Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

minhaudio

Xe tải
Hình như từ hôm có nhà mới đến giờ là tầng 29 rồi em mới vào nghía các cụ ạ!

67campha

Xe tăng
không thấy các cụ "ấp đết" tình hình mưa gió ạ?

Vâng cảm ơn các bác. Để em nghiên cứu xem thế nào? mà cho e hỏi có cụ nào ở Thành phố thanh hóa trong hội không ạ. Nếu có các cụ cho e sdt e liên lạc xin tư vấn cái
Thanh Hóa có 1 chuyên gia cứng đấy ! 1 mem gạo cội của PC....cụ bluestar2006 giới thiệu kìa

Nôi84

Xe hơi
Xin chào các bác. E là thành viên mới, Em đang định mua một con Kia Pride, Hôm qua đi thử xe thì khi vào số 4 toàn bị trượt. Các cụ chỉ giúp em cái đó có ảnh hưởng gì không? nếu sửa hết bao nhiêu? và sửa ở đâu?
Tốt nhất cụ tim con khác .thân vỏ thì đơn giản chư mấy móc thì khổ lăm thây rồi chắc gì đã ngon.

tructrucdangyeu

Xe tải
Chưa kịp tự giơi thiệu bản thân với các cụ đã xin các cụ chỉ giúp việc này ạ.
Em tháo bộ chia điện để kiểm tra vệ dsinh nhưng tháo đến đây thì không biết tháo tiếp nữa xin các cụ giúp cháu các mở ạ.
Và cái dù trên bộ chia điện em tháo ốc trên ra thì thấy có nhiều dầu chảy ra, trong đó có dầu ạ và chảy ra rồi có phải bổ sung không ạ
Xin cảm on các cụ nhiều

dongbaclangtu

Xe điện
Em tháo bộ chia điện để kiểm tra vệ dsinh nhưng tháo đến đây thì không biết tháo tiếp nữa xin các cụ giúp cháu các mở ạ.
Và cái dù trên bộ chia điện em tháo ốc trên ra thì thấy có nhiều dầu chảy ra, trong đó có dầu ạ và chảy ra rồi có phải bổ sung không ạ
Xin cảm on các cụ nhiều
1 - Dù đó cấu tạo ko có dầu nên ko cần bổ sung cụ ạ mà khả năng là nó bị thủng nên dầu mới vào đó.
2 - Cụ cần vệ sinh thì chỉ cần vệ sinh cái con quay nhỏ như cái bao diêm bằng nhựa đen ở đầu cụm chia điện (rút nó ra) và bên trong của cái nắp chụp bằng xăng.
( công nhận cụ dũng cảm và có năng khiếu nên tháo đc ra ntn).

Xôi sáng

Xe buýt
Xin cảm on các cụ nhiều
Cụ tiếp tục lấy tay rút nhẹ từ ngoài vào trong: đầu tiên là con quay 1, sau đó là nắp chụp 2 rồi cụ để nguyên dùng xăng vệ sinh bộ điều khiển 3 bên trong theo hình từ trên xuống:

cái dù kéo thì kệ nó cụ à, ko cần tháo ra vệ sinh đâu vì chắc dù thủng rồi nên dầu vào rồi.

tranthangub

Xe buýt
Ọp chui ngày thứ 7 - tại Trà Mầm

Cụ tiếp tục lấy tay rút nhẹ từ ngoài vào trong: đầu tiên là con quay 1, sau đó là nắp chụp 2 rồi cụ để nguyên dùng xăng vệ sinh bộ điều khiển 3 bên trong theo hình từ trên xuống:

cái dù kéo thì kệ nó cụ à, ko cần tháo ra vệ sinh đâu vì chắc dù thủng rồi nên dầu vào rồi.
\
nhà cháu ko nhìn được ảnh các cụ đưa :(

Linh Đan 1414

Xe tải
Tốt nhất cụ tim con khác .thân vỏ thì đơn giản chư mấy móc thì khổ lăm thây rồi chắc gì đã ngon.
Cụ lại nhầm thân vỏ mới là quan trọng xe nhà mình ruột gan lành lắm, chứ da dẻ mà ung thư di căn khó xứ lý hơn nhiều

Trungamv

Xe hơi
Xe nhà cháu bị bệnh khá nan giải mà mấy ông gara chưa xử lý đc hoặc lười ko chịu làm cho ;(, mỗi lần để dưới mưa to vài tiếng là trong xe ngập nước luôn híc. Biết 1 phần là vào qua cửa phụ do 1-2 lần bị xe máy táng vào và xe tải lùi vào nên bị vênh,đã thay cao su và nắn lại nhưng vẫn chưa ăn thua,cộng thêm vài chỗ nữa nên cứ mưa xong lại phải tát nước, nhục ko chịu đc .Các cụ có cao kiến gì hoặc biết chỗ nào trị đc để em đem đến với ạ . Xe nhà em là pride b 2002 chạy gần 16 vạn,máy móc thì cũng mới đại tu hơn 10 phát nên ngon lắm rồi còn thân vỏ thì cũng bị mọt kha khá đúng chất xe Hàn ;). Thanks các cụ nhiều !

Xe nhà cháu bị bệnh khá nan giải mà mấy ông gara chưa xử lý đc hoặc lười ko chịu làm cho ;(, mỗi lần để dưới mưa to vài tiếng là trong xe ngập nước luôn híc. Biết 1 phần là vào qua cửa phụ do 1-2 lần bị xe máy táng vào và xe tải lùi vào nên bị vênh,đã thay cao su và nắn lại nhưng vẫn chưa ăn thua,cộng thêm vài chỗ nữa nên cứ mưa xong lại phải tát nước, nhục ko chịu đc .Các cụ có cao kiến gì hoặc biết chỗ nào trị đc để em đem đến với ạ . Xe nhà em là pride b 2002 chạy gần 16 vạn,máy móc thì cũng mới đại tu hơn 10 phát nên ngon lắm rồi còn thân vỏ thì cũng bị mọt kha khá đúng chất xe Hàn ;). Thanks các cụ nhiều !
Mời cụ qua ga ra làm đồng sơn của cụ Sơn - Đà Nẵng nhé ! Trên đường Mạc Thái Tông.... Không có biển hiệu gì đâu, thấy bãi rửa xe, gò sơn thì cứ vào hỏi bác Sơn, thấy ông nào lùn lùn nói giọng Đà Nẵng là chính xác

Cụ lại nhầm thân vỏ mới là quan trọng xe nhà mình ruột gan lành lắm, chứ da dẻ mà ung thư di căn khó xứ lý hơn nhiều
Chính xác phải là : Máy hỏng có tiền là sửa được ngon, gầm bệ thân vỏ hỏng có tiền cũng không làm được ngon trừ phương án THAY =))

67campha

Xe tăng
cái gì cũng quan trọng bác ah. đấy là bác chưa gặp những ca máy nòng đau hết cả đầu, thay đủ thứ rồi vẫn nóng đấy.

cái gì cũng quan trọng bác ah. đấy là bác chưa gặp những ca máy nòng đau hết cả đầu, thay đủ thứ rồi vẫn nóng đấy.
Chưa thay hết đâu, chờ thay nốt cái két đã...nhưng máy có tiền vẫn có thể làm ngon và thực tế nó đang ngon lên từng tháng ....chứ khung bệ, gầm sàn không ngon thì có trát vàng vào thì vẫn bán tháo thôi. Ahihi !:))