Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container

Nghia pride

Xe máy
Báo cáo bác là ron cửa xe em chu vi dài +- 4,1met bác ơi, Bác xem giúp em với nhé, thank bác, em rất hy vọng nó vừa

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
Báo cáo bác là ron cửa xe em chu vi dài +- 4,1met bác ơi, Bác xem giúp em với nhé, thank bác, em rất hy vọng nó vừa
Em cũng hy vọng là gioăng bác YXHB dư sẽ vừa em DM của bác, vì cùng đợt gioăng đó bác Hiếu trên Lạng sơn lắp, em đã hướng dẫn cắt bớt gioăng phần cột A và bên dưới cửa đi thì mới vừa cửa trước lái của xe Beta

Kia cd5 2003

Xe tăng
Em cũng hy vọng là gioăng bác YXHB dư sẽ vừa em DM của bác, vì cùng đợt gioăng đó bác Hiếu trên Lạng sơn lắp, em đã hướng dẫn cắt bớt gioăng phần cột A và bên dưới cửa đi thì mới vừa cửa trước lái của xe Beta
hic,anh đấy đang cần gioăng cánh cửa chú ạ,cháu tưởng anh Hiếu LS là gioăng dãn kính ạ chú?

Nghia pride

Xe máy
hic,anh đấy đang cần gioăng cánh cửa chú ạ,cháu tưởng anh Hiếu LS là gioăng dãn kính ạ chú?
Gioăng nào anh cũng cần hết em à, trọn bộ a cũng cưới nốt em ơi, cầu mong là có thôi chứ ở Sìgon này anh tìm nát hết rùi mà hỏng thấy tính hiệu nào hết trọi òi

Cerato-6134

Xe container
Gioăng nào anh cũng cần hết em à, trọn bộ a cũng cưới nốt em ơi, cầu mong là có thôi chứ ở Sìgon này anh tìm nát hết rùi mà hỏng thấy tính hiệu nào hết trọi òi
PC tìm thêm được một thành viên SG nữa rồi, theo dõi bài của bác từ qua đến nay em thấy bác cũng rất đam mê đấy ạ. SG có thêm bác thì Hoàng Nam có thêm "bạn" độ và chăm sóc xe rồi.
Ah, ngoài các bác mà bác Yêu xe hơn bồ kể thì SG còn 1 lão làng PC là connhaphuho nữa ạ
Chúc bác có nhiều niềm vui khi tham gia PC ạ

Nghia pride

Xe máy
PC tìm thêm được một thành viên SG nữa rồi, theo dõi bài của bác từ qua đến nay em thấy bác cũng rất đam mê đấy ạ. SG có thêm bác thì Hoàng Nam có thêm "bạn" độ và chăm sóc xe rồi.
Ah, ngoài các bác mà bác Yêu xe hơn bồ kể thì SG còn 1 lão làng PC là connhaphuho nữa ạ
Chào bác Cerato-6134, trong SG này chắc chỉ có vài người giống em thui, mấy ae mê xe nói chắc em mắc nợ con pride này nên mới thế ( mặc dù nó là Niềm Tự Hào) chứ mấy lão thợ thầy nói loại này là xe cỏ mà mầy mê là chi => buồn

Chỉnh sửa cuối:

cafe sáng

Xe buýt
Các bác cho em hỏi cửa hàng bán vòng bi 43a nguyễn công trứ giờ chuyển đi đâu rồi ạ?

Chào cả nhà, em nhờ các bác tư vấn giúp, sáng nay đi làm nhìn cái kim công tơ mét nhảy lung tung lúc nhanh lúc chậm, như vậy có phải em nó bị tèo rồi phải không ah?

khoai123

Xe tải
Chào bác Cerato-6134, trong SG này chắc chỉ có vài người giống em thui, mấy ae mê xe nói chắc em mắc nợ con pride này nên mới thế ( mặc dù nó là Niềm Tự Hào) chứ mấy lão thợ thầy nói loại này là xe cỏ mà mầy mê là chi => buồn
Dù ai nói ngã nói nghiêng. Lòng ta vẫn vững với niềm đam mê, tự hào. Anh nhỉ? Cuối tháng em sắp xếp xuống sg anh em mình off anh nhé.

khoai123

Xe tải
Chào cả nhà, em nhờ các bác tư vấn giúp, sáng nay đi làm nhìn cái kim công tơ mét nhảy lung tung lúc nhanh lúc chậm, như vậy có phải em nó bị tèo rồi phải không ah?
Bác tháo dây ra xem vỏ có bị xơ không, kiểm tra cả ruột nữa ạ. Lâu ngày chắc khô dầu đó bác.

67campha

Xe tăng
Xin chào các bác Pride's clup, chiều nay mới có dịp diện kiến 1 bạn trên pc của mình nên về nhà lui cui đăng ký lại nick rồi giờ mới dc,em theo dỏi diển đàn đã rất lâu nay mới nghe bác Bluestar hướng dẫn phải vào pc mới tham gia trên fb được, em là mem mới mong các bác chỉ giáo em cám ơn nhiều ạ!
em 40tuổi, tên Nghĩa, chuyên nghề dạy lái xe, hiện đang chăn 2 cô vợ 2 tính tình thì hiền nhưng hay nhỏng nhẽo, chúc các bác nhà mình vui vẽ nhé
Chào mừng bác gia nhập đại gia đình PC. em thấy em DM của bác là kết rồi.
nhà PC có Nghĩa Trang (mr.lenghia ) và Nghĩa Địa (em), không biết phân biệt thêm Nghĩa gì đây CT bluestar2006 ah.

Nghia pride

Xe máy
Chào bác, bệnh thường gặp của pride em hay bị, theo em bác tháo đầu dây ctm ở chổ hộp số ra rồi rút cái ruột ra xem thế nào nếu khoong bị gì thì bác lau sạch cái ruột ( lau với rp7 thì good), sau đấy bác cho nhớt vào cái vỏ rồi dốc ngược cái vỏ lên rồi lắp lại thì sẽ có thể hết đấy, ngu kiến em thế bác làm thử xem sao trước khi mua bác nhể

Chỉnh sửa cuối:

Nghia pride

Xe máy
Dù ai nói ngã nói nghiêng. Lòng ta vẫn vững với niềm đam mê, tự hào. Anh nhỉ? Cuối tháng em sắp xếp xuống sg anh em mình off anh nhé.
OK bác, bác nhớ báo trước thời gian nhé, e ở khu vực quận Tân Phú, rủ Hoàng Nam lun chém gió cho dễ bác nhể

maund

Xe tải
Chào bác, bệnh thường gặp của pride em hay bị, theo em bác tháo đầu dây ctm ở chổ hộp số ra rồi rút cái ruột ra xem thế nào nếu khoong bị gì thì bác lau sạch cái ruột sau ( lau với rp7 thì good), sau đấy bác cho nhớt vào cái vỏ rồi dốc ngược cái vỏ lên rồi lắp lại thì sẽ có thể hết đấy, ngu kiến em thế bác làm thử xem sao trước khi mua bác nhể
Theo em thì thay luôn dây mới xem thế nào có 80K ở Pham Gia thôi. Vì trong hội có cụ Linh Dan bị như vậy mà bắt bệnh lung tung. Cuối cùng thay dây là ok.

Nghia pride

Xe máy
Theo em thì thay luôn dây mới xem thế nào có 80K ở Pham Gia thôi. Vì trong hội có cụ Linh Dan bị như vậy mà bắt bệnh lung tung. Cuối cùng thay dây là ok.
Kiểm tra kỹ trước khi thay bác, không biết ở miền bắc có dây hịn không bác, trong em dây thay dây hàng loại tốt ( hàng sx for kia pride) ở An Dương Vương nó quất 250.000 /1 bộ sài thấy cũng ok