Chi hội KIA SOUL - Thông tin chuyên môn

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
huhu, bọn e vào ở trong rì sọt Cố Viên Lầu, ở kiểu nhà tranh vách đất ko có mạng mẹo gì nên vừa cụ Tùng gọi cho e mới biết, biết thế e gạ hụi nhà e ở Cúc Phương cùng nhà mình thì tha hồ vui. Bọn e định sáng mai về nhưng chắc về lun thôi ạ. Chúc nhà mình vui nhé.
Lúc cụ tùng :)]:)]:)] bọn em đang nhậu !làm em nhím 10kg ăn ngon lắm \:D/ hôm đấy nắng quá cụ nhỉ !hẹn cụ ở HP nhé :-?

aq79

Xe container
Quá hạt dẻ cụ à! 150k 1kg! 14 người ăn không hết!
thế này lên đấy .. buôn về mất thôi, rẻ quá.
@ cả nhà: ai mua được lọc xăng ở đâu thì cho e xin cái địa chỉ nhá, e tìm lung tung mà chả có gì cả.

aq79

Xe container
Xe cu đi bao nhiêu mà phải thay lọc xăng!Cụ hỏi kia long bien xem?
6 vạn rùi ạ, mà với tính hình xăng như ở VN thì nên thay cái này thường xuyên cụ ạ, bẩn kinh khủng. E đã hỏi mấy hãng Kia rồi, đều ko có.

NN minhchau

Xe tăng
Bọn em về tối hôm qua rồi!cụ đầu tư cái wifi mới đi.8-> dạo này hang quán ế ẩm lắm chán em toàn đi ăn chơi thui"........
Mợ sắp đổi xe chưa?em hóng tin vỉa hè thấy mấy cụ soul bán xe lên đời rồi #:-s
wifi ngon lại rùi ạ, thế mợ sắp đổi xe chưa? mà các pác kia đổi lên xe gì hả mợ?
....wan điểm của e là hok pỏ vợ kả vợ 2, có điều kiện thì thêm bà 3 hihi :D
đùa thôi chứ e chả bít xuống đời :D kon nào kả? em định xuống đời kon .... túc túc nhưng nó hơn chả mấy tí, xuống đời kon CR V thì nghe thông tin trà đá .... thấy bảo đắt đỏ nhưng ồn khủng khiếp ko xứng với tầm tiền .... thế là sau nhiều đêm suy nghĩ e vẫn ăn nằm với bà 2 kia soul hehe :D

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
6 vạn rùi ạ, mà với tính hình xăng như ở VN thì nên thay cái này thường xuyên cụ ạ, bẩn kinh khủng. E đã hỏi mấy hãng Kia rồi, đều ko có.
Để em hỏi thử mấy chỗ em biết cho cụ nhé ? à cụ thử hỏi CT TungLD xem có biết chỗ nào không! :-?

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
wifi ngon lại rùi ạ, thế mợ sắp đổi xe chưa? mà các pác kia đổi lên xe gì hả mợ?
....wan điểm của e là hok pỏ vợ kả vợ 2, có điều kiện thì thêm bà 3 hihi :D
đùa thôi chứ e chả bít xuống đời :D kon nào kả? em định xuống đời kon .... túc túc nhưng nó hơn chả mấy tí, xuống đời kon CR V thì nghe thông tin trà đá .... thấy bảo đắt đỏ nhưng ồn khủng khiếp ko xứng với tầm tiền .... thế là sau nhiều đêm suy nghĩ e vẫn ăn nằm với bà 2 kia soul hehe :D
Em nghe chém gió thì có cụ kết em Q7 .... còn có cụ là CR V .... ! X_X
Tháng nay em đổi Mec E ba trăm của bố vợ chạy thử !thì thấy ngon nhưng đi trong phố bất tiện lắm - điểm thứ 2 là ăn xăng hơn em Soul rất nhiều :-? em đổ 1t500 mà đi được có 400km tính đường hỗn hợp :-?
Như vậy kinh tế hợp lí thì em Soul vẫn là ok nhất ! ;)) Xe em để ngoài vỉa hè nên thấy xe xịn để ngòai đó buốt ruột lắm :-?

NN minhchau

Xe tăng
Em nghe chém gió thì có cụ kết em Q7 .... còn có cụ là CR V .... ! X_X
Tháng nay em đổi Mec E ba trăm của bố vợ chạy thử !thì thấy ngon nhưng đi trong phố bất tiện lắm - điểm thứ 2 là ăn xăng hơn em Soul rất nhiều :-? em đổ 1t500 mà đi được có 400km tính đường hỗn hợp :-?
Như vậy kinh tế hợp lí thì em Soul vẫn là ok nhất ! ;)) Xe em để ngoài vỉa hè nên thấy xe xịn để ngòai đó buốt ruột lắm :-?
Q7 đắt lắm, e hok đủ tiền để ... xuống đời. hehe
kòn e mec thì ...vâng ợ, thưa mợ. kái em mec lúc bảo dưỡng nghe giang hồ đồn đại tốn kinh dị :D
mợ phân tích chỉ dc kái chí lí.
voka cho mợ 2 thùng lun. hehe :D

soul 9133

Xe tăng
kòn e mec thì ...vâng ợ, thưa mợ. kái em mec lúc bảo dưỡng nghe giang hồ đồn đại tốn kinh dị :D
Q7 mà đắt thì cụ xuống Q5 cũng được

NN minhchau

Xe tăng
Bảo dưỡng không tốn lắm đâu mợ à ;)) 1 lần thay dầu thì bằng 1 năm của Soul bảo dưỡng :-?
vâng đúng thưa mợ ợ.
vậy kết luận vợ 2 em đang đi vừa xinh, vừa bít tiết kịm lại ngon bổ rẻ nữa....
chả tội tình gì mà phụ bạc kả. hehe :D

Tungld

Xe tăng
thế này lên đấy .. buôn về mất thôi, rẻ quá.
@ cả nhà: ai mua được lọc xăng ở đâu thì cho e xin cái địa chỉ nhá, e tìm lung tung mà chả có gì cả.
Để hôm nào anh tháo ở xe anh ra xem mẫu như thế nào đã
Rồi mới đi tìm xem đâu bán

soul 9133

Xe tăng
Con E200 của bà xã e mỗi lần thay dầu mất 2.400 k cả cốc lọc. Còn Q5 mất 2.100 k. Kể ra thì cũng đắt hơn Soul 4-6 lần cụ nhẩy.~X(~X(~X(