Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

cucar

Xe tải
Cắt đề can, sau đó bóc hình nhỏ đi, phun sơn trắng vào, thì mới chuyên nghiệp chứ
Chuận luôn cụ làm vậy hình ảnh bền và sắc nét, chiên nghiệp...cách này đến thợ đề can cũng ngại..chỉ mình làm cho sướng thôi.
Thế là xe cụ giờ còn mỗi cái này ạ?

cụ tháo nẹp sàn cửa trước và sau bên lái rồi lật lót sàn lên xem có dây phanh như này chạy từ tay giật xuống phía sau ko nhé, nếu có thì có thể phục chế, nếu ko thì khó lắm ạ!
Đúng rùi cụ , để cháu xem thử hi vọng còn dây đó..hixxx

Nôi84

Xe hơi
cụ newborn nhìn xem có phải loại này không?
mua ở cửa hàng Vinh Hương 64 Lê Gia Định, 150k/ bộ, không bán lẻ 1 chiếc ợ. cụ mua cả về thay dần vậy.

Cụ cho cháu hỏi là 1bộ gôm 4 cánh nầy phai không ạ.cụ mua ơ đau cho nhà cháu xin địa chỉ vơi ạ

Bamboo029

Xe buýt
Linh Đan 1414 đăng kí vào Hạ rồi nhỉ, cố gắng tích cực tham gia để nhanh được vào Facebook để chém gió nhé. Từ giờ đến cuối tháng anh tương đối rảnh, đang tiến hành 1 số dự ớn cho xe....chú rảnh lên chơi
Phấn đấu để đc cấp logo nữa chưa bâc YXHB nhỉ? E cũng đang thu sếp để đi OF vào hạ xin cấp logo đây ah!

Vâng vậy là phải hoàn về với chủ anh Yêu xe hơn bồ nhể:D
Oh no no ! anh có dùng cái này đâu, cốp điện xăng cơ rồi chú à
Cụ cho cháu hỏi là 1bộ gôm 4 cánh nầy phai không ạ.cụ mua ơ đau cho nhà cháu xin địa chỉ vơi ạ
Cai này lên Hải Đăng - hình như 154k/bộ

Phấn đấu để đc cấp logo nữa chưa bâc YXHB nhỉ? E cũng đang thu sếp để đi OF vào hạ xin cấp logo đây ah!
Ừ, chú ấy nên vào Facebook với anh em để trao đổi kinh nhiệm cho dễ

tranthangub

Xe buýt

Nhà cháu đang vệ sinh . Phục chế lại cái công tắc núm cửa ( mở đóng cửa đèn trong xe tự bật tắt ) đã được 2 cánh ok. Còn 2 cái này do lò xo bị gẫy nên ko có đồ thay ( đã thay mấy loại lò xo khác, cái thì ko vừa , cái vừa thì không đủ lực đẩy ) cụ nào biết chỗ bán mới cái này ko ạ . Cháu hỏi bên hải đăng thì ko còn hàng ạ :(

dongbaclangtu

Xe điện

Nhà cháu đang vệ sinh . Phục chế lại cái công tắc núm cửa ( mở đóng cửa đèn trong xe tự bật tắt ) đã được 2 cánh ok. Còn 2 cái này do lò xo bị gẫy nên ko có đồ thay ( đã thay mấy loại lò xo khác, cái thì ko vừa , cái vừa thì không đủ lực đẩy ) cụ nào biết chỗ bán mới cái này ko ạ . Cháu hỏi bên hải đăng thì ko còn hàng ạ :(
Trông còn đẹp nhỉ! Bác tìm cái lò so tương đương là đc, kinh nghiệm của em thì chia sẻ vào tin nhắn face của bác rồi đó.

xuanquanbmc99

Xe tăng
báo cáo các cụ là sau khoảng 1.5 tháng om xe em thì hôm nay thợ mới mổ lợn, em báo cáo tiến độ và nhờ các cụ tư vấn thêm ạ

xuanquanbmc99

Xe tăng
em dự định mua vài thứ sau: Bàn ép, bi tì côn, bơm nước mát, bơm dầu, cao su chụp bụi thước lái, ba dờ sốc trước.
mấy hôm trước em đã mua càng A, bộ cao su gầm rồi ạ
các cụ tư vấn thêm cho em nên thay món nào nữa và giá cả bao nhiêu để em chuẩn bị bán con trâu ạ

Xôi sáng

Xe buýt
em dự định mua vài thứ sau: Bàn ép, bi tì côn, bơm nước mát, bơm dầu, cao su chụp bụi thước lái, ba dờ sốc trước.
các cụ tư vấn thêm cho em nên thay món nào nữa và giá cả bao nhiêu để em chuẩn bị bán con trâu ạ
Cụ làm lại hơi và máy ạ?

tranthangub

Xe buýt
một công hạ số , hạ máy . cụ nên làm luôn phớt trục cơ (đầu và đuôi ) , dây cam , kiểm tra cần đi số có chảy dầu không làm luôn một thể , thước lái mà chảy dầu thì cũng thay phớt luôn ạ . mấy cái đó làm nhỏ lẻ cũng phải hạ số đó . mệt lắm :)

Xôi sáng

Xe buýt

Cái lò xo này e là không có bán, cụ phải tìm cái lò xo tương tự cho vào hoặc tự chế lấy lò xo thôi ạ, 4 cái này may mà xe em vẫn hoạt động ngon :D

xuanquanbmc99

Xe tăng
các cụ tư vấn thêm cho em nên thay món nào nữa và giá cả bao nhiêu để em chuẩn bị bán
Cụ làm lại hơi và máy ạ?
Vâng, em làm lại máy vì bị lọt hơi

xuanquanbmc99

Xe tăng
một công hạ số , hạ máy . cụ nên làm luôn phớt trục cơ (đầu và đuôi ) , dây cam , kiểm tra cần đi số có chảy dầu không làm luôn một thể , thước lái mà chảy dầu thì cũng thay phớt luôn ạ . mấy cái đó làm nhỏ lẻ cũng phải hạ số đó . mệt lắm :)
Vâng, để em mua luôn thay một thể cụ nhỉ