Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container

bluestar2006

Xe container
Kính thưa các bác,

Hai ngày Hội, Lễ, và hôm nay là Sinh nhật theo khai sinh của Pride's Club đã qua, đến giờ này (phần do việc bận, phần muốn để đến gần giờ chót) cho phép em được có mấy lời,

SNPC7 năm nay khác với các SN khác về thời lượng, cách thức tổ chức, và số lượng người tham dự đông nhất từ trước đến nay. Điều này cũng nói lên sự ủng hộ rất nhiệt tình của các thành viên Gia đình Pride. Ban tổ chức SNPC7 và cá nhân em rất vui vì sự sự thành công của Lễ - Hội Sinh nhật năm nay.
(Tất nhiên vẫn còn những khiếm khuyết, sơ sót không thể tránh khỏi, mong nhận được sự thông cảm của các bác các mợ)

Em xin trân trọng cảm ơn tất cả các thành viên của Gia đình Pride đã góp công sức, chung tay để làm cho Lễ - Hội Sinh nhật được thành công, kể cả những thành viên tham dự SN cũng như những thành viên vì nhiều lý do năm nay không tham dự được, nhưng vẫn luôn hướng tới, theo dõi lễ hội.

Xin chân thành cảm ơn bác Cé - tổng quản tổ chức sự kiện; bác Vượng, mợ Thúy Kiều đã giới thiệu địa điểm SN rất đẹp, và vất vả lo khâu tổ chức hậu cần chu đáo; bác Hải Xồm dụ dỗ các mem qua đêm; mợ Hường, mợ Thêu chăm lo, tổ chức các trò chơi thu hút các F1;
Cảm ơn bác Mai Văn Tuấn đã tặng món quà thật ý nghĩa cho các gia đình tham gia SN; Bác Trần Đức và Gấu tặng sách cho các con; bác Đức Nhã và Gấu ra mắt với món quà tinh thần đầy sôi nổi và phiêu lãng;
Cảm ơn bác Hùng, chủ Bella resort đã hỗ trợ, tạo điều kiện thuận lợi để Pride's Club tổ chức sự kiện.

Còn nhiều lời cảm ơn nữa chưa nói hết...

Và em muốn chúc toàn thể các thành viên Pride's Club luôn mạnh, khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Chúc Pride's Club luôn được quan tâm xây dựng để ngày thêm đoàn kết, lớn mạnh!

Kính thưa các bác,

Hai ngày Hội, Lễ, và hôm nay là Sinh nhật theo khai sinh của Pride's Club đã qua, đến giờ này (phần do việc bận, phần muốn để đến gần giờ chót) cho phép em được có mấy lời,

SNPC7 năm nay khác với các SN khác về thời lượng, cách thức tổ chức, và số lượng người tham dự đông nhất từ trước đến nay. Điều này cũng nói lên sự ủng hộ rất nhiệt tình của các thành viên Gia đình Pride. Ban tổ chức SNPC7 và cá nhân em rất vui vì sự sự thành công của Lễ - Hội Sinh nhật năm nay.
(Tất nhiên vẫn còn những khiếm khuyết, sơ sót không thể tránh khỏi, mong nhận được sự thông cảm của các bác các mợ)

Em xin trân trọng cảm ơn tất cả các thành viên của Gia đình Pride đã góp công sức, chung tay để làm cho Lễ - Hội Sinh nhật được thành công, kể cả những thành viên tham dự SN cũng như những thành viên vì nhiều lý do năm nay không tham dự được, nhưng vẫn luôn hướng tới, theo dõi lễ hội.

Xin chân thành cảm ơn bác Cé - tổng quản tổ chức sự kiện; bác Vượng, mợ Thúy Kiều đã giới thiệu địa điểm SN rất đẹp, và vất vả lo khâu tổ chức hậu cần chu đáo; bác Hải Xồm dụ dỗ các mem qua đêm; mợ Hường, mợ Thêu chăm lo, tổ chức các trò chơi thu hút các F1;
Cảm ơn bác Mai Văn Tuấn đã tặng món quà thật ý nghĩa cho các gia đình tham gia SN; Bác Trần Đức và Gấu tặng sách cho các con; bác Đức Nhã và Gấu ra mắt với món quà tinh thần đầy sôi nổi và phiêu lãng;
Cảm ơn bác Hùng, chủ Bella resort đã hỗ trợ, tạo điều kiện thuận lợi để Pride's Club tổ chức sự kiện.

Và em muốn chúc toàn thể các thành viên Pride's Club luôn mạnh, khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Chúc Pride's Club luôn được quan tâm xây dựng để ngày thêm đoàn kết, lớn mạnh!
Ka ka ! Dạy dỗ là nghề của nhà cháu nên chuyển sang món "Dụ dỗ" cũng không mấy khó ct à =))

maund

Xe tải
A chưa ngủ đ ông chú bảo xe a nếu a đi thì thoii con ban phải đủ 80 củ theo chú có nên bán ko
a có cần tiền ko? ko thiếu tiền thì thôi sao phải bán. ke ke

Cerato-6134

Xe container
Kính thưa các bác,

Em cũng muốn gửi lời cảm ơn đến toàn thể gia đình các bác, các mợ. Thành công của các sự kiện sẽ không đạt nếu không nhận được sự ủng hộ và đồng hành của Pcer trong suốt 7 năm qua.
Tiêu chí của PC là Tulamlay nếu làm được, nên các chương trình đều mang tính cây nhà lá vườn, không chuyên nghiệp. Tuy nhiên nếu được sự ủng hộ của cả nhà thì em tin các sự kiện ngày càng ĐÔNG VUI - TRỌN VẸN.
BTC cũng luôn mong nhận được sự góp ý, đóng góp ý tưởng cũng như đồng hành tham gia tổ chức của các bác, các mợ. Như năm nay, thành công không thể không ghi nhận đóng góp của anh Yêu xe hơn bồ, đó sẽ là khởi sướng cho các lần tổ chức overnight tiếp theo.
Chúc đại gia đình PC sức khỏe, hạnh phúc và chúc Pride's Club ngày càng lớn mạnh!

LT Vietnam

Xe tải

LT Vietnam

Xe tải
A chưa ngủ đ ông chú bảo xe a nếu a đi thì thoii con ban phải đủ 80 củ theo chú có nên bán ko
Cụ Tú Thường Tín đọc lại quy định trang 1 và làm màn giới thiệu chào hỏi đi để anh em trong OF còn nhận diện ợ.

Vuha.bdann

Xe tải
BÁO CÁO CHÚ tranthangub anh đã nhận được 2 thùng hàng chú gửi tặng PC, đã báo cáo chủ tịch bluestar2006, tổng thư kí Cerato-6134....được chủ tịch ủy quyền phân phối, trên tinh thần phân phối cho đúng đối tượng cần dùng chống các mem chưa hỏng cũng nhận để găm, nhà cháu đã phân phối được 1 số món hàng nhhuw sau
1. Duc Nha 2 gioăng cánh cửa
2. xuanquanbmc99 đôi giảm xóc trước
3. Vuha.bdann chiếc van điện dù bù ga điều hòa
Thay mặt anh em PC cảm ơn tấm thịnh tình của chú, hẹn sớm giao lưu cùng chú. Chúc chú và gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc
Cảm ơn bác Tranthangub ạ.

Nhà chúng em có cái này, free nhưng là vô giá bác ạ :)

Xôi sáng , ghi nhận sự đam mê của bác trong suốt 1 năm qua, mặc dù do điều kiện xa xôi nên bác chưa off được với cả nhà nhưng nếu bác có nguyện vọng cấp logo thì nhân Sinh Nhật PC em sẽ trình CT bluestar2006 duyệt cấp cho bác ạ.
Em muốn, em cũng muốn ạ. Em đang bị Thanh tra nên k theo dõi chương trình thường xuyên được. Hôm trước bác Độ PMC cũng báo cho em biết sự chiếu cố của các bác nên em sẽ sắp xếp 1 buổi off với bác Xôi Sáng ạ.

Dang ba

Xe máy
Website
www.nhomkinhcuacuon.com
Em xin kính chào cccm.em xin giới thiệu em ĐẶNG BÁ thành viên mới nghề nghiệp cơ khí.thế giới cửa.địa bàn hoạt động ĐỐNG ĐA.HÀ ĐÔNG.THƯỜNG TÍN và một số khu vực khác...nơi ở thường tín em rất mong được giao lưu cccm trên of và mong được cccm chỉ bảo

LT Vietnam

Xe tải
Em xin kính chào cccm.em xin giới thiệu em ĐẶNG BÁ thành viên mới nghề nghiệp cơ khí.thế giới cửa.địa bàn hoạt động ĐỐNG ĐA.HÀ ĐÔNG.THƯỜNG TÍN và một số khu vực khác...nơi ở thường tín em rất mong được giao lưu cccm trên of và mong được cccm chỉ bảo
Cụ giới thiệu cũng khá đủ rồi, thêm tý năm sinh và vài ba cái ảnh vợ 2 lên nữa để các cụ nhà ta chiêm ngưỡng nữa thì tốt hơn, kẻo gặp ngoài đường anh em ko nhận ra nhau. Ném đá vỡ gương lúc đấy mới biết là đã cùng cụng ly thì chít

maund

Xe tải
Cụ giới thiệu cũng khá đủ rồi, thêm tý năm sinh và vài ba cái ảnh vợ 2 lên nữa để các cụ nhà ta chiêm ngưỡng nữa thì tốt hơn, kẻo gặp ngoài đường anh em ko nhận ra nhau. Ném đá vỡ gương lúc đấy mới biết là đã cùng cụng ly thì chít
Cụ THiệp chém cụ Tú nhè nhẹ thôi. ke ke. Hum qua em đi lấy xe cùng ông anh nên về hơi mụn. chiều em về sớm em qua cụ trà đá chém gió. hô hô