Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

Cerato-6134

Xe container
Tin Giờ chót.
Thớt đăng ký Vào Hạ.
Vào Hạ năm nay của PC sẽ tổ chức tại Đồ Sơn vào hai ngày thứ 7, CN 16-17/7
Mời các bác đăng ký tham dự. Thời gian đky trước 30/6.
Các bác lưu ý đký rõ số lượng (F1 dưới 6 tuổi) và số phòng, ở ghép hay trọn 1 phòng để còn đặt phòng ạ.
DANH SÁCH ĐĂNG KÝ
1- CT Le Bluestar + Gấu + 2F1: 1 phòng
2- Phu Nguyen + Gấu + Bà + 2F1: 1p
3- Quan Tran Ngoc + Gấu + 2F1:1p
4- Hứa Lam N Hoang + 2F1: 1 p
5- Le Xuan Thiep + 1 : 1/2p
6- Sún Sún + Gấu +2 F1* : 1p
7 - thế giới xe cũ + F1: 1/2 p
8- Hoa Cỏ May + Gấu + 2F1: 1 p
9- Linhdan 1414: 1/2 p
10- An Thành Đạt + Gấu + 2F1*: 1p
11- Troc Lao Vuong + Gấu + 2F1: 1p
12- Trung Nguyen + Gấu + 3 người lớn + 2 F1*: 2 p
13- Hai Xom + Gấu + F1: 1p
14- Cuong Manh: ko lấy phòng
15- Hùng Nguyễn Mạnh + Gấu + 2F1: 1p
16- Nguyen Van Tre + Gấu + 2 người lớn + F1*: 2p
17- viet Anh Tran + Anh Hoàng Trần + 2: 1p
18- Ngô Đình Ngọc + Gấu + F1*: 1p
18- Thanh Luu Cong + Gấu +F1* ( tiệc tối)
19- Lê Đại Nghĩa (tiệc tối)

-----------------------------------------------------
Tổng cộng: 17 phòng. 24 Sói + 19 Gấu + 25F1 ( 6F1 *) ( chỉ tiệc tối 3 mem)

Nôi84

Xe hơi
Thưa cụ ct và các cụ trong diên đàn vơi sụ tụ vân nhiệt tinh cua các cụ chiêu nây em đã sử lý song cái chế ngon lành rồi ạ giờ mức xăng đã về giữa o kính chiêu em cũng đã thư chạy khoang 10 km ngon lanh may cảm thấy thoáng hơn vi không bị thừa xăng như trước ạ
Em sử lý cái doang thê này ạ phân bị mât em cắt cho vuông rôi tim cai doang khác vê cắt vùa chô bị mât đó dùng keo dán hết phân mặt chê rôi đặt doang rôi lai thêm 1 lơp keo nũa mơi vặn nắp chê đợi tam 10 tiếng cho keo khô em mới dám thư nổ máy ạ đay là cach lam của em.cảm ơn các cụ đã tư vân nhiệt tình cho em ạ.

tranthangub

Xe buýt
Thưa cụ ct và các cụ trong diên đàn vơi sụ tụ vân nhiệt tinh cua các cụ chiêu nây em đã sử lý song cái chế ngon lành rồi ạ giờ mức xăng đã về giữa o kính chiêu em cũng đã thư chạy khoang 10 km ngon lanh may cảm thấy thoáng hơn vi không bị thừa xăng như trước ạ
Em sử lý cái doang thê này ạ phân bị mât em cắt cho vuông rôi tim cai doang khác vê cắt vùa chô bị mât đó dùng keo dán hết phân mặt chê rôi đặt doang rôi lai thêm 1 lơp keo nũa mơi vặn nắp chê đợi tam 10 tiếng cho keo khô em mới dám thư nổ máy ạ đay là cach lam của em.cảm ơn các cụ đã tư vân nhiệt tình cho em ạ.
Chúc mừng cụ ạ :)

Nôi84

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi vấn đề nây với ạ?
Con xe tải kia cua em lau không bật điều hòa gio bật chỉ thấy gió thôi em nổ máy rồi bật điêu hòa va theo dói cái máy nén thi thây nó không tải ạ cái nầy nguyên nhân do đau các cụ nhỉ

Linh Đan 1414

Xe tải
cái quạt của chú lắp ở taplo vướng quá ! bởi chú kẹp còn anh đặt hẳn lên taplo luôn, nhanh, gọn, cơ động và rất chắc chắn ( công nghệ mới Made in HaiXom :))) hôm nào gặp nhau anh truyền cho.....anh cũng đang kiếm thêm 1 cái quạt nho nhỏ có lồng để đặt kẹp giữa 2 ghế trên, như vậy việc đưa gió lạnh xuống sau xe mới hiệu quả mà không cần quạt công suất lớn
Cái quạt của e có 120k chạy tít mù a ạ. Mà e lắp loại kẹp để khi nào không dùng thì tháo ra. Có cái đế kẹp thì e bắt hẳn vào taplo rồi nhưng cũng nhỏ ko vướng và xấu lắm. Để e tặng bác cái quạt, hôm vào hạ e mang xuống cho bác Yêu xe hơn bồ

Linh Đan 1414

Xe tải
Ối xời ! vậy thì chốt luôn thôi...gửi xe mà làm giề ? Gửi luôn mấy mem PC người Quảng Ninh như dongbaclangtu, Sún Sún....đằng nào Vào Hạ chẳng gặp nhau, thế cho nó tình cảm và .....đỡ ngại :))
E quên mất vụ vào hạ. Bác tranthangub cũng tham gia vào hạ luôn chứ ạ, giao lưu với ae mà ko xa chỗ bác lắm

tranthangub

Xe buýt
E quên mất vụ vào hạ. Bác tranthangub cũng tham gia vào hạ luôn chứ ạ, giao lưu với ae mà ko xa chỗ bác lắm
em vẫn chưa chốt được vụ đó cụ ạ :( . tuần này các cụ có off chui như mọi lần không ạ thì cháu tham gia và tiện thể mang luôn bộ cánh quạt lên gửi gắm luôn cho cụ ở trên đó . vào hạ thì cụ qua đó lấy cho tiện :D

Linh Đan 1414

Xe tải
em vẫn chưa chốt được vụ đó cụ ạ :( . tuần này các cụ có off chui như mọi lần không ạ thì cháu tham gia và tiện thể mang luôn bộ cánh quạt lên gửi gắm luôn cho cụ ở trên đó . vào hạ thì cụ qua đó lấy cho tiện :D
Tuần này có off ko a xồm ới ời. Pc TW lại chào đón bác tranthanggub. Vào hạ là cuối tuần mà bác tham gia vui lắm

mazda323-2000

Xe tải
Cụ hàng ngày ở đâu ? gặp nhao cái ...nhà cháu còn 1 võ nữa :)) may ra thì được, xe của Linh Đan 1414 giờ ngon rồi, không cần dí diếc gì nữa. Hôm trước cũng vừa xử lý cho 1 chiếc tại HN bệnh y chang, xe của cụ Tè
Nhà cháu lại ở Thái Nguyên, khi nào cụ qua đây ới chau cái thì tốt, không thì cụ hướng dẫn qua đây cháu tự thử nghiệm xem sao =D>

Cái quạt của e có 120k chạy tít mù a ạ. Mà e lắp loại kẹp để khi nào không dùng thì tháo ra. Có cái đế kẹp thì e bắt hẳn vào taplo rồi nhưng cũng nhỏ ko vướng và xấu lắm. Để e tặng bác cái quạt, hôm vào hạ e mang xuống cho bác Yêu xe hơn bồ
Úi ! Quạt của chú to lắm anh không xài được, hơn nữa nếu vừa thì anh đã mua chú cứ giữ lấy mà dùng, mà chú mua rẻ thế ! Có 120k thôi sao? Cái như vậy mà dongco mua 250k đấy. Thế có loại nào bé xíu không? Cỡ 15cm đổ lại

Tuần này có off ko a xồm ới ời. Pc TW lại chào đón bác tranthanggub. Vào hạ là cuối tuần mà bác tham gia vui lắm
Thích thì off thôi, tất cả do mình ấy mà ....nhưng không phải buổi ọp chui nào cũng đông như hôm rồi đâu....nói vậy cho đỡ thất vọng:))

Nhà cháu lại ở Thái Nguyên, khi nào cụ qua đây ới chau cái thì tốt, không thì cụ hướng dẫn qua đây cháu tự thử nghiệm xem sao =D>
Ở Thái Nguyên thì cụ tìm gặp cụ Lam Hoàng nhé, phó giáo sư, tiến sĩ, bác sĩ của nhà PC đấy....hơn nữa trên Thái cũng nhiều người chơi Pride sao cụ không ghé đó mà xử lý, võ nhà cháu là võ cùi nên chạ dám mang ra khoe, sợ anh em nó cười cho thối mũi:o)

tranthangub

Xe buýt

xe cháu cũng mua ở Thái Nguyên đó . trên đó cháu thấy nhiều em Pride thật :D

Úi ! Quạt của chú to lắm anh không xài được, hơn nữa nếu vừa thì anh đã mua chú cứ giữ lấy mà dùng, mà chú mua rẻ thế ! Có 120k thôi sao? Cái như vậy mà dongco mua 250k đấy. Thế có loại nào bé xíu không? Cỡ 15cm đổ lại

Thích thì off thôi, tất cả do mình ấy mà ....nhưng không phải buổi ọp chui nào cũng đông như hôm rồi đâu....nói vậy cho đỡ thất vọng:))

Ở Thái Nguyên thì cụ tìm gặp cụ Lam Hoàng nhé, phó giáo sư, tiến sĩ, bác sĩ của nhà PC đấy....hơn nữa trên Thái cũng nhiều người chơi Pride sao cụ không ghé đó mà xử lý, võ nhà cháu là võ cùi nên chạ dám mang ra khoe, sợ anh em nó cười cho thối mũi:o)
đã off chui mà cụ. chắc chắn độ hoành tráng phụ thuộc vời thời tiết cụ nhỉ . :))

ngoài lề chút là hôm trước cháu có thấy xe cụ nào bọc da cả vô lăng. cháu định khâu nên xin ý kiến đóng góp của các cụ về vấn đề này ạ . có nên không hay cứ mua cái bọc vô lăng như bình thường à :)

Chỉnh sửa cuối:

hpleminh

Xe tải
em đang cần mua mặt máy xe Kia CD5 các cụ có biết chỗ nào bán giới thiệu giúp em ạ. E cảm ơn nhiều ạ

Linh Đan 1414

Xe tải

Quạt của e là loại bé nhất rồi ạ. Chuẩn 120k luôn, cụ nào có nhu cầu oder luôn cháu đi chợ cả thể

vuahung105

Xe container
ngoài lề chút là hôm trước cháu có thấy xe cụ nào bọc da cả vô lăng. cháu định khâu nên xin ý kiến đóng góp của các cụ về vấn đề này ạ . có nên không hay cứ mua cái bọc vô lăng như bình thường à :)
e tính cứ mua cái bọc vô lăng màu tối về lắp là đẹp nhất, bọc da vô lăng mình cũng không đẹp đâu ah, giá thì đắt. không đáng đâu ah

hpleminh

Xe tải
các cụ cao thủ giúp em với ạ, em đang muốn mua để thanh mặt máy xe của em ạ

Quạt của e là loại bé nhất rồi ạ. Chuẩn 120k luôn, cụ nào có nhu cầu oder luôn cháu đi chợ cả thể
Quạt to hay nhỏ đều 120k hôm nay anh hỏi trên chợ rồi, quạt hay đấy, có cả tup năng...chưa chạ cần thiết cho xe nhà mình, ghét cái nó dầy bình bịch, lắp vào khe giữa 2 ghế hơi vướng. Hôm nay anh triển cái này rồi, chưa lắp vào xe nhưng nghe chừng ổn hơn cái tròn, đỡ ồn, đỡ vướng, giá cũng kẹo mềm

Linh Đan 1414

Xe tải
Quạt to hay nhỏ đều 120k hôm nay anh hỏi trên chợ rồi, quạt hay đấy, có cả tup năng...chưa chạ cần thiết cho xe nhà mình, ghét cái nó dầy bình bịch, lắp vào khe giữa 2 ghế hơi vướng. Hôm nay anh triển cái này rồi, chưa lắp vào xe nhưng nghe chừng ổn hơn cái tròn, đỡ ồn, đỡ vướng, giá cũng kẹo mềm

Loại này thì e chưa thử, nhưng cái này thì không có tuốc năng. Hôm nay e thay hết bộ cao su gầm rồi a ạ. Nhả côn ra mà tăng ga vẫn thấy kịch cái a ạ, nhưng có đỡ hơn trước ạ