Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

huytruongtran

Xe hơi
Mua về lắp ăn
Bác bồ cho cháu hỏi cái kính điện bác ship taobao về lắp có phải chế cháo thêm gì không hay là lắp phát vừa luôn và chỉ việc đấu điện ạ? Lên kính có trơn tru không? cháu định lắp nhưng đang phân vân chọn phương án chế mô tơ vào hay mua bộ giống bác? em đang lăn tăn vì sợ lên kính lại phải dùng tay kéo hỗ trợ nó mới lên.
múa về lắp ăn liền trên cửa có chỗ để bắt đoàng hoàng ? Lên cứ như bôi mỡ ngon ko pai nghĩ

Ferrari F12@

Xe hơi
sau 1h làm việc thì được thế này nè các bác. đỡ tốn 1tr1 mà cũng có giường như ai

bluestar2006

Xe container
sau 1h làm việc thì được thế này nè các bác. đỡ tốn 1tr1 mà cũng có giường như ai

Bác làm rất bài bản rồi đó :-bd. Tiếp theo bác bọc cho nó cái đệm nữa, và thêm mấy chụp cao su dưới chân nữa là hoàn hảo ạ :)

Chuẩn quá. Nhưng lúc không dùng thì cất ở đâu bác? Em nghĩ nên làm ngắn lại một chút để cho vừa vào cốp, áp sát được vào lưng ghế là đẹp nhất.

Cerato-6134

Xe container
Chuẩn quá. Nhưng lúc không dùng thì cất ở đâu bác? Em nghĩ nên làm ngắn lại một chút để cho vừa vào cốp, áp sát được vào lưng ghế là đẹp nhất.
Theo em là không cần phải làm ngắn mà bác ý cắt đôi ra...rồi lại làm cái bản lề ngược ở mặt dưới như bàn học của học sinh cấp 1 ở lớp bán trú ấy ạ, bọc da cũng bọc thành 2 tấm rồi mới ghép bản lề

vip tien sinh

Xe ngựa
Theo em là không cần phải làm ngắn mà bác ý cắt đôi ra...rồi lại làm cái bản lề ngược ở mặt dưới như bàn học của học sinh cấp 1 ở lớp bán trú ấy ạ, bọc da cũng bọc thành 2 tấm rồi mới ghép bản lề
Ý cụ hay đấy, em có thằng cò làm ghế đệp. Mai mốt thử phát, để đi xa cho bà lão nằm.

Bác bồ cho cháu hỏi cái kính điện bác ship taobao về lắp có phải chế cháo thêm gì không hay là lắp phát vừa luôn và chỉ việc đấu điện ạ? Lên kính có trơn tru không? cháu định lắp nhưng đang phân vân chọn phương án chế mô tơ vào hay mua bộ giống bác? em đang lăn tăn vì sợ lên kính lại phải dùng tay kéo hỗ trợ nó mới lên.
Lắp phát ăn luôn, sao phải chế ?

Cụ mua bộ zon này ở đâu chỉ cho em với, giá cả thế nào ah? 2 cửa sau của em zon trơ cứng đơ, đóng cửa mà cứ nghe phạc phạc nhiều lúc làm người đi đường giật mình tưởng phá xe :D Em cảm ơn Cụ !
Cụ lên chợ Giời, có dãy hàng bán ống cao su, gioăng, thảm ....giá 20k/m. Mà đó là gioăng lắp vào khung cửa trên xe nhé, chứ gioăng lắp ở cánh thì khác đấy, cửa hàng đó bán 480k/ bộ....nhưng là hàng TQ, lắp được hay không thì nhà cháu chịu....cần phải hỏi kinh nhiệm của các cụ đã dùng nhé

Em chào các bác ạ, hội các bác vui nhỉ, cho em tham gia với bác Hai Xom ơi :)
Sorry cụ là ai vậy? Ta có biết nhau ngoài đời không, sao lại lôi tên cúng rượu của nhà cháu ra réo đấy....tham gia vô tư đi cụ, miễn sao cư xử đúng mực, hoà nhã....thì chả ai là không muốn chơi cùng.

Cerato-6134

Xe container
Sorry cụ là ai vậy? Ta có biết nhau ngoài đời không, sao lại lôi tên cúng rượu của nhà cháu ra réo đấy....tham gia vô tư đi cụ, miễn sao cư xử đúng mực, hoà nhã....thì chả ai là không muốn chơi cùng.
Tay nào mà dám trêu bác Hai Xom vậy, chắc tại bác đi du hí SG lâu quá nên có mem nhớ bác đấy :D

67campha

Xe tăng
âm binh nhà lão Cé dám trêu bác Bồ ah? mất phiếu bầu đại hội roài. :D