Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

minhw705

Xe đạp
Các bác cho hỏi: xe e có 2 ống cao su nối từ chế hoà khí lên cái dù chân không của bộ chia điện bị tuột, e không biết cắm lại thế nào cho đúng, các bác hướng dẫn giúp e với!!!

Gửi từ E6553 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Dạ em cảm ơn các Bác ah! Để thứ 7 này đem ra thợ kiểm tra lại xem bị gì! Tại đồ trong này thợ nói khó kiếm. May mắn là em gặp được các Bác ngoài ấy giúp đỡ nhiệt tình, không biết khi nào mới có dịp đền đáp đây.
Ẹc ! Lại khách sáo rồi, anh em chơi chung cho vui mà, vừa rồi anh moi kho được ít đồ, có cái giá ổn nhưmg cũng có cái hơi mắc ( hàng chính hãng luôn) chú ở xa quá, chẳng biết có cần cái gì không ? Mà gương xịn 2 bên có luôn, mỗi chiếc rẻ hơn lần anh mua cho chú mấy chục k, tiếc thật !

khoai123

Xe tải
Ẹc ! Lại khách sáo rồi, anh em chơi chung cho vui mà, vừa rồi anh moi kho được ít đồ, có cái giá ổn nhưmg cũng có cái hơi mắc ( hàng chính hãng luôn) chú ở xa quá, chẳng biết có cần cái gì không ? Mà gương xịn 2 bên có luôn, mỗi chiếc rẻ hơn lần anh mua cho chú mấy chục k, tiếc thật !
Em cần cái gương bên phụ, nẹp cửa kính trong ngoài cả 4 cửa, roăng kính lên xuống cả 4 của hàng xịn. Cụ có ko giúp e với ạ. Nếu có mong cụ giúp em ạ. Em cảm ơn cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Hao_su_cu

Xe máy
331 - Khu 5 TT Kim Tân Thạch Thành - Thanh Hóa
Em cần cái gương bên phụ, nẹp cửa kính trong ngoài cả 4 cửa, roăng kính lên xuống cả 4 của hàng xịn. Cụ có ko giúp e với ạ. Nếu có cụ inbox giúp em ạ. Em cảm ơn cụ ạ.
nẹp Roăng chân kính trong lô em mua mỗi bên 170k
- Em cũng đang cần rioăng kính lên xuống giống bác! có thông tin bác chia sẻ giúp em nhé Thank!

Cerato-6134

Xe container
Em cần cái gương bên phụ, nẹp cửa kính trong ngoài cả 4 cửa, roăng kính lên xuống cả 4 của hàng xịn. Cụ có ko giúp e với ạ. Nếu có cụ inbox giúp em ạ. Em cảm ơn cụ ạ.
Bác đọc kỹ bài thì thấy bác Hải nói là "mỗi chiếc rẻ hơn lần anh mua cho chú mấy chục k, tiếc thật !" nghĩa là anh em mua hộ cho nhau thôi, chứ trong PC không ai buôn bán phụ tùng cả bác ạ.

khoai123

Xe tải
Bác đọc kỹ bài thì thấy bác Hải nói là "mỗi chiếc rẻ hơn lần anh mua cho chú mấy chục k, tiếc thật !" nghĩa là anh em mua hộ cho nhau thôi, chứ trong PC không ai buôn bán phụ tùng cả bác ạ.
Dạ, em cũng nhờ bác ấy giúp ạ. Các bác có ai biết chỉ dùm em ạ. E cảm ơn ạ!

cafe sáng

Xe buýt
Gương: Cụ khoai123 lấy bên phụ, em xin bên tài vừa cặp cụ nhé.
Có ống cao su dẫn dầu phanh không cụ?
Em cần cả mấy cục cao su chốt giữa của càng I nữa, bét tè lè nhè rùi ạ.
Cả bi bát bèo, chân máy số 1 nữa. Toàn đồ hiếm, bác thấy lượm giúp em nhé

Chỉnh sửa cuối:
Gương: Cụ khoai123 lấy bên phụ, em xin bên tài vừa cặp cụ nhé.
Có ống cao su dẫn dầu phanh không cụ?
Em cần cả mấy cục cao su chốt giữa của càng I nữa, bét tè lè nhè rùi ạ.
Cả bi bát bèo, chân máy số 1 nữa. Toàn đồ hiếm, bác thấy lượm giúp em nhé
Chân máy số 1 còn hàng ( Hải Đăng )
Cao su chốt giữa càng I chưa hình dung ra cục nào, nhưng chắc dùng hàng fake thôi
Cao su dẫn dầu phanh đã hỏi hàng hịn Pride không có, nhưng chắc chế cháo từ hàng khác ra cũng được, đoán vậy vì nhà cháu không rành kĩ thuật
Gương có đủ
Quan trọng nhất là phương án nhận hàng như thế nào ? Món gửi thì nhà cháu chịu
Bát bèo hàng chính hãng có nhưng giá hình như cao cao bên cửa sổ - gác thượng, bên Hải Đăng chắc vẫn còn hàng rẻ hơn

Hờ hờ ! Đúng là nhà cháu chưa đọc hết các com, quả thật là cháu chạ buôn chạ bán gì, mua hộ bao nhiêu để đúng bấy nhiêu, nhưng chỉ những lúc rảnh rỗi thôi chứ bận thì nhà cháu chệu. Với các anh em quen biết trong clb thì đôi khi cũng cố khắc phục bận rộn để giúp nhau, để cùng nhau chơi cho vui....cụ nào nhà cháu không hài lòng là hít le ngay :)) tính nhà cháu vậy, hay hới mưng lắm cơ =))

khoai123

Xe tải
Dạ cụ cho e đặt gạch gương chiếu hậu bên phụ ạ. Cụ ở HN thì cho e SĐT và địa chỉ để e nhờ cậu em đến lấy và gửi cho e để khỏi phiền cụ ạ. Các món khác em vừa đề xuất ở trên cụ có giúp đc ko ạ?

khoai123

Xe tải
Hờ hờ ! Đúng là nhà cháu chưa đọc hết các com, quả thật là cháu chạ buôn chạ bán gì, mua hộ bao nhiêu để đúng bấy nhiêu, nhưng chỉ những lúc rảnh rỗi thôi chứ bận thì nhà cháu chệu. Với các anh em quen biết trong clb thì đôi khi cũng cố khắc phục bận rộn để giúp nhau, để cùng nhau chơi cho vui....cụ nào nhà cháu không hài lòng là hít le ngay :)) tính nhà cháu vậy, hay hới mưng lắm cơ =))
PC nhà mình phát triển như bây giờ cung chính vì tinh thần đó bác nhỉ.

bluestar2006

Xe container
Chân máy số 1 còn hàng ( Hải Đăng )
Cao su chốt giữa càng I chưa hình dung ra cục nào, nhưng chắc dùng hàng fake thôi: 10k-20k/cục hình côn, gọi là cao su thanh cân bằng ạ.

Cao su dẫn dầu phanh đã hỏi hàng hịn Pride không có, nhưng chắc chế cháo từ hàng khác ra cũng được, đoán vậy vì nhà cháu không rành kĩ thuật: cái này thay ống được nếu PG, HD hết hàng hịn ạ.

cafe sáng

Xe buýt
Cảm ơn cụ xồm, phương án nhận trực tiếp được không ạ. Khoảng mồng 10/3 em lên thủ đô học, cụ cho em xin số cắp nách nhé.

cafe sáng

Xe buýt
Cao su chốt giữa càng I chưa hình dung ra cục nào, nhưng chắc dùng hàng fake thôi: 10k-20k/cục hình côn, gọi là cao su thanh cân bằng ạ.
Cục ở giữa bắt giữ với thanh giằng chữ U từ đầu xe vào hai càng hai bánh trước chủ tịch ạ, em không biết gọi thế nào cho đúng.
Cao su dẫn dầu phanh đã hỏi hàng hịn Pride không có, nhưng chắc chế cháo từ hàng khác ra cũng được, đoán vậy vì nhà cháu không rành kĩ thuật: cái này thay ống được nếu PG, HD hết hàng hịn ạ.
Tức là hết hàng thì mình phải tháo mang đi để thợ đóng lại ống phải không?
Thank Chủ tịch

Dạ cụ cho e đặt gạch gương chiếu hậu bên phụ ạ. Cụ ở HN thì cho e SĐT và địa chỉ để e nhờ cậu em đến lấy và gửi cho e để khỏi phiền cụ ạ. Các món khác em vừa đề xuất ở trên cụ có giúp đc ko ạ?
Mấy cái gioăng, nẹp hịn hình như tiệt chủng lâu rồi, nẹp may ra Phạm Gia còn nẹp trong
Cảm ơn cụ xồm, phương án nhận trực tiếp được không ạ. Khoảng mồng 10/3 em lên thủ đô học, cụ cho em xin số cắp nách nhé.
Nếu cụ lên Hà nội nhà cháu đưa cụ ra cửa hàng luôn cho cụ tha hồ lựa chọn

DanCdn

Xe hơi
có tý thời gian em lại đại tu 4 khoá cửa!
Cánh lái bị nặng nhất phải hàn chế chốt gạt, lò xo mới khoá dc!

Em cũng thích cái vụ này của bác nhưng nó có vấn đề là khoá cửa lâu ngày mất cái lớp cao su nên đóng nó vẫn có tiếng va chạm của kim loại nghe rất khó chịu.