Kia Sorento 2010 Owner's Manual

Dailo

Xe tăng
Sáng nay em thấy xe cụ đỗ trong BV. Đang vội vội là, nhưng em cũng phải đảo mấy vòng ngắm xe cụ.:21: Lúc đó chưa nhớ ra, cứ nhớ cái biển này quen quen gặp ở đâu rồi thì phải. Giờ mới nhớ ra.

Xe cụ đẹp lém, nhà em mà chưa mua xe cũng cố luôn em này. Xe giờ mới đi được chưa tới hai vạn, đổi ngại quá :^)
Em làm luôn trong viện mà cụ, nếu cụ tới lần sau mà không có em. Cụ cứ nói mấy đồng chí bảo vệ kêu ai là chủ xe thì sẽ có em luôn. Em sẽ đãi cụ một chầu cafe được ngay mà.:6:

Em cũng có ý kiến là nên lấp hội Soren riêng của Anh Em mình đê, thỉnh thoảng có gì còn trao đổi cho thuận tiện ạ:69:

Me^4ba'nh

Xe tăng
Báo cáo các cụ, mấy hôm rồi em bận quá nên không fục vụ các cụ được. Em đăng ký được rồi, 30T 9997 ( chẳng biết đẹp hay xấu - bốc được).
Về bệ thì bác Dailo giưới thiệu em ở chỗ 439 Kim Ngưu nhưng họ ko nắp cho mà em thì thiếu thời gian, về sau em lắp ở 12 Trần Quốc Hoàn ( = giá , lắp luôn cho và khuyến mãi bắn chữ).
Cảm nhận ban đầu là chạy sướng (em thấy mấy bác lái xe công ty đang lái santafe nói thế). Còn em cứ có vợ là sướng rồi. :D

Dailo

Xe tăng
Báo cáo các cụ, mấy hôm rồi em bận quá nên không fục vụ các cụ được. Em đăng ký được rồi, 30T 9997 ( chẳng biết đẹp hay xấu - bốc được).
Về bệ thì bác Dailo giưới thiệu em ở chỗ 439 Kim Ngưu nhưng họ ko nắp cho mà em thì thiếu thời gian, về sau em lắp ở 12 Trần Quốc Hoàn ( = giá , lắp luôn cho và khuyến mãi bắn chữ).
Cảm nhận ban đầu là chạy sướng (em thấy mấy bác lái xe công ty đang lái santafe nói thế). Còn em cứ có vợ là sướng rồi. :D
Ơ, Lần trước em mua ở 439 Kim Ngưu em cũng phải chạy ra 199 HDC (Chỗ Bác Hiển) để nhờ lắp, may mà có quan hệ lên bác ý cũng không lấy em đồng nào cả(b)(b)

Dưng mà cụ Mê 4ba'nh ơi, cụ có hỏi ở Trần Quốc Hoàn có vè che mưa cho em nó không. Trời mưa không bật điều hòa thì phải mở tí kiếng ra một tí chứ nhờ:101:

P/S: Bác xem lại biển của bác xem. Em tưởng biển số của bác bây giờ là 30U chứ nhỉ?????

Chỉnh sửa cuối:

Gà đi bộ

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng cụ !!!! Biển đẹp đấy chứ các cụ nhỉ. (b)

Winstorm07

Xe container
Chào các cụ Sorento.
Em cũng đang chuẩn bị li dị vợ cũ để cưới em So về.
Các cụ đã và đang chuẩn bị kết hôn với em nó lập hội đi cho nó hoành tráng giống hội KFC.
Về khoản manual bằng tiếng Hàn em có thể giúp các cụ tran phơ sang tiếng Việt được nhưng mà em ngại ngồi cặm cụi gõ lắm nên sau này khi nào ọp mà các cụ nào thấy cần cái gì thì mang đến em dịch luôn tại chỗ. (l)(l)

Me^4ba'nh

Xe tăng
Sặc, chết dở với cụ Dailo, biển số xe ...của mình lại ko nhớ sao?(l).
Ở Trần Quốc Hoàn chưa có j hơn ngoài bệ các cụ ạ.
Ôi, bác winstorm giúp a e cái đê. Cái chữ này khó quá, huhu

Winstorm07

Xe container
Em đang tìm trên mạng xem sách HD ở đâu nhưng chưa thấy có, cụ chịu khó chờ nhé, cấp bách quá thì cụ alo cho em rồi mang sách HD đến em dịch nóng cho cụ (k)

Dailo

Xe tăng

Ơ, vì của em là 30U mà cụ, em tưởng 30T hết rồi mà:6:

galoi hanoi

Xe đạp
Các bác cho biết giá bản Limited bi giờ bao nhiêu vậy, em đang muốn đổi xe mà hôm qua sâu báo em hơn 43K obama lận. Thank các bác.

hoangphat

Đi bộ
Em cũng đang có ý định cưới em Sorento này. Lọ mọ tìm kiếm thông tin, nhưng trên mạng vẫn ít thông tin quá nhỉ?! Đây là lần đầu tiên em dành dụm để kiếm con 4 bánh chạy cho đỡ nắng đỡ mưa vào đầu.
Mong rằng khi có xe rồi sẽ được các bác chỉ giáo thêm. Nếu mà thành lập hội KI-Sốt (Em đặt thế có đc không nhỉ) em sẽ tham gia nhiệt tình,....(b)

Dailo

Xe tăng
Các bác cho biết giá bản Limited bi giờ bao nhiêu vậy, em đang muốn đổi xe mà hôm qua sâu báo em hơn 43K obama lận. Thank các bác.
Nếu mà Sâu báo cụ 43K Limited thì cụ nên mua khẩn trương 10 chiếc đi ợ. Đi không hết thì đe bán lại cho những người khác, theo em được bít thi HG Auto bán Limited trên 50k Cụ ơi:77:

galoi hanoi

Xe đạp
Xe em là bản TLX 2.0 máy dầu, Option/Fuction thì em nó ăn đứt SF. Em chẳng bit nói gì, chỉ cảm nhận là chẳng có gì để bàn nữa thôi cụ ợ:77:
Các cụ cho em hỏi ngu tí, bản Limited khác bản TLX những gì và chênh nhau khỏang bao nhiêu xiền.

vovabrother

Đi bộ
Dũn ơi xe chú mua 49K bây giừo là lãi to rồi đấy(b)

M.I.M

Xe tải
Website
www.tathy.com
Chán quá, không bác nào cho em tí cảm nhận với

hoangphat

Đi bộ
Em mới đặt 1 em màu bạc 2.0 máy dầu full op. 52K không biết đắt hay rẻ nhỉ ?!!
Chắc phải vài ngày nữa mới lấy được (l), Hic chờ đợi mỏi mệt thiệt,...

Toyota Celica

Xe container
Không biết em này ăn xăng thế nào các cụ nhỉ , em thì thích lắm rồi đấy nhưng lo mỗi cái ăn uống cho em nó :( híc híc