Chi hội KIA SOUL - Thông tin chuyên môn

vunguyen

Xe hơi
Website
www.bacsynguyenvu.vn
tình hình là em thay đổi địa điểm công tác: Bệnh viện Lai Châu. Các bác định đi đâu thì quyết định sớm nhé. Mà em công có cùng một mong mỏi là các bác lên thăm em một chuyến ...:^):^):^)

TrauSat

Xe tải
tình hình là em thay đổi địa điểm công tác: Bệnh viện Lai Châu. Các bác định đi đâu thì quyết định sớm nhé. Mà em công có cùng một mong mỏi là các bác lên thăm em một chuyến ...:^):^):^)
Lai Châu mới quy hoạch hoành tráng & đẹp lắm :41:.
Chúc mừng cụ được đi cao, đi xa hơn cả ông Mít đặc :21:

amazoncafe

Xe tăng
Cảm ơn bác Trâu sắt lém
Đi chơi Lại Châu theo đường tây bắc thì phải mất 4 ngày, mà đi đường lào cai thì 3 ngày đới :ohmy::ohmy::ohmy:
Mình có ông anh nhà bác bộ đội ở đấy đó, có cần bạn nhậu thì mình giới thiệu - đại tá hẳn hoi (b)(b)(b)

Tungld

Xe tăng
Bá cáo các bác em mới đi Hà Tĩnh về tối qua. Tổng đoạn đường là 812km
trước khi đi em đồ đầy bình trào cả ra ngoài. Chạy được 517km em đổ xăng cũng trào ra ngoài hết 38 lít. Do vậy xe em chạy hết 7,35l/100km
Tốc độ tối đa trên đường HCM là 130 km/h
Tốc độ trung bình trên đường HCM là 87 km/h
Tốc độ trung bình cả chặng đường là 65 km/h

Tungld

Xe tăng
--------------------------------------------------------------------------------

Chào các Bác
Nhà em vừa rồi có việc phải lên Tân thanh mấy chuyến. Nhân có chú Em làm Phó ban quản lý chợ Sài gòn - Tân Thanh. Em đinh rủ các bác hội Soul off chuyến lên đó chơi.
Lịch trình dự kiến như sau:
6h Sáng : Xuất phát tại HN
9h Sáng tới Đồng Đăng - Vào Lễ đền mẫu Đồng Đăng.
10h - Câu lạc bộ Soul Dạo chơi Đồng Đăng - Na Sầm chụp ảnh (Đoạn này khá đẹp)
11h30 - Lên tới Tân Thanh -Giao lưu cùng đội Ban Quản lý Chợ Tân Thanh
Nhậu nhẹt tại nhà hàng Nhất Chiêu ( Món Bánh vừng , Khâu nhục, sườn chao rất ngon. Kết thúc bằng lẩu gà.)
Chiều cho Chị Em dạo chọ thoải mái. Anh em có thể nhậu lai rai hoạc nghỉ ngơi,
3-4h Chiều hành quân về.
Tới nhà 6-7h
Nếu ngon có thể dừng chụp ảnh hoàng hôn trên đèo Sài hồ.
( Option : Nhà nào máu có thể ở lại đi Mẫu Sơn - Ngủ đêm ở Mẫu sơn. Sáng ngắm Sương mù Mẫu Sơn. Chụp Ảnh núi đồi như bát úp. Nên nhớ Mẫu Sơn còn hoang sơ hơn cả Sa pa. Cơ hội lý tưởng để bác chủ tịch tét Mamiya 67 Pro SD)
Các bác cho ý kiến nhé.
Vụ này nghe hay đấy.(l) Cho đặt gạch phát(b)

jrhan

Xe buýt
Khoảng hơn 2 tuần trở lại đây xe chạy qua chỗ hơi xóc thấy kêu lạch xạch ở phía sau. Lúc đầu em nghĩ do để mấy thứ đồ linh tinh dưới hộc để đồ, em đã bỏ hết ra và vẫn thấy kêu, em có cảm giác nó phát ra từ cánh cửa sau.
Em để vậy đi tới hôm nay, giờ thì camera lùi trên gương không hoạt động, khi vào số lùi chỉ thấy đèn trên gương nhấp nháy. Liệu 2 cái việc này nó có liên quan tới nhau không các bác?
Vụ này đơn giản bác ợ, hôm nào qua Bắc Nam bảo anh em kiểm tra cánh cửa sau cho bác - miễn phí nhé. Em dự là nó tuột ốc bắt chân camera trong cánh cửa rồi.
Vụ mất camera bác thử thế này nhé: Cài số lùi, xuống mở cửa sau lên, lấy tay vỗ mấy phát chỗ camera ấy, thế là ok:69:
Bác thử rồi báo lại cho enh em nhé:41:

jrhan

Xe buýt
Em để nghị các bác quyết định sớm sớm cho em nhờ vì CN 4/4/2010 em lên đường làm nhiệm vụ quốc gia tại Tỉnh Yên Bái. Vì vậy nếu các bác thương em thì cho em cái lịch để em còn biết đường.
Chúc mừng, chúc mừng. Thế lên đấy đến Tết có được về ko nhỉ:)):)):))

jrhan

Xe buýt
Sơ bộ là có đôi cục gạch nhà em đặt vào vụ này.
Hôm trước về Bắc Nam thấy con trâu nhà bác nào đừng ngay cửa chuồng của em:'(:'(:'( Hỏi thăm thấy bảo chủ nó gủi ở đấy làm thẩm mỹ. Em cũng dặn luôn anh em rồi, chủ trâu về chắc khó nhận ra nó nữa:)):)):))

ratmitdac

Xe tải
Bac han ri ko choi xe cua em day chu? trau nha em dang o Bac nam day (xin loi vi em dang dung dt nen ko go dau dc)

Tungld

Xe tăng
ratmitdac
Bac han ri ko choi xe cua em day chu? trau nha em dang o Bac nam day (xin loi vi em dang dung dt nen ko go dau dc)
Thế ông tưởng mỗi trâu nhà ông ở đấy à :))

Deconcon

Xe hơi
alo aloo
Nhà Em đang định làm chuột bạch quả gương tự cụp khi vào số lùi ( Giống Mẹc và Bim đời cao ngất). Bác nào máu thì join nhé.
Hôm qua Em có ngồi với Mr Tâm. Hiên đang có vài công nghệ hay ho đây: Gương tự cụp, kính tự xuống, đèn xenon gầm, màn hình treo trần ... Em khoái độ mấy món công nghệ nên chắc sẽ làm dần.

Tungld

Xe tăng
Ơ được đấy em cũng đang để ý cái vụ gương tự cụp xuống

vunguyen

Xe hơi
Website
www.bacsynguyenvu.vn
báo cáo là em đi lai châu, đi đến tháng 7 em về chứ đến tết thì có mà em đi. Các Bác có máu lên Tây Bắc không để em chuẩn bị nghênh đón.
Bác chủ tịt cứ cho em xin cái cầm tay của Bác đại tá, có người quen vẫn hơn chứ ạ

amazoncafe

Xe tăng
báo cáo là em đi lai châu, đi đến tháng 7 em về chứ đến tết thì có mà em đi. Các Bác có máu lên Tây Bắc không để em chuẩn bị nghênh đón.
Bác chủ tịt cứ cho em xin cái cầm tay của Bác đại tá, có người quen vẫn hơn chứ ạ
Số ĐT trên Lai Châu đấy nhé, cứ gọi là OK luôn không phải suy nghĩ nhé, rất nhiệt tình vì là ông anh nhà bác mình mà, đại tá bộ đội thấy nói có vể là chức sắc trên tỉnh :21::21::21:
A. Bình 0982137676

TrauSat

Xe tải
Hôm trước về Bắc Nam thấy con trâu nhà bác nào đừng ngay cửa chuồng của em:'(:'(:'( Hỏi thăm thấy bảo chủ nó gủi ở đấy làm thẩm mỹ. Em cũng dặn luôn anh em rồi, chủ trâu về chắc khó nhận ra nó nữa:)):)):))
Trước khi đỗ em đã hỏi cẩn thận xem chuồng của bác Han rỉ ở chỗ nào để em cho Trâu (b) vô đó, có gì bác còn liếc quan tâm cho em tý. Cám ơn bác nhiều nhiều :77:.
Hy vọng thứ bảy về Trâu đã trang điểm xong để (c) với các bác.

"Trâu" là em đăng ký bản quyền rồi nha, bác muốn dùng là phải trả phế đó, chứ không Phờ Ri đâu :))

amazoncafe

Xe tăng
Trước khi đỗ em đã hỏi cẩn thận xem chuồng của bác Han rỉ ở chỗ nào để em cho Trâu (b) vô đó, có gì bác còn liếc quan tâm cho em tý. Cám ơn bác nhiều nhiều :77:.
Hy vọng thứ bảy về Trâu đã trang điểm xong để (c) với các bác.

"Trâu" là em đăng ký bản quyền rồi nha, bác muốn dùng là phải trả phế đó, chứ không Phờ Ri đâu :))

Vụ LOGO sau thế nào rồi trâu sắt ơi, đề nghị khẩn trương cái nào :21::21::21:

TrauSat

Xe tải
Vụ LOGO sau thế nào rồi trâu sắt ơi, đề nghị khẩn trương cái nào :21::21::21:
Em cũng nóng ruột như bác :102:

Chờ mãi chưa thấy bác Phong post thông tin về vụ độ con Sâu đỏ nhể ???:ohmy:

dnphong

Xe buýt
Em cũng nóng ruột như bác :102:

Chờ mãi chưa thấy bác Phong post thông tin về vụ độ con Sâu đỏ nhể ???:ohmy:
Chưa có gì mới bác ợ !
Nghĩ ra mấy việc để làm nhưng có vẻ không ổn ạ.
Tóm lại e chỉ bọc tappi cửa giống mấy bác nhà mình là đẹp thôi. :P:P:P