Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

Bamboo029

Xe buýt
Các bác cho em địa chỉ mua vè che mưa, nẹp chân kính với cái lọc xăng của xe kia pride b với. Em nhờ người ra chỗ mast hỏi mà họ nói hok có chứ. Hjx. Em cám ơn các bác trước nhé :)
bác gọi điện trước cho mast dặn họ mang từ kho cảng Bạch Đằng lên rồi qua lấy, 2 tuần trước e cũng mua ở đó mà!

vuahung105

Xe container

Zjzon

Xe hơi
bác gọi điện trước cho mast dặn họ mang từ kho cảng Bạch Đằng lên rồi qua lấy, 2 tuần trước e cũng mua ở đó mà!
Thằng em em nó ra đỗ ngọc du lần trước nó mua đồ hộ em hỏi mà nps tưởng là mast bác ạ. Em bảo nó qua hỏi lại chỗ mast rồi chắc là có các bác ạ. Thanks các bác nhiều.

Zjzon

Xe hơi
Các bác ơi kính điện xe trước của em lên đên nửa chừng là dừng lại phải lấy tay kéo lên nó mới lên. Từ nửa chừng lên là kính nó lệch về 1 bên em hok làm sao chỉnh kính cân lại đc. Có bác nào có cao kiến gì cho em xin ít ý kiến với.

ramada

Xe điện
Các bác ơi kính điện xe trước của em lên đên nửa chừng là dừng lại phải lấy tay kéo lên nó mới lên. Từ nửa chừng lên là kính nó lệch về 1 bên em hok làm sao chỉnh kính cân lại đc. Có bác nào có cao kiến gì cho em xin ít ý kiến với.
1. Bác vệ sinh gioăng dẫn kính, xịt cho nó ít dung dịch dưỡng cao su để trơn tru hơn. Nếu gioăng cũ, sước thì thay.
2. Đấu trực tiếp ắc quy vào mô tơ bằng dây to để xem có phải điện cấp cho mô tơ bị tụt do các tiếp xúc hoặc chất lượng dây dẫn hay không
3. Kính bị lệch khả năng do ray dẫn kính bị lắp lệch, nghiêng, bác tháo tapi kiểm tra lại.
4. Vệ sinh mô tơ hoặc cân nhắc thay mô tơ.

Zjzon

Xe hơi
1. Bác vệ sinh gioăng dẫn kính, xịt cho nó ít dung dịch dưỡng cao su để trơn tru hơn. Nếu gioăng cũ, sước thì thay.
2. Đấu trực tiếp ắc quy vào mô tơ bằng dây to để xem có phải điện cấp cho mô tơ bị tụt do các tiếp xúc hoặc chất lượng dây dẫn hay không
3. Kính bị lệch khả năng do ray dẫn kính bị lắp lệch, nghiêng, bác tháo tapi kiểm tra lại.
4. Vệ sinh mô tơ hoặc cân nhắc thay mô tơ.
Em tháo tapi kiểm tra thì thấy ở đoạn dưới kính không kị lệch chỉ lên nửa chừng mới bị lệch thôi bác ạ. Em thấy gioang dẫn kính lâu rồi hok còn trơn chu cho lắm nên khả năng làm kính bị lệch. Còn mô tơ thì em chưa thó ra vì em thấy vẫn chạy tốt chỉ vì kính lệch sang 1 bên nên hok lên được thôi. Bác cho em xin cái địa chỉ mua gioang dẫn kính đc hok ạ.

dongco

Xe tăng
cụ Bồ mấy ngày này ko lướt đâu à mà rảnh thía?
có cụ nào chiều nay rảnh off cafe đi (off đến tối luôn cũng đc), e ở nhà 1 mình buồn quá. híc híc...

xuanquanbmc99

Xe tăng
L

lắp gương gập chạy bằng môt cơm
Hay nhỉ, đôi gương này thiệt hại thế nào vậy bác, em đang ấp ủ dán taplo mà chưa làm đc, dạo này có khi lại phải làm máy vì thấy em nó uốn xăng kinh quá...hixxxx, đã nghèo còn neo. Bà cả nhà em lại sắp nằm ổ nữa....chẹp chẹp...
Em nhà bác tuấn cận thay lazang đúc nữa đi cho nó tròn bộ nhỉ

Chỉnh sửa cuối: