Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

trongc

Xe tăng
tin buồn là cái dây có cục đổi nguồn của cái cam đã Tèo. tin vui là mua cái này mất khoảng 15k. lão thích thì lúc nào e mua thì lấy hộ thêm cục nưã :)
vậy ạ, chúc mừng chúc mừng.
nó cũng y sỳ như cái nguyên bản hay nó to hơn ạ. hay quá nhỉ. từ hum lấy cái cam về e vẫn chưa có lúc nào để sờ đến nó cả. nhiều dự án quá mà chưa làm đc dự án nào, hic

ramada

Xe điện
cuối năm các chi hội đua nhau tất niên thèm thía chứ lị.
@cụ RÂM: cụ có hô hào anh e "5 số" làm quả off cuối năm ko thía?????
Em e là hội sở các bác bận tất toán sổ sách, nhận quà cáp từ các chi hội gửi về nên bận lắm :)
Em thì bận đến sáng mùng 1 tết :D
Vậy nên có lẽ để chào xuân cho tưng bừng thôi nhỉ

Cerato-6134

Xe container
Em e là hội sở các bác bận tất toán sổ sách, nhận quà cáp từ các chi hội gửi về nên bận lắm :)
Em thì bận đến sáng mùng 1 tết :D
Vậy nên có lẽ để chào xuân cho tưng bừng thôi nhỉ
Đúng là lão Rà Mà Dam, cái zì cũng biết, biết cả CT đang đếm phong bì, ka ka

bluestar2006

Xe container
Đúng là lão Rà Mà Dam, cái zì cũng biết, biết cả CT đang đếm phong bì, ka ka
Em còn đếm tiền đến tối Thứ 6 cơ :D Đang dọn kho ăn Tết mà

PS: Bác Mr. Nghĩa Lê Đại (tự Nghĩa .. rang), bác Xoắn: Nếu đến chiều T6 các bác chưa qua cq em lấy hàng được thì em tạm điều hàng của các bác lên VT đã nhé, rồi qua Tết mua bù cho các bác sau :D
(em dọa tẹo đã)

ramada

Xe điện

PS: Bác Mr. Nghĩa Lê Đại (tự Nghĩa .. rang), bác Xoắn: Nếu đến chiều T6 các bác chưa qua cq em lấy hàng được thì em tạm điều hàng của các bác lên VT đã nhé, rồi qua Tết mua bù cho các bác sau :D
(em dọa tẹo đã)
Đã thanh lý hết cái kho dép chưa Chủ tịch, còn đôi tổ ong nào mới mới cho em xin đôi về đi Tết :))

Chỉnh sửa cuối:

xuanquanbmc99

Xe tăng

(em dọa tẹo đã)
he, chiều qua em đi qua cơ quan CT mà quên mất đấy, em sorry ạ, sáng mai em qua cơ quan Giàng nhá

Terano

Xe tải

(em dọa tẹo đã)
Sao ko thấy tên em chủ tịch ơi

Vuha.bdann

Xe tải
Thanks bác Cé đã tiên phong. để em lập danh sách đặt cỗ cho hoành nhé - tất niên mà lị =P~
có lẽ chỉ tính số lượng ngừoi nhớn thôi, bọn thối tai kia tính vào xuất khuyến mại kèm theo
1. nhà Cé : 3 người nhớn.
2. Nhà King : 2 nhớn.
3. Nhà Phốt : 2 nhớn.
4. Nhà Tháo : 2 nhớn.
5. Quan3d : 2 nhớn
6. Xuantuan : 2 nhớn
7. Minhaudio : 2 nhớn
8. Trong cò : 2 nhớn
9. Mợ Tuyết : 1 nhớn
10. Vanthaido : 2 nhớn
11. .....
12........

Kính mời các cụ lên tham gia tất niên với chi hội Việt Trì - Phú Thọ cho tăng thêm tình gắn bó (like)
Thời gian : nguyễn y vân : chiều 26 âm lịch
địa điểm : Quán Ngỗng 9 món - Phú Sỹ - Việt trì .
Trân Trọng.
CHT cho e đăng ký 1 xuất nhớn, thuyết phục mãi vợ mới đồng ý hôm sau về quê sơm. các cụ sinh hoạt nhớ nhắc nhở e nhé, không lại quá đà thì toi e đấy, e ủng hộ riệu men lá cho các cụ sinh hoạt nhé, uống cho nó dễ tỉnh. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

vuahung105

Xe container
CHT cho e đăng ký 1 xuất nhớn, thuyết phục mãi vợ mới đồng ý hôm sau về quê sơm. các cụ sinh hoạt nhớ nhắc nhở e nhé, không lại quá đà thì toi e đấy, e ủng hộ riệu men lá cho các cụ sinh hoạt nhé, uống cho nó dễ tỉnh. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hay quá, bác yên tâm, em và mấy lão cũng toàn ngửi R thôi chứ mấy |-)

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
@ bác porche: Bác có biết dòng loa này không nhỉ. Em search trên mạng mãi mà không thấy . Chỉ biết đây là loa Anh. Nghe thiên hạ đồn bảo nghe hay lắm, thùng rất nặng .1 bass còn lại là 4 loa con. trong 1 cái thùng nhỏ ấy. Họ đang báo giá em 3,5 củ. nhưng tận trong Hoàng Mai - Nghệ An kia.

Chỉnh sửa cuối:

Porsche_CD5

Xe điện
@ bác porche: Bác có biết dòng loa này không nhỉ. Em search trên mạng mãi mà không thấy . Chỉ biết đây là loa Anh. Nghe thiên hạ đồn bảo nghe hay lắm, thùng rất nặng .1 bass còn lại là 4 loa con. trong 1 cái thùng nhỏ ấy. Họ đang báo giá em 3,5 củ. nhưng tận trong Hoàng Mai - Nghệ An kia.

Anh này gọi là anh cé bác ạ, loa tannoy không có đôi nào zin mà dưới 10tr đâu bác, tem tannoy là tem đồng đây là dòng loa rất kén người ngđâybac ah

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Xe điện
Em cũng định chém loa này hàng lởm thôi bác cửn thựn.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Anh này gọi là anh cé bác ạ, loa tannoy không có đôi nào zin mà dưới 10tr đâu bác, tem tannoy là tem đồng đây là dòng loa rất kén người ngđâybac ah
Hàng này họ lấy từ thuyền xuống bác ạ. Trong đấy có nhiều hàng bãi lắm