Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

nguyenuyvu

Xe buýt
Đoán bệnh online này thì quá khó,tuy nhiên để giảm bớt nguy cơ bị thịt oan. Thì bác ghé qua vài gara khác để chuẩn đoán bệnh chuẩn nhất thì sẽ giảm đc rủi ro nhiêuù
E mới nhập hội nên chưa quen gara nào , hôm nay thấy bác thợ gara mang ra cái đồng hồ đo nhiệt độ điều hoà ( e đoán thế ) rồi xịt thử cái nước trong lốc điều hoà thì ra toàn nước đen sì sủi cả bọt lên. Thế là lốc chết chắc rồi đúng ko các cụ, nhưng lạ là điều hoà e bật thì vẫn mát.

panhdungkt

Xe buýt
E mới nhập hội nên chưa quen gara nào , hôm nay thấy bác thợ gara mang ra cái đồng hồ đo nhiệt độ điều hoà ( e đoán thế ) rồi xịt thử cái nước trong lốc điều hoà thì ra toàn nước đen sì sủi cả bọt lên. Thế là lốc chết chắc rồi đúng ko các cụ, nhưng lạ là điều hoà e bật thì vẫn mát.
Trước e làm ở chô HTC hồ linh đam cug thấy ngon. Cụ thử qua Nguyên Trần Khát Chân và bác Lợi 109 Trường Chinh xem ab

vuahung105

Xe container
Bác tìm trong thớt này cũng có nhiều đc để tham khảo. Tuy nhiên theo e chuẩn đoán thì k phải hỏng lốc đâu. Có thể là dò ga nên thiếu ga hoặc bẩn phin lọc

Bamboo029

Xe buýt
Bác tìm trong thớt này cũng có nhiều đc để tham khảo. Tuy nhiên theo e chuẩn đoán thì k phải hỏng lốc đâu. Có thể là dò ga nên thiếu ga hoặc bẩn phin lọc
Bác King cho e hỏi chút, e định thay lọc gió điều hòa vì e nghĩ chắc lâu lắm chưa thay, vậy có nên thay ko bác nhỉ và kiểm tra nó ntn ah? Giá tn ah? Tks bác!

vip tien sinh

Xe ngựa
Muốn biết có chết lốc hay không cần tháo lốc ra, thử áp xuất lốc, rùi coi có bó không.

vuahung105

Xe container
Bác King cho e hỏi chút, e định thay lọc gió điều hòa vì e nghĩ chắc lâu lắm chưa thay, vậy có nên thay ko bác nhỉ và kiểm tra nó ntn ah? Giá tn ah? Tks bác!
E nghĩ k nên thay ( vì nó có đâu mà thay ) pride mềnh vân hồn nhiên vô tư mà . khà khà

xuanquanbmc99

Xe tăng
cụ nào nhà mình biết lót sàn mình dùng loại j ngon bổ rẻ ko ạ, xe em đang dùng loại bằng nhựa em thấy hơi mất vệ sinh quá. :( cụ nào có cao kiến và tư vấn em với ạ. Em cảm ơn
Em đang dùng loại cao su non, khoang 600k/ toàn bộ xe. Em thấy loại này bền đẹp ngon lành

bluestar2006

Xe container
em cám ơn chủ tịch ạ thảm nỉ thì nó lại thấm nước và có mùi ạ, loại nào mà bằng cao su em nghĩ sạch hơn vào mùa ẩm. Đỗ ngọc du không biết có loại đó không ạ?
Chính vì nhiều người ngại chăm sóc vệ sinh bộ thảm nỉ nên thảm cao su họ mới bán được. Nhưng nếu chịu khó hút bui, và thỉnh thoảng đem giặt thì dùng thảm nỉ là thích nhất đấy pipo nhé.

Còn ở 19 Đồng nhân thì họ có nhiều loại thảm cao su, loại đúc hay cuộn để cắt.

hat65

Xe điện
cụ nào nhà mình biết lót sàn mình dùng loại j ngon bổ rẻ ko ạ, xe em đang dùng loại bằng nhựa em thấy hơi mất vệ sinh quá. :( cụ nào có cao kiến và tư vấn em với ạ. Em cảm ơn
Em hay cat thảm cao su nhựa ở gần trần thái tông của 1 cụ trên of meguistar khoang 450k cho xe 4 chỗ ( thợ đo cắt tại xe nên thảm ra hết các mép xe, ôm sát chân ghế, hàng sau liền mảnh nên ko bị truượt vào gầm ghế trước). Cắt hết bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu.Cụ tham khaảo nhé, có màu kem, càfe, ghi xám

doquocbinh

Xe buýt
Các bác hay sửa chữa dòng xe này ở đâu. Xe em dạo này thỉng thoảng kêu cục cục bên phụ chắc tại lốc điều hòa nhưng không biết kiểm tra ở đâu

nguyenuyvu

Xe buýt
Cụ nào biết địa chỉ cửa hàng điện lạnh Cụ Nguyên ở Trần Khát Chân chỉ e với, e qua đó nhờ bác ấy kiểm tra con lốc điều hoà.

ngominhson

Xe buýt
Em tính lâu dài sợ cái chân ý hơi mỏng manh. Dạ, bé nhà em đã được đầy tháng rồi ạ. Lâu rồi ko có cơ hội gặp anh, cuối tháng 10 âm em về ngoại chơi, ae gặp nhau cái nhỉ
Chú định lên nhà ngoại hôm nào thì nhắn trước anh để cuối tuần anh về. Cuối tháng 10 chắc 3/4 gia đình nhà anh về Bắc Sơn ở rồi, còn mỗi thằng bố ngoài thành phố :)

Em hay cat thảm cao su nhựa ở gần trần thái tông của 1 cụ trên of meguistar khoang 450k cho xe 4 chỗ ( thợ đo cắt tại xe nên thảm ra hết các mép xe, ôm sát chân ghế, hàng sau liền mảnh nên ko bị truượt vào gầm ghế trước). Cắt hết bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu.Cụ tham khaảo nhé, có màu kem, càfe, ghi xám
Khi nào cụ rỗi cho nhà cháu xin một cái ảnh loại thảm cao su cụ cắt được không ạ? Nhà cháu cũng muốn thay bộ thảm nhưng chưa biết loại gì cho phù hợp. Cháu định nhờ cụ nào đó tiện đi cắt thì cắt luôn giúp cháu 1 bộ, cùng Pride nhà mình với nhau chắc chỉ gửi lên lắp vào là được. Cảm ơn cụ

http://phoxe.phomuaban.vn/index.php?mod=detail&cat=995&scat=1017&storeid=192509&id=703598&d=1439995702&mt=0
Em đang tính rước em này, kính nhờ các cụ xem giùm em ah. Em loay hoay mãi mà ko up ảnh lên đc, các cụ xem giúp em qua link cái ah.
Em thấy đời hơi sâu cụ ạ. Xe cũng chưa có trợ lực, về độ trợ lực cũng mất thêm dăm củ nữa. Nếu cụ định gắn bó lâu dài thì cũng nên hỏi về việc rút giấy tờ xe vì xe biển 19 nhưng lại ở Hà Nam. Trước em mua 1 chiếc mà không rút được giấy tờ, về sau bán lỗ khơ khớ đấy ạ.

mdong

Xe tải
Phải lên phòng csgt phú thọ mới biết có rút đc hồ sơ đúng ko ah. Mà sm sk em này ở vị trí nào ah. Vodka chờ các cụ ah.

Phải lên phòng csgt phú thọ mới biết có rút đc hồ sơ đúng ko ah. Mà sm sk em này ở vị trí nào ah. Vodka chờ các cụ ah.
Số khung thì bác mở nắp capo lên là thấy ngay bên mé trái. Số máy thì cụ để ý phần máy dưới bầu lọc gió dịch vào giữa, có 1 mẩu thò ra ngoài. Số máy nó nằm ở đấy ạ.

vip tien sinh

Xe ngựa
Em thấy đời hơi sâu cụ ạ. Xe cũng chưa có trợ lực, về độ trợ lực cũng mất thêm dăm củ nữa. Nếu cụ định gắn bó lâu dài thì cũng nên hỏi về việc rút giấy tờ xe vì xe biển 19 nhưng lại ở Hà Nam. Trước em mua 1 chiếc mà không rút được giấy tờ, về sau bán lỗ khơ khớ đấy ạ.
Xe cũ rùi, làm cái HĐUQ cubgx được mờ cụ.

hoangthanh2345

Xe buýt
Các bác hay sửa chữa dòng xe này ở đâu. Xe em dạo này thỉng thoảng kêu cục cục bên phụ chắc tại lốc điều hòa nhưng không biết kiểm tra ở đâu
Bác ở đâu, vào đây hỏi ở đâu thì biết chỉ cho bác ở đâu.