Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

bongkhanhlinh

Xe tăng
Nếu tiện gần nhà, mới cụ ghé qua chỗ em. Về chất lượng dịch vụ em không dám quảng cáo, chỉ có sao nói vậy và chân thành nhờ các cụ góp ý để tụi em mỗi ngày tốt lên một chút thôi ạ.
Khách mới là được voucher hả cụ, e mới chuyển về mạn đó, để trưa e đánh con xe cỏ xem cơ ngơi của cụ ra sao

LuckyCar

Xe container
Khách mới là được voucher hả cụ, e mới chuyển về mạn đó, để trưa e đánh con xe cỏ xem cơ ngơi của cụ ra sao
Vâng cụ ạ, mời cụ qua bên em, hơi ngại một chút vì có khi không nhận ra cụ là khách mới. Cụ inbox cho em xin số xe với.

LuckyCar

Xe container
Đã qua để trải nghiệm dịch vụ của cụ. Cảm thấy rất hài lòng. Cửa hàng nên có wifi để mọi người sử dụng, vì thợ của cụ rửa kỹ quá nên phải chờ lâu
Hôm trước em hỏi cáp quang bên viettel thì chỗ em chưa lắp được, qua mấy hôm nghỉ em định hỏi FPT vì wifi cũng thực sự cần thiết.

Mà cụ qua em rồi thì có khi em lại bị bỏ sót, cụ inbox cho em xin biển số với lần sau em gửi cụ coupon.

Oh, thế tụi em bỏ sót cụ rồi, thành thật xin lỗi cụ. Chính sách bên em tặng voucher 2 lần rửa xe miễn phí cho khách hàng lần đầu sử dụng dịch vụ mà. Cụ inbox cho em biển số xe với, để em nhắc các bạn lưu ý khi lần sau cụ ghé qua ạ. Cảm ơn cụ.
Nghe cccm phản hồi về chất lượng dịch vụ của cụ Lucky car thấy mê quá . Lần rửa xe sau nhất định phải qua chỗ cụ rửa mới được, mặc dù hơi bị xa ( tận Thái Hà). Biển số xe e 29A 493.69 cụ nhé.

LuckyCar

Xe container
Nghe cccm phản hồi về chất lượng dịch vụ của cụ Lucky car thấy mê quá . Lần rửa xe sau nhất định phải qua chỗ cụ rửa mới được, mặc dù hơi bị xa ( tận Thái Hà). Biển số xe e 29A 493.69 cụ nhé.
Em cảm ơn cụ, em đã ghi nhớ biển xe cụ. Khi nào có dịp đi đâu tiện qua chỗ em thì em mời cụ vào chơi và giao lưu. Chứ thật sự nếu chạy từ Thái Hà qua chỗ em để rửa thì quá là "ăn một bát cháo, chạy ba quãng đồng".

Văn phòng em ở Hoàng Cầu, trước em tìm chỗ ở để mở rửa xe phục vụ các cụ khu Hoàng Cầu, Thái Hà mà không được, hoặc là diện tích quá nhỏ, hoặc chỉ được thuê thời gian ngắn và không được làm kiên cố nên đành phải thôi.

Chỗ cụ gần 85 Láng Hạ, rửa cũng OK nhưng giá hơi cao (trước bản thân em cũng vài lần rửa ở đấy), hoặc trên OF mình có cụ xuanxuan12 ở 157A Chùa Láng đấy cụ (em tranh thủ quảng cáo cho đồng nghiệp chút :D).

Em cảm ơn cụ, em đã ghi nhớ biển xe cụ. Khi nào có dịp đi đâu tiện qua chỗ em thì em mời cụ vào chơi và giao lưu. Chứ thật sự nếu chạy từ Thái Hà qua chỗ em để rửa thì quá là "ăn một bát cháo, chạy ba quãng đồng".

Văn phòng em ở Hoàng Cầu, trước em tìm chỗ ở để mở rửa xe phục vụ các cụ khu Hoàng Cầu, Thái Hà mà không được, hoặc là diện tích quá nhỏ, hoặc chỉ được thuê thời gian ngắn và không được làm kiên cố nên đành phải thôi.

Chỗ cụ gần 85 Láng Hạ, rửa cũng OK nhưng giá hơi cao (trước bản thân em cũng vài lần rửa ở đấy), hoặc trên OF mình có cụ xuanxuan12 ở 157A Chùa Láng đấy cụ (em tranh thủ quảng cáo cho đồng nghiệp chút :D).
Tks cụ đã tư vấn cho e địa chỉ rửa xe uy tín gần nhà e.. chả là e cũng hay có việc ở khu Trần Thái Tông, Tôn Thất Thuyết nên qua chỗ cụ cũng tiện..

LuckyCar

Xe container
Tks cụ đã tư vấn cho e địa chỉ rửa xe uy tín gần nhà e.. chả là e cũng hay có việc ở khu Trần Thái Tông, Tôn Thất Thuyết nên qua chỗ cụ cũng tiện..
Nếu có dịp tiện công việc thì mời cụ qua em ạ.

longnguyenhvn

Xe buýt
Cụ còn KM 2 lần miễn phí cho KH đầu tiên sử dụng dịch vụ không cụ? Em muốn đăng ký làm KH thường xuyên.

Cảm ơn cụ đã quan tâm dịch vụ bên em. Cụ thử xem có option nào phù hợp không ạ. Nếu chưa phù hợp em sẽ tuỳ biến theo đúng yêu cầu của cụ.

LuckyCar

Xe container
Cụ còn KM 2 lần miễn phí cho KH đầu tiên sử dụng dịch vụ không cụ? Em muốn đăng ký làm KH thường xuyên.
Luôn luôn là còn cụ ạ. Chính sách đó bên em áp dụng không có thời gian kết thúc. Ngoài ra, lâu lâu bên em sẽ thực hiện các chương trình khác nữa. Cụ ở gần thì mời cụ qua bên em thử một lần ạ.

xac_uon

Đi bộ
Hôm nọ rửa ở cụ chủ thấy cụ chủ nhiệt tình ra đón khách, chỉ bảo mấy cu đệ lau chỗ này chỗ kia cho kỹ mà sướng tai!

P/S Mà em chưa có coupon cụ ơi :D_Xe em là xe có vết quẹt cửa phụ bên phải :))

tulipman

Xe buýt
Luôn luôn là còn cụ ạ. Chính sách đó bên em áp dụng không có thời gian kết thúc. Ngoài ra, lâu lâu bên em sẽ thực hiện các chương trình khác nữa. Cụ ở gần thì mời cụ qua bên em thử một lần ạ.
Cái chính sách này : khi đến chỗ cụ có phải thông báo nick OF ko (hoặc PM trước cho cụ) hay cứ đánh xe vào yêu cầu các em ở đó rửa?

Nhân văn Dân

Xe tăng
Cảm ơn cụ đã ghé qua và có đánh giá tốt. Rất tiếc là các bạn bên em không xử lý được cái đèn xe cụ. Lần tới cụ qua, cụ nhớ nhắc các bạn bên em lấy cho mấy cái chốt nhựa, hôm qua em lại hết mất.
Cụ cho cái sơ đồ đường đi lên để dễ tìm ạ.

LuckyCar

Xe container
Hôm nọ rửa ở cụ chủ thấy cụ chủ nhiệt tình ra đón khách, chỉ bảo mấy cu đệ lau chỗ này chỗ kia cho kỹ mà sướng tai!

P/S Mà em chưa có coupon cụ ơi :D_Xe em là xe có vết quẹt cửa phụ bên phải :))
Em chịu rồi cụ ơi, chắc cụ phải cho em xem hình vết quẹt cửa mới nhớ ra được ạ ~X(. Cụ PM cho em xin biển số xe với, cô bé thu ngân bên em dạo này nóng trong người dẫn tới ảnh hưởng thị giác hay sao mà hay bị bỏ sót vụ coupon này quá cụ ạ. Cụ thông cảm em với. Em cảm ơn cụ ạ.

LuckyCar

Xe container
Cái chính sách này : khi đến chỗ cụ có phải thông báo nick OF ko (hoặc PM trước cho cụ) hay cứ đánh xe vào yêu cầu các em ở đó rửa?
Về nguyên tắc thì không phải thông báo mà bên em sẽ tự phải biết. Em cũng đã xây dựng tool trong excel để gõ vào biển số sẽ hiện ra nhật ký các lần các cụ ghé qua, nếu trắng tinh chưa có gì thì là lần đầu tiên các cụ đến. Tụi em đang nhập lại dữ liệu, thứ 2 tuần sau chạy chính thức rồi ạ. Nhưng mà bạn thu ngân của em kém máy tính thì thôi rồi, bạn ấy vẫn thích viết tay vào sổ hơn, dẫn tới khả năng vẫn bị sót. Nên các cụ cứ PM giúp em số xe, như thế OFer cũng dễ nhận ra nhau hơn cụ ạ.

meguiars

Xe tải
39 Trần kim xuyến
Diện tích 1200m2
Nhà xưởng chuyên nghiệp ạ