Chi hội KIA SOUL - Thông tin chuyên môn

dnphong

Xe buýt
Không có gì nổi bật cả, được mỗi bộ vành thôi !
Soul nhà mình đẹp hơn nhiều các bác nhể.

khungkhiep

Xe đạp
Sorry các bác chỉ là triển lãm xe thường không phải xe độ. Chỉ tham khảo được mâm, body kit, cánh...
Cả 2 con xe này đều không co camera lùi. Còn cái này thi không để ý có không:

idlaptop.vn

Xe tải
Em vừa dán cái này cảm giác là sướng hẳn vì ko nhìn rõ vết bẩn như cũ.

Nhìn gần hẳn mới thấy bẩn còn nhìn xa thì đỡ hẳn, trước thì vừa rửa xe xong cũng đã thấy bẩn rồi gần hay xa đề thấy tuốt, nhìn ức chế lắm !!

Badlive

Xe tải
Đẹp quá,Bác dán ở đâu vậy,rổ rá ra sao Bác chỉ cho AE với.Không hiểu có phải tháo ra không vậy và sử lý chỗ viền mông em nó thì làm thế nào? Thanhk.;));;)

idlaptop.vn

Xe tải
bác ra chỗ nào có dán cũng được, chọn chỗ nào thợ lành nghề tý là ok ( cao bá quát hoặc chỗ nào đó ). Em dán cái kia hết có 300K, thợ làm 40' là xong, kể mà mặc cả chắc chỉ 250K :D . Chẳng phải tháo cái gì ra đâu, thợ nó nằm xuống ngửi mông em nó.

Tungld

Xe tăng
Ông Idlaptop dán nhìn đẹp phết nhẻ.
Mà ông lâu lắm rồi ko thấy mặt^:)^
Vod - cho cái

Tungld

Xe tăng
Bác Tungld ơi chỉ cho em cách gặp bác với, em xem chìa Tàu bác làm có tốt không hay nó lại điều khiển được con Mer bên cạnh thì mệt.
Bác cứ yên tâm dùng vô tư. Khi mới mua xe về em đã thay luôn rồi. Vì theo chỉ có 1 điều khiển mà phải rút chìa khóa ra mới điều khiển được. Nay em thay bộ Tàu vào thế là 2 trong 1. Dùng cũng gần 1 năm rồi vẫn tốt

idlaptop.vn

Xe tải
Nhà em thì lúc việc này, lúc việc khác, giờ giấc nó cũng linh tinh, nhiều hôm nhận đc SMS rồi cũng định đi đấy mà đến phút chót lại có việc khác. em mới leo toe đc 1 mã lực bác lại cho em ly vang đỏ à :D:D

TrauSat

Xe tải
bác ra chỗ nào có dán cũng được, chọn chỗ nào thợ lành nghề tý là ok ( cao bá quát hoặc chỗ nào đó ). Em dán cái kia hết có 300K, thợ làm 40' là xong, kể mà mặc cả chắc chỉ 250K :D . Chẳng phải tháo cái gì ra đâu, thợ nó nằm xuống ngửi mông em nó.
Bác dán hạt rẻ nhỉ. Trước em cũng dán như vậy ở CBQ, họ phang em 700K X_X.
Nhưng sau vài tháng đi mưa & đặc biệt là rửa xe, nó cứ bong lung tung ~X(. Nên mới đây em vác đến Gara sơn luôn cho chắc ăn :D
Bác kiểm nghiệm xem thế nào. :-?

idlaptop.vn

Xe tải
Bác dán hạt rẻ nhỉ. Trước em cũng dán như vậy ở CBQ, họ phang em 700K X_X.
Nhưng sau vài tháng đi mưa & đặc biệt là rửa xe, nó cứ bong lung tung ~X(. Nên mới đây em vác đến Gara sơn luôn cho chắc ăn :D
Bác kiểm nghiệm xem thế nào. :-?
Bác nói chí phải, em cũng ko biết là rẻ hay đắt tự dưng rảnh lại nghĩ đến cái xe bẩn bẩn khi mới rửa xe xong nên em phi ra chỗ dán gần nhà em nhất , em thì chỉ xác định được vài tháng rồi lại dán mầu khác ợ, sơn thì đúng là quá chuẩn rồi, bác có cái ảnh nào em ngâm cứu phát.

amazoncafe

Xe tăng
Chào các bác, mãi hôm nay mới vào được đây
Tình hình là dạo này nhiều xe thay hình đổi dạng quá có khi phải off cái cho nó khí thế, nhân tiện anh em gặp mặt và khoe xe luôn cái nhỉ
Anh em cho ý kiến cuối tuần này Chủ nhật có được không ?

dnphong

Xe buýt
Em đang có ý tiễn vợ 2 lên đường.
Các bác nhà mình xem có ai quan tâm thì chỉ giúp em.
Bán cũng hơi tiếc vì xe độ lên cũng nhiều. nhưng em cần giải quết một số việc.
Bác nào giúp em, em xin đãi beer cả nhà.....

Badlive

Xe tải
Bác Idlaptop cho xin địa chỉ chỗ dán vói,em ngại nhất đến chỗ nào cũng bảo làm đuọc xong đến khi làm thì làm tùm lum ra,sụ đã rồi.Chẳng hay bác làm chuột bạch rồi em xin huỏng sái ké tý:))\:D/Mý lại giá chỗ Bác làm hạt dẻ thế,bọn nào cũng hét 700k hết ah? Em cũng quyết định dán truóc son sau ah1~:>

idlaptop.vn

Xe tải
Bác Idlaptop cho xin địa chỉ chỗ dán vói,em ngại nhất đến chỗ nào cũng bảo làm đuọc xong đến khi làm thì làm tùm lum ra,sụ đã rồi.Chẳng hay bác làm chuột bạch rồi em xin huỏng sái ké tý:))\:D/Mý lại giá chỗ Bác làm hạt dẻ thế,bọn nào cũng hét 700k hết ah? Em cũng quyết định dán truóc son sau ah1~:>
Nhà em bên Gia Lâm, em dán ở Ngã Ba Đức Giang ( Đối diện phố ĐG nhìn sang, chỗ mấy xxx hay đứng, em ko nhớ rõ số nhà là bao nhiêu Ngô Gia Tự ), cửa hàng bé thôi, có 3 hay 4 thợ gì đó thấy bảo toàn làm thuê ở CBQ trước rồi thành nghề thì ra mở quán làm riêng, quán đó đc vài năm rồi, khá đông khách. Kể mà rẻ hơn đc 400K thì cụ có ở đâu đi xa 1 tý cũng ok nhỉ. ( Được nửa bình xăng rồi )

Badlive

Xe tải
Cám on Bác,hôm nào em phi sang trau chuốt cho vọ 2 tý nhỉ.=D>=D>~o):-h