Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

pipo_nhoc

Xe buýt
Hi bác, mặc dù diễn đàn là ảo, face của anh Du cơ bếch cũng ảo nhưng face PC kà thật, mọi hỗ trợ và giao lưu của các thành viên là rất thật nên chắc bác cũng ko phiền lòng nếu phải chờ đợi 1 thời gian để ae PC có lần gặp nhau thật cho biết nhau bác nhỉ.
Vâng ạ, em chờ đến off tháng 9 của hội vậy, em cung hay off với mấy cụ ở caphe Quân ở cổng đình làng Cót - Yên Hoà vào cuối tuần mà chưa được gặp cụ ạ.

Hi bác, mặc dù diễn đàn là ảo, face của anh Du cơ bếch cũng ảo nhưng face PC kà thật, mọi hỗ trợ và giao lưu của các thành viên là rất thật nên chắc bác cũng ko phiền lòng nếu phải chờ đợi 1 thời gian để ae PC có lần gặp nhau thật cho biết nhau bác nhỉ.
Chuẩn cụ ! Chất lượng diễn đàn mới là cái quan trọng, không nhất thiết số lượng. Đồng đẳng nhưng cũng cần có nề nếp, văn hoá ứng xử và tinh thần chia sẻ

pipo_nhoc

Xe buýt
Xe e đang sài 2 cái pioner tàu và 2 cái loa sony casset cũ. Thành ra giờ nghe hơi nhiều trep ít bass quá.e đang sài CD của huyndai i10
Cái cặp pionieer tàu này giá bao nhiêu cụ nhỉ em cũng định làm 1 cặp ạ. Mà cụ mua ở đâu ạ cụ chỉ cháu với.

Chỉnh sửa cuối:

panhdungkt

Xe buýt
Cái cặp pionieer tàu này giá bao nhiêu cụ nhỉ em cũng định làm 1 cặp ạ. Mà cụ mua ở đâu ạ cụ chỉ cháu với.
Từ khi em mua xe đã có rồi cụ ah.hì. chắc ra chợ có đấy ah e nghĩ tầm 500k thôi

pipo_nhoc

Xe buýt
Các cụ ơi cái hộc này mình có thể kiếm ở đâu ạ?

bluestar2006

Xe container
Cảm ơn bác Cé nói hộ suy nghĩ của em. Dạo này em ít post bài, không phải lý do FB tiện quá nên lơ là OF, mà em vẫn đọc hết những bài viết trong nhà PC. Nhưng đọc rồi lại có nhiều cái thật khó nói, thật ra là hơi buồn vì cái chất mai một đi nhiều: có bác tiết kiệm chữ nghĩa quá (tất nhiên ko phải lúc nào cũng cần viết dài), hoặc viết mà ko để ý khi người khác đọc sẽ nghĩ gì, đọc xong em chẳng có hứng để trả lời nữa.
Phải chăng em có tuổi hơn một chút, nên trở nên khó tính hở các bác???

hoangthanh2345

Xe buýt
Cảm ơn bác Cé nói hộ suy nghĩ của em. Dạo này em ít post bài, không phải lý do FB tiện quá nên lơ là OF, mà em vẫn đọc hết những bài viết trong nhà PC. Nhưng đọc rồi lại có nhiều cái thật khó nói, thật ra là hơi buồn vì cái chất mai một đi nhiều: có bác tiết kiệm chữ nghĩa quá (tất nhiên ko phải lúc nào cũng cần viết dài), hoặc viết mà ko để ý khi người khác đọc sẽ nghĩ gì, đọc xong em chẳng có hứng để trả lời nữa.
Phải chăng em có tuổi hơn một chút, nên trở nên khó tính hở các bác???
Chủ tịch hay bọn em ai cũng mỗi năm thêm một tuổi.
PC cũng vậy, thêm một tuổi thì càng phải khắt khe hơn ạ.

thinhquocltd

Xe tăng
Em chào buổi sáng cả nhà pride.
Nhân đây có hỏi luôn bác xoắn quẩy xin cái cd vấp đĩa. Vậy gưỉ xe khách luôn cho bác hay là đợi of chuyên đề a?

67campha

Xe tăng
các cụ giúp nhà cháu với ạ :(
chẳng là cháu chỉ có khoảng 50-60 tr.Nhưng công việc đi lại nhiều nên nhà cháu muốn mua một cái 4b để che nắng mưa xho đỡ vất vả. Nhà cháu cũng thấy thích Bê Tha nhưng ko biết với số tiền ấy có đc xe tốt ko ạ. Mà có cụ nào chán Be Tha ko để lại cho nhà cháu thì tốt quá . NHÀ cháu đội ơn các cụ ạ !
Cháu ở Ninh Bình các cụ ạ .
em mời bác sang bên này nhé!

thamtucongly

Xe hơi
các cụ cho nhà cháu hỏi một tí ạ. Nếu mà Bê tha đã từng có tiền án là taxi biển 52 đời 2000. đã làm lại sơn đồng , mua về sử dụng có vấn đề gì không ạ .Mà quan trọng nhất trong cô ấy là gì vậy các cụ. Nhà cháu chưa có kinh nghiệm mong các cụ chỉ giáo ạ !