Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

Anh ơi bác này vào thả 1 câu rồi lượn, chỉ để lại đt để ai có địa chỉ thì nhắn thôi ạ :)
Ồ ! Thì ra vậy, cũng không để ý nữa ....nhưng không sao, mai nhà cháu sẽ nhắn : có vè che nưa bán, giá 255k/bộ

Vuha.bdann

Tháo bánh
[QUOTE="

[/QUOTE]

Cái này có dư ko bác Hải xồm, xe e đang thiếu một cái

Cerato-6134

Xe container
Ồ ! Thì ra vậy, cũng không để ý nữa ....nhưng không sao, mai nhà cháu sẽ nhắn : có vè che nưa bán, giá 255k/bộ
Trước cũng có trường hợp vào nhà PC xin tư vấn nhưng lại bẩu em bận không có thời gian đọc bài, bác nào tư vấn thì sms hoặc inbox :D

cafe sáng

Xe buýt
Em muốn thay cặp ống cao su dẫn dầu phanh trước, một bên của em bị phình ra rồi. Các bác cho em hỏi ống có bán mới không hay phải mang ống cũ đi ép lại, có địa chỉ luôn thì tốt.

bluestar2006

Xe container
Trước cũng có trường hợp vào nhà PC xin tư vấn nhưng lại bẩu em bận không có thời gian đọc bài, bác nào tư vấn thì sms hoặc inbox :D
Dờ sêm ạ

Chào các bác.em xin tự giới thiệu e là Hiếu mới mua con kia cd5 chưa biết gì về xe đây là lần đầu chơi xe.xin các cụ có gì chỉ giáo.e muốn mua giá nóc và che mưa dán bên bốn cửa ở đâu chỉ giúp với ạ,bán online nhé vì e ở lạng sơn cơ.nếu có thể cho trang wed của cửa hàng càng tốt em xin cảm ơn
Em ít oline lắm nếu ai có có thể nt cho e e gọi lại 0945999990

bluestar2006

Xe container
Em muốn thay cặp ống cao su dẫn dầu phanh trước, một bên của em bị phình ra rồi. Các bác cho em hỏi ống có bán mới không hay phải mang ống cũ đi ép lại, có địa chỉ luôn thì tốt.
Lâu lâu rồi thì em mua được đồ mới, ở Hải đăng hoặc Phạm Gia bác ạ.
Còn nếu bây giờ họ hết hàng thì bác tháo tuy ô mang ra hàng họ thay ống, ép lại đầu cho mình.

Cái này có dư ko bác Hải xồm, xe e đang thiếu một cái[/QUOTE]

Lúc nào mà anh chả dư, nhưng quan trọng chú đã có phiếu " Bé ngoan" chưa ???:))
Anh dư 1 chiếc gần đẹp, hôm rày được tặng 1 chiếc rất đẹp....vậy là đủ 1 đôi, nhưng buổi chiều thấy 4371 ngoan quá ! Nên anh tặng hết roài.....đến chiều tối, anh lại được.......ngượng lắm chả nói nữa đâu:)):)):))

LT Vietnam

Xe tải
Cụ cafesang cho nhà cháu hỏi lần trước cụ mông má hàn mục mọt bằng máy hàn gì đấy ạ? Nhà cháu máu đang lên đến não rồi mà chưa có phương án, có mỗi cái máy hàn que liệu có dùng được ko cụ nhỉ?

Vuha.bdann

Tháo bánh
E đăng ký lịch gặp bác Hai xom hôm du xuân nhé. E tự thấy m ko hư lắm...nên chắc đc gặp ' Bác'. Hiii

Cụ cafesang cho nhà cháu hỏi lần trước cụ mông má hàn mục mọt bằng máy hàn gì đấy ạ? Nhà cháu máu đang lên đến não rồi mà chưa có phương án, có mỗi cái máy hàn que liệu có dùng được ko cụ nhỉ?
Nếu máy hàn que thì dư sức cắt đôi con xe, thậm chí xé vụn luôn=))

Crydevil

Xe hơi
Em nghĩ phải dùng máy hàn hơi(hàn xì) mới đc anh ah

LT Vietnam

Xe tải
Nếu máy hàn que thì dư sức cắt đôi con xe, thậm chí xé vụn luôn=))
Nhà cháu có ngân cứu thì thấy họ hay dùng hàn hơi (khí), hàn TIG (khí), hàn MIG (dây) dưng mấy loại dùng khí nhà cháu thấy kinh kinh vì chưa dùng bao giờ, còn hàn dây là tối ưu nhất dưng nhà cháu lên ladaza thấy bèo nhất cũng hơn trục củ/cái. Thấy phương án đầu tư ko hợp lý. Còn mỗi hàn hồ quang (hàn que) là rẻ nhất nên nhà cháu mạo muội hỏi xem đã cụ nào thử dùng hàn mục mọt chưa để nhà cháu chiến theo ạ.

vuahung105

Xe container
Nhà cháu có ngân cứu thì thấy họ hay dùng hàn hơi (khí), hàn TIG (khí), hàn MIG (dây) dưng mấy loại dùng khí nhà cháu thấy kinh kinh vì chưa dùng bao giờ, còn hàn dây là tối ưu nhất dưng nhà cháu lên ladaza thấy bèo nhất cũng hơn trục củ/cái. Thấy phương án đầu tư ko hợp lý. Còn mỗi hàn hồ quang (hàn que) là rẻ nhất nên nhà cháu mạo muội hỏi xem đã cụ nào thử dùng hàn mục mọt chưa để nhà cháu chiến theo ạ.
em nghĩ là cần máy hàn hơi - để cắt và hàn - đặc biệt là phần ụ giảm sóc sau - nơi đó mọt nhiều nhất và là phần chịu lực nhiều, hàn tik sợ không đủ kín và sowk không chịu nổi lực kéo - đi đường nó rơi ra thì bỏ mợ :)
phần này nên nhường cho thợ thôi, mình để thời gian đi kiếm xiền về trả cho thợ - bác làm thế - gara nó đóng cửa hết ah :)

NamDronie

Xe máy
Tiếc quá em mới gia nhập muốn đi off cùng các bác mà đi ctac tối 26 mới về. Quá buồn. Hẹn các bác lần sau ạ

em nghĩ là cần máy hàn hơi - để cắt và hàn - đặc biệt là phần ụ giảm sóc sau - nơi đó mọt nhiều nhất và là phần chịu lực nhiều, hàn tik sợ không đủ kín và sowk không chịu nổi lực kéo - đi đường nó rơi ra thì bỏ mợ :)
phần này nên nhường cho thợ thôi, mình để thời gian đi kiếm xiền về trả cho thợ - bác làm thế - gara nó đóng cửa hết ah :)
Tưởng mấy ụ giảm xóc đắp bằng silicon, keo con Voi hoặc dán 3M cũng được hả King ?=))

NGOCHANPRIDE

Xe máy
N
Nhà cháu lại theo trường phái nhotholamho và nhờ các cụ trong hội tư vấn mua đồ, sửa chữa nên chả bít gì nhiều. Vào dịp off chính, off chui gặp các cụ tay bắt mặt cười nói chuyện về xe là niềm vui, niềm đam mê rùi. Sđt cầm tay của nhà cháu là: 0906886078 cụ qua Văn Giang thì ll nhé.
Vâng, e cũng thế mà bác. Tự khắc phục cũng hay phết. E đang định thay gioăng nắp giàn cò đây, nhưng chưa biết làm thế nào

DanCdn

Xe hơi
Em nghe lời cụ ra cái quán nho nhỏ cạnh bưu điện Vân cơ. Cảm ơn cụ chỉ. Phong cách nhanh rẻ hợp lý em đặt làm lại giá để phía sau 200k chiều nay đặt chiều mai lấy cụ ạ

DanCdn

Xe hơi
Nhà mình cụ nào dư chụp công tắc cửa xe em đặt gạch 01 cái với ạ! Các cụ cứ cho ý kiến cụ thể cho thoải mái ạ. Thanks for watching!