có lẽ rất hay. cảm ơn bác nhiều nhé, em sẽ bố trí sớm qua bác học hỏi xem sao
Dù có giấu vào đâu nó cũng cần có ắc qui để cấp nguồn, nó không cắn thẳng vào ắc qui thì cũng phải cắn trộm vào một chỗ nào đó của điện nguồn, cứ rà từ ác qui theo các bảng mạch, tới các bóng đèn . . . thế nào cũng ra , cẩn thận khéo người ta giấu trên trần xe ăn điện từ đèn trần . . . phải lột cả trần xe, nội thất ra toang hoác là thể nào cũng thấy

Phùng Gia

Xe tải
Dù có giấu vào đâu nó cũng cần có ắc qui để cấp nguồn, nó không cắn thẳng vào ắc qui thì cũng phải cắn trộm vào một chỗ nào đó của điện nguồn, cứ rà từ ác qui theo các bảng mạch, tới các bóng đèn . . . thế nào cũng ra , cẩn thận khéo người ta giấu trên trần xe ăn điện từ đèn trần . . . phải lột cả trần xe, nội thất ra toang hoác là thể nào cũng thấy
nói túm lại là tháo tung xe ra, kiể ji cũng thấy cụ vòi nhỉ

VW Golf GTI

Xe buýt
cụ vòi có kinh nghiệm quá, nhà bạn em bị đấu 1 phát vào xi nhan, thế là cứ lúc nào rẽ là có 1 tín hiệu gửi về tổng đài

of mình dùng từ " cụ " để xưng hô,nhưng nếu "cụ" mà không có dấu thì lại nghĩa khác đới ạ..:))

WHITE TIGER

Xe container
Vì nhiều lý do an ninh, làm sao biết xe của mình có găn thiết bị theo dõi, kiểu như GPS theo dõi tọa độ lich trình, lộ trình của xe qua mạng điện thại hoặc GSM hoặc GPS.
Em ko biết diễn đạt, em hiểu kiểu như quản lý thuê xe tự lái hoặc thuê xe taxi vậy..!? Thì làm sao có cách nào để quét xe biết được xe mình ko bị gắn thiết bị theo dõi nhỉ các bác, giống kiểu như an ninh khi ào các hội nghị cấp cao hoặc như phim đó, vì theo em biếtkhi gắn thiết bị đó lên xe, mà xe thì quá nhiều ngóc ngách, gầm xe, khoang máy, cabin.... VẬY LÀM SAO ĐỂ PHÁT HIỆN BIETS XE MÌNH ĐANG TRONG DIỆN TẦM NGẮM NHỈ. Mong tin chia sẻ của các cao thủ, em nghĩ vấn đề này mới và hay

Vợ mà làm ở bưu điện hay viễn thông thì chả cần gắn GPS cũng biết chính xác trong bán kính 10m.Đồng chí nào lấy vợ làm trong bưu điện hay viễn thông hãy liệu chừng nhé

nguyen duc anh

Xe máy
cụ định lừa oto tự lái à ? quân tử ko sợ bị theo dõi..................

MinhHa

Xe máy
1. Cụ chỉ cần 30K ra chợ trời mua cái radio FM rồi cầm cái radio rà quanh xe, nếu có thiết bị giám sát nó phát sóng thì cái radio kêu tẹt tẹt là biết ngay. Chú ý rà chậm vì xe dừng thì thiết bị ít gửi tin về. Hay cụ cho người khác lái và cho xe chạy thì nó gửi liên tục về trung tâm lúc đó dễ phát hiện hơn.
2. Phá GPS không có ý nghĩa nhiều lắm vì thiết bị tốt đã có phần anti tamping rồi. Nếu cụ phá công suất rất lớn thì có thể làm GPS mất tín hiệu nhưng vẫn còn nhiều cách khác để thiết bị giám sát xác định vị trí ( sai số nhiều hơn) như vị trí trạm BTS, vị trí trạm phát Wifi ,.....
Nếu trong thành phố thì còn khó biết chính xác vị trí vì sai số chứ cụ ra đường ngoại thành thì vẫn xác định cụ đi đâu như thường.

MinhHa

Xe máy
Chú ý: Nhiều thiết bị có PIN bên trong như của Vietek..... thì cụ tháo nguồn ra là nó gửi về cảnh báo ngay và vẫn chạy tiếp được 10h nữa. Muốn không bị giám sát chỉ có cách tháo hắn thiết bị ra rồi gắn lên xe khác hay đóng gói gửi xe khách đường dài thì giám sát nhầm 100%

MinhHa

Xe máy
Nếu gấu nhà cụ lắp thì có cách hay lắm đấy.
Tháo ra sửa một chút rồi cho GPS nó gửi hành trình hay tọa độ mà cụ hay qua lại một cách đàng hoàng, sau đó cụ đi bất kỳ đâu thì ở nhà gấu vẫn yên tâm là cụ vẫn ở chỗ mọi khi vẫn đến. Nhớ là nếu gọi điện hỏi thì trả lời đúng với vị trí đang giả lập.

ZENKA

Xe tải
Cụ kiểm tra nhanh những hạng mục sau : 1. Hộp cầu chì khoang maý .2. Cốp xe , kéo lớp lót ra theo dây điện , xe 7 chỗ để ý hai bên xi nhan . 3 . đằng sau hộp đồ bên phụ .4. Đằng sau tẩu thuốc . 5. Phiá trên chân côn hoặc cạnh chỗ để chân trái . em mong cụ không mang xe người ta đi cắm .

namphamidea

Xe tải
cụ này hỏi vậy có ý đồ gì rồi!

trungpt1102

Xe máy
Bác có mưu đồ gì ko vậy? một anh cty em bị mất xe vì chưa lắp thiết bị đó. Bác hỏi cái đó để làm gì?

VinhCivic

Xe tăng
Cứ chỗ nào có dây diện dẫn đến là để ý... thấy đấu đấu nối nối thì chính là nó.

VinhCivic

Xe tăng
Nếu gấu nhà cụ lắp thì có cách hay lắm đấy.
Tháo ra sửa một chút rồi cho GPS nó gửi hành trình hay tọa độ mà cụ hay qua lại một cách đàng hoàng, sau đó cụ đi bất kỳ đâu thì ở nhà gấu vẫn yên tâm là cụ vẫn ở chỗ mọi khi vẫn đến. Nhớ là nếu gọi điện hỏi thì trả lời đúng với vị trí đang giả lập.
cụ nói kỹ chút xem nào???

buffalo

Xe tăng
Theo anh em AN bầy cho là cứ ngày đi rửa xe hai lần nếu bị gắn bọ theo dõi :D

smallkiwi

Xe đạp
.Cuối cùng chưa ai đưa ra được câu trả lời thuyết phục cho bác chủ thớt.Em cũng rất muốn biết rõ vấn đề này.

trinhdo

Xe đạp
cụ hỏi để thuê xe đi cắm ah.em kinh doanh xe tự lái nghe cụ hỏi thấy camorun