Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

NamDronie

Xe máy
Chắc em đẹp trai hơn cụ nên giá rẻ hơn :v.

khoai123

Xe tải
Em mới độ được cái đồng hò taplo

Có báo thời gian, nhiệt độ trong và ngoài xe, báo điiện thế ac. Thấy hài lòng.

vuahung105

Xe container

Đẹp đấy bác ah. Tiện lợi phết. Chức năng đo điện áp là vô cùng hữu ích

Zjzon

Xe hơi

Đồng hồ bác độ đẹp nhỉ, nhìn giống đồng hồ theo xe mà có thêm chức năng đo ac thì tiện lợi quá

khoai123

Xe tải
Sáng nay e nhận hàng hì hụi đục khoét cả buổi trưa cuối cùng cho e nó vào được thấy hài lòng lắm ạ. Đồng hồ 3 in 1, vừa xem thời gian, đo nhiệt độ trong và ngoài xe, đo điện áp ac.
Các cụ lên google.com.vn tìm tìm đồng hồ mini 3 in 1 cho ô tô xe máy se thấy có bác Mr Hoang ở HN bán cái này. Cụ bảo mua về lắp cho ô tô thì bác ấy sẽ gửi cho. Hết 160k bao ship. Mua xong về chịu khó đục khoét và lắp vào nắp chờ trên taplo đã có điện chờ sẵn ạ.
Trưa nay e thi công có chụp lại hình nhưng cái đt e củ chuối nó ko cho up ảnh từ thư viện ảnh lên. Hình em up vừa rồi là chụp trực tiếp ạ. Mai e cho vài máy tính up lên các cụ tham khảo ạ.

maund

Xe tải
Sáng nay e nhận hàng hì hụi đục khoét cả buổi trưa cuối cùng cho e nó vào được thấy hài lòng lắm ạ. Đồng hồ 3 in 1, vừa xem thời gian, đo nhiệt độ trong và ngoài xe, đo điện áp ac.
Các cụ lên google.com.vn tìm tìm đồng hồ mini 3 in 1 cho ô tô xe máy se thấy có bác Mr Hoang ở HN bán cái này. Cụ bảo mua về lắp cho ô tô thì bác ấy sẽ gửi cho. Hết 160k bao ship. Mua xong về chịu khó đục khoét và lắp vào nắp chờ trên taplo đã có điện chờ sẵn ạ.
Vậy còn đồng hồ zin cụ để lại em cho.

DanCdn

Xe hơi
Xe em mới có hiện tượng kính các cụ giúp nhà cháu với: đề máy nổ ngay kể cả khi máy nguội nhưng khi nổ máy là phải đệm chân ga ngay nếu không là tắt máy. Có phải xe em mất bù ga buổi sớm không ạ?

vuahung105

Xe container
Xe em mới có hiện tượng kính các cụ giúp nhà cháu với: đề máy nổ ngay kể cả khi máy nguội nhưng khi nổ máy là phải đệm chân ga ngay nếu không là tắt máy. Có phải xe em mất bù ga buổi sớm không ạ?
Nếu đã thông đường nước rồi thì chính xác phải là chưa chỉnh vít bù ga buổi sáng. Bác tìm trong thớt chuyên môn có hướng dẫn và hình ảnh minh họa đấy

NamDronie

Xe máy
Hix ra gara kiểm tra thì không phải do côn, tại hôm nọ em vặn đường xăng vào nửa vòng nên nó bị hụp. Hiện tại thừa nguyên combo côn bàn ép bi tê. Có cụ nào cần thay không ạ?

Bí thư tỉnh

Xe hơi
con của cụ gio ban đươc bao nhiêu

DanCdn

Xe hơi
Nếu đã thông đường nước rồi thì chính xác phải là chưa chỉnh vít bù ga buổi sáng. Bác tìm trong thớt chuyên môn có hướng dẫn và hình ảnh minh họa đấy
Em vặn kịch ốc bù ga buổi sớm và bù ga điều hoà rồi cụ ạ. Thêm ga ăng ti như cụ bảo thì ổn cả rồi cụ. Còn vấn đề là khi mới nổ máy thi thoảng lại kêu kẹt kẹt phát ra chỗ khu vực cốc lọc xăng. (Giống kiểu đang nổ máy mà đề một phát nữa) nhưng kẹt ít thôi chứ không kêu dã man như khi vặn khoá đề khi máy đang nổ cụ ạ,Cụ giúp nhà cháu nhé. Cứ để đi không quan tâm đến thì không sao, nhưng ngồi lên xe lại muốn nó nuột cơ ạ!

vuahung105

Xe container
Em vặn kịch ốc bù ga buổi sớm và bù ga điều hoà rồi cụ ạ. Thêm ga ăng ti như cụ bảo thì ổn cả rồi cụ. Còn vấn đề là khi mới nổ máy thi thoảng lại kêu kẹt kẹt phát ra chỗ khu vực cốc lọc xăng. (Giống kiểu đang nổ máy mà đề một phát nữa) nhưng kẹt ít thôi chứ không kêu dã man như khi vặn khoá đề khi máy đang nổ cụ ạ,Cụ giúp nhà cháu nhé. Cứ để đi không quan tâm đến thì không sao, nhưng ngồi lên xe lại muốn nó nuột cơ ạ!
chả lẽ củ đề thỉnh thoảng hứng lên lại kêu :) . dù sao thì lúc nào rảnh thì đi bảo dưỡng củ đề cũng tốt - mà can đảm thì tự tháo ra mà bảo dưỡng, vệ sinh, bôi mỡ vào vòng bi - chổi than mòn thì thay - cái này tulamlay đc.

xuanquanbmc99

Xe tăng
Sáng mai cụ Xồm có rảnh ko e qua cụ xin cốc trà nóng nhỉ =D>

Phú Vy

Đi bộ
Dạ chào các cụ, các bác, các mợ ạ! Chả là em mới làm đám hỏi vợ 2 nhà e, đợi sang tuần đẹp ngày là chính thức rước nàng về dinh. Tuy chưa tìm hiểu được cặn kẽ về hội nhà ta với cả em cũng vừa có bằng xong mới chỉ đang tập tành nhưng em cũng các cụ các bác các mợ chiếu cố giúp đỡ em út cho khỏi bỡ ngỡ trong việc dạy bảo và chăm sóc vợ 2 nhà em ạ! Tiện cho em hỏi chi hội nhà ta có bác nào ở Thủ Dầu Một cho em được mời cafe nhằm giao lưu học hỏi kinh nghiệm với ạ.