Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
Em ở ngay gần công an huyện bác ạ. Em cũng nghiên cứu thấy dây cao áp có vài trăm mà thợ nó chém em thay dây cao áp với nắp chia điện mà 3 củ rưỡi nên e vào xin ý kiến các bác trong này xem giá cả với mua đồ thế nào e tự nghiên cứu thay.
Chắc họ định thay cho bác cả cụm bộ chia điện hịn với bộ dây cao áp nên mới hết chừng đó tiền ạ :D

dongbaclangtu

Xe điện
Chắc họ định thay cho bác cả cụm bộ chia điện hịn với bộ dây cao áp nên mới hết chừng đó tiền ạ :D
Bác ui! Nắp và con quay chia điện hịn giờ chỗ mình có hàng ko và quãng bao tiền bác nhỉ? Em gửi link đặt hàng taobao mà quên chưa hỏi bác.

bluestar2006

Xe container
Bác ui! Nắp và con quay chia điện hịn giờ chỗ mình có hàng ko và quãng bao tiền bác nhỉ? Em gửi link đặt hàng taobao mà quên chưa hỏi bác.
Cái bộ đó của bác em đang đặt hàng taobao (chạy cùng ít đồ của em) rồi bác ơi. Em đang đợi bên ship hàng trả lời, có gì thông tin lại bác ạ!

Nắp và con quay hịn khó tìm, nhưng cả bộ (bao gồm phần kim loại) thì còn có thể tìm được ạ.

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Xe điện
Cái bộ đó của bác em đang đặt hàng taobao (chạy cùng ít đồ của em) rồi bác ơi. Em đang đợi bên ship hàng trả lời, có gì thông tin lại bác ạ!
Em cảm ơn chủ tịch nhiều!
Nhìn cái danh sách thì mới thấy quỹ đen của của chủ tịch ko ít nhỉ! Và cũng là sự hy sinh thầm lặng.

bluestar2006

Xe container
Em cảm ơn chủ tịch nhiều!
Nhìn cái danh sách thì mới thấy quỹ đen của của chủ tịch ko ít nhỉ! Và cũng là sự hy sinh thầm lặng.
Vụ taobao tới thì nó sẽ nằm ngoài tầm tạm ứng của em đấy, và vụ đó sẽ do Tuấn Cận phụ trách mà :D Em hỗ trợ trong việc trao đổi với bên ship, và cũng sẽ rà soát danh mục hàng cho hợp lý bác ạ

Zjzon

Xe hơi
Em cũng mới lái xe lại chẳng biết cái gì về máy móc nên lên mạng tìm hiểu tí thì thấy hội của các bác đông vui e xin vào hỏi ý kiến ạ. Xe em đang đi thì chết máy gọi thợ sửa ra thì thấy con quay chia điện bị vỡ, cái nắp thì lâu rồi nên dây dợ nó hỏng thợ bảo thay mà họ bảo 3 củ rưỡi làm em đâu đã dám thay đâu :((