Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

Bamboo029

Xe buýt
Lắp xog thừa cái gì e show lên lại hầu các cụ có nhu cầu. Hí hí
Em cũng định đặt gạch nhưng hơi muộn, trả là gương xe em cũng mờ quá, đặc biệt là bên lái, em định đi chỉ cắt nguyên cái mặt gương thay vào đc ko các cụ và thay ở đâu vậy? e cũng có một bên gương chỉnh điện hình như của Madza nhưng giờ tìm một cái nữa giống như thế chác là khó và màu sơn của nó không giống mùa xe, nếu lắp vào nhìn cứ thế nào ấy nhỉ?

Landaucuoivo2

Xe tăng
Em vào điểm danh nhé anh Cé ơi... Đừng bem nick em ná...:D

thientuanxd

Xe tải
Do em ít giao lưu nên đã bị out khỏi nhóm trên Facebook. Nhưng có nhu cầu khoe quá nên xin phép các bác được khoe ở đây ạ! Chả là hôm trước bị xe khác húc vào gương nên 1 bên gương phụ của em gẫy hết lẫy, không còn điều chỉnh được. Lên chợ giời tìm và được 1 ông anh giúp tìm được hẳn 1 đôi gương gập điện, và thật may mắn là lắp vào vừa đến 95% so với gương cũ (chỉ phải chế lại 1 chút). Và đây là tác phẩm hoàn chỉnh:

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=kcn-m0_vHYo[/YOUTUBE]

Sướng quá đến giờ vẫn run các bác ạ!

Và kết quả là em hiện đang thừa đôi gương cũ. Trong đó, gương bên phụ vỏ ngoài và mặt gương vẫn còn nguyên, chỉ gẫy các lẫy đàn hồi bên trong. Gương bên lái còn đẹp, nguyên zin ngon lành. Bác nào có nhu cầu alo cho em nhé, em xin kính tặng ạ!
Quá tuyệt vời, hóng mãi bây giờ mới thấy. bác cho ae cái địa chỉ và giá cả thế nào đi ạ

67campha

Xe tăng
Bác cứ cho luôn cái địa chỉ đi ạ và cho thêm luôn cái giá, hợp túi là chiến luôn =D>
Quá tuyệt vời, hóng mãi bây giờ mới thấy. bác cho ae cái địa chỉ và giá cả thế nào đi ạ
em thấy bác chủ bẩu là 2 củ 2 mờ. địa chỉ thì là sky ma kít. nhìn chung là phải nhờ bác chủ dẫn đi, gặp đúng người các bác ợ

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
2,4 triệu cả chế và lắp đặt bác ạ. Tý em chụp thêm chi tiết nhé
Đẹp quá bác nhỉ, đúng là quá may bộ mới xin đẹp hơn. Bác độ thêm khóa cửa tự gập nữa thì tuyệt

Gương mới của em là tìm hàng bãi ở chợ Giời thôi ạ. Nếu bác nào có nhu cầu em giới thiệu qua chỗ ông anh em ở đấy ông ấy tìm cho, biết đâu lại tìm đc đôi nữa[/QUOTE]

Bác nhờ ông anh lục cho một đôi ợ, cảm ơn bác phát

xuanquanbmc99

Xe tăng
Em cũng định đặt gạch nhưng hơi muộn, trả là gương xe em cũng mờ quá, đặc biệt là bên lái, em định đi chỉ cắt nguyên cái mặt gương thay vào đc ko các cụ và thay ở đâu vậy? e cũng có một bên gương chỉnh điện hình như của Madza nhưng giờ tìm một cái nữa giống như thế chác là khó và màu sơn của nó không giống mùa xe, nếu lắp vào nhìn cứ thế nào ấy nhỉ?
Bác ra hàng cắt kính bảo người ta làm cho, trước em cũng bị vỡ mặt kính và đi cắt, tuy nhiên phải đi vài hàng kjnhs mới có vì là kính mỏng bây giờ ít. Chỉ mất công cái công đoạn tháo cái mặt đỡ kính ra khỏi gáo, bác nhìn dưới đáy gáo có cái lỗ nhỏ mình luồn tô vít vào xoáy ốc ra rồi lùa tô vít vào phía trên để lậy nó ra, phải dùng lực một chút ạ

hat65

Xe điện
Bác ra hàng cắt kính bảo người ta làm cho, trước em cũng bị vỡ mặt kính và đi cắt, tuy nhiên phải đi vài hàng kjnhs mới có vì là kính mỏng bây giờ ít. Chỉ mất công cái công đoạn tháo cái mặt đỡ kính ra khỏi gáo, bác nhìn dưới đáy gáo có cái lỗ nhỏ mình luồn tô vít vào xoáy ốc ra rồi lùa tô vít vào phía trên để lậy nó ra, phải dùng lực một chút ạ
Cắt mặt gương thì các cụ nhớ dặn là gương cầu nhé( cầu lồi)

thinhquocltd

Xe tăng
Không phải dạng vưa đâu.

dongco

Xe tăng
Em ko phọt đc ảnh từ đt, cơ mà hôm này làm lế hạ chầy mợ lên múa với chúng em một bài ná :D
E muốn lên múa với các cụ mấy bài ấy chứ, cơ mà cuối tuần này e chưa xếp đc lịch làm bù nên chưa hứa trc đc ợ.

New Chicken1686

Xe hơi
Buồn quá! Tại sao v2 e vẫn đi 9,3L/100km nhi???
Hơi bật nhiều đìu hoà ty thôi mà từ 8,7l/100km đã thành 9,34l/100k
Các bác tư vấn tý coi xem có e betha nào như vậy ko ạ???

Bamboo029

Xe buýt
Cảm ơn cụ, e sẽ tìm thử xem!

panhdungkt

Xe buýt
Buồn quá! Tại sao v2 e vẫn đi 9,3L/100km nhi???
Hơi bật nhiều đìu hoà ty thôi mà từ 8,7l/100km đã thành 9,34l/100k
Các bác tư vấn tý coi xem có e betha nào như vậy ko ạ???
Cụ đi cung đường thế nào có tác k. Chứ tắc đường thi vô cungg lămd

dongbaclangtu

Xe điện
Cảm ơn cụ, e sẽ tìm thử xem!
Cụ tìm hàng gương đèn ô tô họ cắt cho, chỗ em 100 k. Gương ko lồi thì quan sát kém lắm. Gương cầu lồi nhỏ lắp thêm chỉ để tham khảo trong một số trường hợp thôi.

Chỉnh sửa cuối: