Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

67campha

Xe tăng
Cái chụp bụi láp trước e cũng bị rách. ko có điều kiện đi mua hàng hịn nên e tháo ra, mang cái cũ đi làm mẫu để mua. hoá ra mua được hàng y như cụ Bồ mua. lão bán cũng chỉ biết là hàng dùng cho Morning thôi. giá 80k ạ.

Cái chụp bụi láp trước e cũng bị rách. ko có điều kiện đi mua hàng hịn nên e tháo ra, mang cái cũ đi làm mẫu để mua. hoá ra mua được hàng y như cụ Bồ mua. lão bán cũng chỉ biết là hàng dùng cho Morning thôi. giá 80k ạ.
Đắt rồi ! Nhà cháu mua 70k hàng hịn, lô thì 30k

hat65

Xe điện
Úi ! Thật á cụ ? Nhà cháu thấy răng bánh đà mòn vẹt và sáng loáng mà cụ, kiểm tra bên kia thấy cũng vậy, đã đảo 1 lần rồi
Cháu nhìn cái cũ răng còn vuông hơn cái mới cụ ah. Cạnh răng cũng chưa toét lắm
Dùng thì nó phải sáng chứ, khi đề nó kêu lạ hoặc đề xong buông tay mà tiếng đề chưa dứt mới đáng lo
Dưng mờ ba cái tiện thể, ăn chơi sợ gì mưa rơi cụ nhể

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Dùng thì nó phải sáng chứ, khi đề nó kêu lạ hoặc đề xong buông tay mà tiếng đề chưa dứt mới đáng lo
Yêu xe hơn bồ
Em nhìn răng bánh đề chưa mòn lắm, nếu bác đề mà bị kêu rẹt to và hay bị vậy thì tiện đầu tư luôn. Chứ nhiều khi đi đầu đề kêu to vậy ngại lắm ;)).

bluestar2006

Xe container
Hạ hộp số xuống thất thợ bảu bánh đà móm răng, chủ trước đã đảo rồi. Gọi Hải Đăng không có hàng, nhờ thợ gọi thì có hàng, giá 1,3t hàng new vậy có ok không các cụ ?

Hộp số mở ra, thợ yêu cầu thay cả 2 bánh đồng tốc số 1 và 2

Cụ hat65 thấy xe nhà cháu được lên le vờ gì rồi ???
Thực ra bác Hải thay cái bánh đà này hơi bị oan. Nhưng lỡ rồi cái bánh đà cũ bác mang về bôi mỡ rồi nhét túi xi măng bác nhé :)
Thợ này giỏi, kiếm được cái bánh đà Pride mớii, em tìm mấy năm không được đó ạ.

bluestar2006

Xe container
Bánh đà cụ xem mặt kia nó thế nào chứ đâu đến nỗi, có thể dùng mặt kia, xót quá thì vẫn đi đc cụ ah.
Level của xe cụ gần kịp xe ct rồi đấy.
Cụ về số 1 khó hay sao mà phải hạ hsố​
Em nghi cái bánh răng măng đích đề nó bị mòn nên đề bị kêu thôi, chứ bánh đà này còn ngon lắm bác hat65 nhỉ

hat65

Xe điện
Thực ra bác Hải thay cái bánh đà này hơi bị oan. Nhưng lỡ rồi cái bánh đà cũ bác mang về bôi mỡ rồi nhét túi xi măng bác nhé :)
Em lại nghĩ nó đợi mãi đấy chứ bác

Em hỏi cầu thị mà cụ, ngon mai em qua xử lý tiếng lục khục ở bánh trước ạ
Ừ thì nhà cháu cũng nói thật chứ có giỡn đâu, nhà cháu toàn làm ở đây và thấy ưng ý ( ý kiến cá nhân thôi, thợ nhiệt tình và trách nhiệm ) nhưng cũng có cụ nhà mình làm ở đây mà có vẻ chưa ưng....vậy nên sửa ở đâu, cảm thấy thế nào thật khó khuyên cụ ạ
cái này thì cũng hơi khó nói cụ ạ, nhà cháu lên chợ khuân về, ngắm thấy cũng không ưng lắm 100% là hàng nhái, giá hơn 1/3 giá Sún bảo nên cũng khó nói là hịn. Thôi cái cũ khuân về bao giờ cái mới hỏng thì lại thay cái cũ vào. Đây là ý Trời bắt nhà cháu chơi Pride suốt đời đây mà

Yêu xe hơn bồ
Em nhìn răng bánh đề chưa mòn lắm, nếu bác đề mà bị kêu rẹt to và hay bị vậy thì tiện đầu tư luôn. Chứ nhiều khi đi đầu đề kêu to vậy ngại lắm ;)).
Em nghi cái bánh răng măng đích đề nó bị mòn nên đề bị kêu thôi, chứ bánh đà này còn ngon lắm bác hat65 nhỉ
Vâng. Nhưng cụ này đã máu thì cả phuy hai trăm nít cũng chả ăn thua
Em lại nghĩ nó đợi mãi đấy chứ bác
Các cụ cứ làm nhà cháu đau lòng, đau lắm! Nhà cháu không nghĩ là thợ có ý xấu đâu ạ, chẳng qua họ cũng thiếu kinh nhiệm với dòng này thôi

ramada

Xe điện
Các cụ cứ làm nhà cháu đau lòng, đau lắm! Nhà cháu không nghĩ là thợ có ý xấu đâu ạ, chẳng qua họ cũng thiếu kinh nhiệm với dòng này thôi
Không có gì phải đau lòng bác ơi, em thấy các chị em đẻ lứa sau bao giờ cũng ít đau hơn lứa đầu đấy bác ạ :D :D :D

vuahung105

Xe container
Không có gì phải đau lòng bác ơi, em thấy các chị em đẻ lứa sau bao giờ cũng ít đau hơn lứa đầu đấy bác ạ :D :D :D
Phán cứ như đẻ mấy lứa rồi ấy nhể ?

Lâm Phong

Xe tăng
Kệ anh nhỉ , quan trọng là anh yêu xe, anh cất bánh đà cũ đi, anh đã bảo dưỡng củ đề chưa? nếu chưa thì làm luôn để kiểm tra bánh răng chuột đề anh ạ,chạy 1 thời gian mà lại có hiện tượng đề dài,dai loẹt xoẹt anh lại cho nó về gin.
Mà hôm nay chắc số má ngon rồi anh nhỉ.Chứ định đóng 1 phát mà lại cho tượt về 0 thì chít.

hat65

Xe điện
Kệ anh nhỉ , quan trọng là anh yêu xe, anh cất bánh đà cũ đi, anh đã bảo dưỡng củ đề chưa? nếu chưa thì làm luôn để kiểm tra bánh răng chuột đề anh ạ,chạy 1 thời gian mà lại có hiện tượng đề dài,dai loẹt xoẹt anh lại cho nó về gin.
Mà hôm nay chắc số má ngon rồi anh nhỉ.Chứ định đóng 1 phát mà lại cho tượt về 0 thì chít.
Ơ thế trước đây đóng rồi mà vợ 2 nó cứ bắt làm lại mãi ah

Lâm Phong

Xe tăng
Ơ thế trước đây đóng rồi mà vợ 2 nó cứ bắt làm lại mãi ah
Vợ 2 cũ em chỉ bị bệnh cần lắc lư thôi ạ, đóng 3 phát mà nhìn chả biết 1 hay 5 phát rồi thôi bác ạ, hôm nào em chui lủi buổi trưa em hú bác nhé.

Kia4371

Xe đạp
Tình hình 2 cái chân em 4371 hôm nọ có làm sao không bác?
CT dự không sai, Hôm qua nhà cháu đi thay thì số 1 gần đứt còn số 2 thì bị nứt rồi. Bây giờ đi hết giật rồi. Bác nào xe đi bị giật thì lưu ý chân máy nhé. Cảm ơn CT!

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
CT dự không sai, Hôm qua nhà cháu đi thay thì số 1 gần đứt còn số 2 thì bị nứt rồi. Bây giờ đi hết giật rồi. Bác nào xe đi bị giật thì lưu ý chân máy nhé. Cảm ơn CT!
Bị chân máy bác để mo đỗ một chỗ xe sẽ rung và ù