Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

blackcat2112

Xe hơi
cụ đánh qua nhà em em bật nước bật máy bơm có xà phòng khăn lau đầy đủ cụ tự rửa em free cụ luôn.
nếu cụ khoẻ rửa luôn giúp em cái xe em luôn nếu lúc đấy nó bẩn :D

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ, cảm ơn cụ đã nhận xét tốt cho cửa hàng em và rất mong được cụ tiếp tục tin tưởng trong thời gian tới. Cụ cho 5 sao làm em ngại quá vì bản thân em vẫn thấy nhiều điểm chưa hài lòng. Cụ có thể inbox cho em biển số xe cụ để em dặn nhân viên gửi cụ quà giáng sinh được không ạ.

Em hỏi ngoài lề chút, nghe cách sử dụng câu từ của cụ, em đoán có phải cụ ở phía Hoàng Minh Giám, có lần qua bên em vào lúc tối muộn đúng không cụ. Nếu không đúng cho em xin lỗi vì nhận nhầm người ạ.
À em ở khu văn phòng chỗ Duy Tân cụ ạ. Đợt đấy em qua mà cụ chỉ cho nhân viên vết ố mốc bên trong cánh cửa lái rồi tẩy cho em ý. Biển số xe em inbox cụ nhé.
P/S: mà số em dạo này mấy lần qua chỗ cụ đều khôg đc rửa, hôm thì mất điện, hôm thì xe đỗ kín mít cả chỗ rửa lẫn chỗ gara bên đường, làm em còn tưởng chỗ cụ chuyển thành bãi trông giữ xe hay sao mà đông xe thế :((

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Long Thịnh thương hiệu lắm mà chất lượng dịch vụ lại kém vậy à cụ?
Em qua 1 vài lần chỗ Long Thịnh này thấy chảnh lắm, thấy khách mà nhân viên cứ khinh khỉnh như mình đi xin nó cái gì ý, kiểu ta đây có thương hiệu nên méo cần bố con thằng nào. Em là em cạch luôn, cho vào black list.

LuckyCar

Xe container
À em ở khu văn phòng chỗ Duy Tân cụ ạ. Đợt đấy em qua mà cụ chỉ cho nhân viên vết ố mốc bên trong cánh cửa lái rồi tẩy cho em ý. Biển số xe em inbox cụ nhé.
P/S: mà số em dạo này mấy lần qua chỗ cụ đều khôg đc rửa, hôm thì mất điện, hôm thì xe đỗ kín mít cả chỗ rửa lẫn chỗ gara bên đường, làm em còn tưởng chỗ cụ chuyển thành bãi trông giữ xe hay sao mà đông xe thế :((
Thú thật là em chưa nhớ ra cụ. Đợt vừa rồi mất điện là do ảnh hưởng của vụ cháy quán karaoke đó cụ nên tất cả quán xá dọc 2 bên bờ mương bị cắt điện. Chắc cụ sang em đúng hôm đầu tiên cắt điện, bên em cũng phải tạm dừng cho phải phép. Bên em chỉ dừng một hôm thôi, chứ còn nhiều hàng rửa xe khác đến giờ vẫn phải chạy máy nổ đấy cụ.

Lúc nào cụ ghé qua em, thì hợp lý nhất là sau 2 giờ chiều hoặc giờ đi làm về tốt nhất, buổi sáng bên em thường đông. Như hôm nay, phải đến 2 giờ tạm ngớt xe, tụi em mới chia nhau ăn trưa, cũng nhiều xe không đợi để làm được, em thấy có lỗi quá mà không biết làm thế nào. Em đã nhận được biển số cụ, rất mong sớm gặp lại cụ.

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Thú thật là em chưa nhớ ra cụ. Đợt vừa rồi mất điện là do ảnh hưởng của vụ cháy quán karaoke đó cụ nên tất cả quán xá dọc 2 bên bờ mương bị cắt điện. Chắc cụ sang em đúng hôm đầu tiên cắt điện, bên em cũng phải tạm dừng cho phải phép. Bên em chỉ dừng một hôm thôi, chứ còn nhiều hàng rửa xe khác đến giờ vẫn phải chạy máy nổ đấy cụ.

Lúc nào cụ ghé qua em, thì hợp lý nhất là sau 2 giờ chiều hoặc giờ đi làm về tốt nhất, buổi sáng bên em thường đông. Như hôm nay, phải đến 2 giờ tạm ngớt xe, tụi em mới chia nhau ăn trưa, cũng nhiều xe không đợi để làm được, em thấy có lỗi quá mà không biết làm thế nào. Em đã nhận được biển số cụ, rất mong sớm gặp lại cụ.
Oh vậy ạ, vâng thế để lần sau em lựa giờ đến cho hợp lý :D giờ chắc em cứ chỗ cụ mà rửa thui, mấy chỗ em rửa trước giờ chưa ưng ông nào khác cả :)

thuyphongthanh

Xe lăn
Sáng nay định rửa xe ở Pit Stop ,Time City mà đông kinh,xếp hàng ra tận ngoài. Em té luôn.

Thich Xe Hop

Xe tải

Em đánh dấu, chắc nhắn qua cụ xem ntn

Dũng PQ

Xe tăng
Các cụ qua BABYCAR ở Mulbery, Mỗ Lao thử đi, em đồ là các cụ sẽ hài lòng. Cơ quan em gần, em mua vé tháng rửa ở đấy. Rất tốt.

LuckyCar

Xe container
Oh vậy ạ, vâng thế để lần sau em lựa giờ đến cho hợp lý :D giờ chắc em cứ chỗ cụ mà rửa thui, mấy chỗ em rửa trước giờ chưa ưng ông nào khác cả :)
Cảm ơn cụ đã tin tưởng. Nếu vị trí chỗ em là thuận lợi cho cụ, cụ có thể tham khảo thêm vé tháng. Như hình dưới ạ.

LuckyCar

Xe container
Em đánh dấu, chắc nhắn qua cụ xem ntn
Mời cụ ghé qua bên em, bên em có chính sách tặng 2 lần rửa xe cho khách hàng tới lần đầu tiên bằng một tờ phiếu. Chẳng may, các bạn bên em không nhận ra cụ tới lần đầu thì cụ nói với bạn thu tiền giúp em cụ nhé. Em cảm ơn cụ.

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ đã tin tưởng. Nếu vị trí chỗ em là thuận lợi cho cụ, cụ có thể tham khảo thêm vé tháng. Như hình dưới ạ.
vậy thế cụ inbox cho em hình thức sử dụng vé này với giá rổ thế nào ợ? có 8 ô tức là 1 tháng phải rửa 8 lần cơ ạ, có vẻ hơi nhiều :D

LuckyCar

Xe container
vậy thế cụ inbox cho em hình thức sử dụng vé này với giá rổ thế nào ợ? có 8 ô tức là 1 tháng phải rửa 8 lần cơ ạ, có vẻ hơi nhiều :D
Em có nhiều option khác nhau cho từ 3-8 lần (áp dụng cho 1-2 xe chung vé). Nhưng mà em muốn tặng cụ chút quà noel trước đã cụ ạ.

meguiars

Xe tải
Em qua 1 vài lần chỗ Long Thịnh này thấy chảnh lắm, thấy khách mà nhân
viên cứ khinh khỉnh như mình đi xin nó cái gì ý, kiểu ta đây có thương hiệu nên méo cần bố con thằng nào. Em là em cạch luôn, cho vào black list.
1.1.2017 mời cụ qua 39 Trần Kim xuyến ạ

E nghĩ phải phủ nano mới sạch lâu đc chứ 2 hôm là bẩn ngay ạ!

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Em có nhiều option khác nhau cho từ 3-8 lần (áp dụng cho 1-2 xe chung vé). Nhưng mà em muốn tặng cụ chút quà noel trước đã cụ ạ.
hehe, vâng thanks cụ, thế để từ nay đến cuối tuần em qua, pass là gì cụ nhỉ :)) bạn của anh luckyCar ạ :D