Chi hội KIA SOUL - Thông tin chuyên môn

NN minhchau

Xe tăng

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Mấy hôm mợ nnmc đi đâu không vào canh thớt để mấy cậu .................em mợ chém kinh quá :-B
Muốn như em thì chăm vào spam là chánh tổng ngay :-?

NN minhchau

Xe tăng
Mấy hôm mợ nnmc đi đâu không vào canh thớt để mấy cậu .................em mợ chém kinh quá :-B
Muốn như em thì chăm vào spam là chánh tổng ngay :-?
dạ e busy đi kím tìn nuôi thân e ợ, ngoài ra kòn nuôi thêm vợ kả, vợ 2, vợ 3 ợ. hehe
... nói chuyện với tinh thần OF giao lưu học hỏi thôi ạ, nếu bao giờ e lên dc chánh tổng e gửi SMS tặng chức í cho mợ ạ. (e khoái nhất là chức xe con nhưng giờ phải lái xe tải ạ). hehe

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Em tưởng mợ chốn đi đâu hóa ra đi tìm xe tiết kiệm nhất với đỡ mất giá nhất :-?
Cụ sắp lên chánh tổng rồi :D cứ sang hội to tạch thì lên ngay ý mà ;))
Mà em công nhận em Soul nhìn lâu mới thấy đẹp =D>

NN minhchau

Xe tăng
Em tưởng mợ chốn đi đâu hóa ra đi tìm xe tiết kiệm nhất với đỡ mất giá nhất :-?
;))
Mà em công nhận em Soul nhìn lâu mới thấy đẹp =D>
Vâng ợ, Soul ....ngăm ngăm da trâu kàng nhìn lâu kàng thấy đẹp ạ. hehe
Bên Toi nhìu kụ quá khích, chém e ko chém toàn twj chém vào chân mình, nên thắng nhìu quá... e chán. keke
Mợ Thanghuyen dạo này tranh thủ làm đại lý chính hãng của she - sheo - đô ??? ngon bổ rẻ, tranh thủ nó vừa lừa đuổi 13 bác đại lý kũ giờ đang thiếu chân.... hehe

NN minhchau

Xe tăng
Thế này thì cháu cố đi Soul khi nào hỏng thì bán thanh lý phải không các cụ
đúng ợ, để đi cho nó nành vì... e tính kỹ rùi, bán trả mua dc kái rì trừ kia buổi sáng. híc

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Nghe có vẻ hợp lí đó mợ nnmc à !~X(
Dạo này đi đường em thấy nhiều Soul thế?
Mấy cụ bô lão Soul ăn tết lâu nhỉ? Tổ chức of đi cụ Tung Ld (b)

aq79

Xe container
các cụ ơi, e Soul này đẹp quá thể luôn ạ: http://dantri.com.vn/c111/s111-565599/kia-va-y-tuong-dua-xe-soul-ra-duong-dua.htm
Kia và ý tưởng đưa xe Soul ra đường đua
(Dân trí) - Track’ster là xe concept được phát triển dựa trên mẫu Kia Soul vừa ra mắt tại Triển lãm ô tô Chicago 2012.

Mẫu xe concept này được trang bị động cơ 2.0L 4 xi-lanh tăng áp, cho công suất 250 mã lực, kết hợp với hệ dẫn động bốn bánh (AWD) và hộp số sàn 6 cấp. Hệ thống treo được nâng cấp phục vụ cho xe đua, đi cùng bộ la-zăng trước 14 inch, sau 13,6 inch và phanh đĩa Brembo.

Dù xe Kia Soul phiên bản tiêu chuẩn vốn đã có hình thức lạ mắt, nhưng Kia vẫn tạo sự khác biệt hơn nữa cho Track’ster, bằng việc đẩy cửa hậu lùi vào sâu hơn và thân xe thay đổi gần như toàn bộ. Ở phía trước, đèn sương mù cỡ bự nằm trên hốc gió dưới, bên trên là cụm đèn pha thiết kế mới và lưới tản nhiệt dài, hẹp. Gờ chắn bùn cỡ lớn trên thân xe tạo nét khỏe khoắn, còn thiết kế đèn hậu, ống xả và đuôi xe chung phong cách thiết kế với mũi xe.

Nhìn chung, xe Track’ster mang kiểu dáng mạnh mẽ, nam tính, chỉ có kiểu mái thoải gợi nhắc mối quan hệ với mẫu Kia Soul.

Tuy không có cửa sau (thiết kế xe hai cửa), nhưng Track’ster vẫn có chiều dài cơ sở lớn hơn xe Soul khoảng 127mm. Bên trong, hai ghế ngồi được bọc da lộn và thế chỗ ghế sau là khay để mũ bảo hiểm, bộ quần áo đua và một số dụng cụ khác.

Kia cho biết hiện chưa có kế hoạch đưa xe Track’ster vào sản xuất đại trà, nhưng cũng không nói rằng sẽ không bao giờ sản xuất.

nguyenvanvo2005

Xe máy
mấy bác cho em hỏi em đọc bản hướng dẫn soul tiếng việt có ghi là số 11 là dầu trợ lực tay lái sao em tìm trong carbin máy sao không thấy chỗ đỗ dầu trợ lực tay lái !

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvanvo2005

Xe máy
mấy bác giúp em post tấm ảnh bình dầu trợ lực tay lái kia soul nằm ỡ đâu xe em đời 2008 em kiếm hoài không có thấy hỏi gara họ cũng pó tay ! họ phán là xe kia soul trợ lực tay lái nằm trong dầu hợp số !

Tungld

Xe tăng

Nó là cái khoanh đỏ đấy

soul 9133

Xe tăng

Nó là cái khoanh đỏ đấy
CỤ Tungld bảo cụ NVV2005 đổ dầu trợ lực vào đây là cụ tungld đã gián tiếp phá hoại xe của cụ nvv2005 rồi còn gì. (E đùa chút thôi). Soul là tay lái điện ko có trợ lực dầu các cụ nhé. (Đối với phiên bản như ảnh trên còn các phiên bản khác thì e ko biết)

Tungld

Xe tăng
CỤ Tungld bảo cụ NVV2005 đổ dầu trợ lực vào đây là cụ tungld đã gián tiếp phá hoại xe của cụ nvv2005 rồi còn gì. (E đùa chút thôi). Soul là tay lái điện ko có trợ lực dầu các cụ nhé. (Đối với phiên bản như ảnh trên còn các phiên bản khác thì e ko biết)
Xin lỗi các bác em nhớ nhầm. Đúng là xe mình trợ lực điện

nguyenvanvo2005

Xe máy
xe trợ lực điện mình chĩ thay dầu máy và dầu số và dầu thắng và nước mát máy là ok hết hả bác ngoài ra là không cần làm gì nữa hết phải không bác ! tay lái trợ lực điện xài có tốt hơn trợ lực bằng dầu hong ! bác biết gì chỉ em nhe vì em mới mua soul lại !