Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

dongco

Xe tăng
ra quán thì Cạc Cạc hay Gâu Gâu hả cụ King?

ngominhson

Xe buýt
Chủ tịch [@bluestar2006;2539] và bác [@ramada;83143] có còn cái lọc xăng nào dự phòng không ạ? Ngày mai em nhờ được 1 cậu em qua CT lấy cái đồng hồ và qua bác Trung lấy cái bluetooth + INT. Nếu 2 bác còn cái nào dự phòng thì nhường lại cho em. Xe em hôm nay đang đi tự nhiên xìu xuống rồi tắt máy, đề lại không được. Mất mấy phút mới lại nổ máy dùng được bình thường.
Nhân tiện cho em hỏi thêm 1 vấn đề ạ. Cái lên kính điện hôm trước em đã lắp nhưng có tí hơi bất tiện là phải mở hẳn chìa khóa thì mới có điện. Còn tắt một nấc thì nó ngắt điện luôn. Em có thể lấy điện ở đâu để nó có điện giống cái CD ạ? Nghĩa là khi khóa + rút chìa mới ngắt điện, còn khi vặn chìa khóa 1 nấc để tắt máy thì vẫn điều khiển nâng kính lên được ạ.
Cảm ơn các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

Tuyết Ấm

Xe tải
bọn e nhẩm lại là quân số quá đông, nên phiền phúc cho mọi công đoạn. nên ra quán là đỡ nhất các lão ah. các sói thì toàn rung đùi thôi chứ có phải chuẩn bị, nấu nướng, rửa bát đâu mà chả ... vui như tết. nên quyết định cho mọi người tiết kiệm tg chuẩn bị, dành cho chém gió nhé.
bác king sợ gia chủ vất vả nên bảo em bấm nút xin dừng cuộc chơi rồi

bluestar2006

Xe container
Chủ tịch [@bluestar2006;2539] và bác [@ramada;83143] có còn cái lọc xăng nào dự phòng không ạ? Ngày mai em nhờ được 1 cậu em qua CT lấy cái đồng hồ và qua bác Trung lấy cái bluetooth + INT. Nếu 2 bác còn cái nào dự phòng thì nhường lại cho em. Xe em hôm nay đang đi tự nhiên xìu xuống rồi tắt máy, đề lại không được. Mất mấy phút mới lại nổ máy dùng được bình thường.
Nhân tiện cho em hỏi thêm 1 vấn đề ạ. Cái lên kính điện hôm trước em đã lắp nhưng có tí hơi bất tiện là phải mở hẳn chìa khóa thì mới có điện. Còn tắt một nấc thì nó ngắt điện luôn. Em có thể lấy điện ở đâu để nó có điện giống cái CD ạ? Nghĩa là khi khóa + rút chìa mới ngắt điện, còn khi vặn chìa khóa 1 nấc để tắt máy thì vẫn điều khiển nâng kính lên được ạ.
Cảm ơn các bác ạ
Bác nói cậu em qua nhà em lúc cuối giờ sáng (chừng 10 rưỡi đến 12h), nếu có thì em đưa luôn. Chiều em đi vắng, tối mới về bác nhé

ngominhson

Xe buýt
Giàng cho em địa chỉ nhà với. Em lại định bảo cậu ấy qua cơ quan giàng. Quên mất mai là thứ 7 ạ.

Cerato-6134

Xe container
bọn e nhẩm lại là quân số quá đông, nên phiền phúc cho mọi công đoạn. nên ra quán là đỡ nhất các lão ah. các sói thì toàn rung đùi thôi chứ có phải chuẩn bị, nấu nướng, rửa bát đâu mà chả ... vui như tết. nên quyết định cho mọi người tiết kiệm tg chuẩn bị, dành cho chém gió nhé.
Lão cứ lo hão, Về Nguồn hơn chục mâm cả PC còn lo đc nữa là 5 mâm VT, hic.
Ah à quên PC Phú Thọ chứ ko phải PC VT nữa nhá, ít ra cũng có chữ Phú, he he.

Cerato-6134

Xe container
bác king sợ gia chủ vất vả nên bảo em bấm nút xin dừng cuộc chơi rồi
Nếu vì lí do đấy thì các bác 04 đi, em cũng đã trao đổi với Nhạc phụ rồi, ông rất vui, ông còn bảo con nhợn 20kg làm nhoáy cái là xong mà. Hơn nữa 1 số món mình sẽ thuê như nướng chả...mình chỉ làm rau cỏ thôi. Nếu các bác ko bận đi làm thì ăn buổi trưa cũng đc.
Năm mổ 3-4 lần lợn mà, các bác lo gì.

vuahung105

Xe container
Nếu vì lí do đấy thì các bác 04 đi, em cũng đã trao đổi với Nhạc phụ rồi, ông rất vui, ông còn bảo con nhợn 20kg làm nhoáy cái là xong mà. Hơn nữa 1 số món mình sẽ thuê như nướng chả...mình chỉ làm rau cỏ thôi. Nếu các bác ko bận đi làm thì ăn buổi trưa cũng đc.
Năm mổ 3-4 lần lợn mà, các bác lo gì.
còn nhiều nguyên nhân nữa ( ví dụ đang lười đi bắt nhơn, bé thi ngon nhưng lại k bõ....) nên cứ raquan chonó tiện bác ah. gần tết rồi nên nhà ai cũng bận mà. tối tập trung thì rễ hơn. hẹn ô nhạc dịp khác vậy nhé.

Quan3d

Xe tăng
còn nhiều nguyên nhân nữa ( ví dụ đang lười đi bắt nhơn, bé thi ngon nhưng lại k bõ....) nên cứ raquan chonó tiện bác ah. gần tết rồi nên nhà ai cũng bận mà. tối tập trung thì rễ hơn. hẹn ô nhạc dịp khác vậy nhé.
Việc này tuỳ bác CHT King nhé, e thì hơi nghiêng về nhà cụ nhạc a..

Cerato-6134

Xe container
Chỉ sợ ko tìm đc con nhợn phù hợp với quân số thôi và đi bắt chở về thôi, chứ đã về đến sân nhà em thì chỉ có chết với....Bố em :D
Em mà báo hủy vụ này lại phải tạ lỗi với Ông vài li đây, hic.

nhim07

Xe tăng
Em nại nhớ món lolotica ở Lâm Thao roài !

Quan3d

Xe tăng
Chỉ sợ ko tìm đc con nhợn phù hợp với quân số thôi và đi bắt chở về thôi, chứ đã về đến sân nhà em thì chỉ có chết với....Bố em :D
Hic, hic.. thế lày lại khó ăn khó lói với cụ nhạc rồi.. hị hị...

vuahung105

Xe container
đưa cụ đi off chứ, để mỗi anh em tạ lỗi với cụ vài li >:P

Terano

Xe tải
e có cái này định làm dự án như các cụ mà mãi ko làm đc, giờ quyết định ko làm nữa, cụ nào cần e "sang tên" cho ợ.
Cái mặt đồng hồ nếu chưa ai gạch đá thì lão để em nhé để em đợi lão King kiếm em cái ruột là vừa xinh ;)

thientuanxd

Xe tải
may thế,
em nhờ lão Cé lấy giùm bọn em mấy thứ luôn nhé, có cái khó nhất thì có rồi.
1. 01 cái cảm biến 91 độ ( thấy chủ tịch bẩu trong kho nhà CT sẵn rồi ợ )
2. một đôi gạt mưa + cộng thêm cả Vuha nưa thì thành 2 bộ
3. 2 bộ vè che mưa - nếu cộng cả bác Vuha nữa thì thành 3 bộ
4. 1 cái lọc gió
mấy thứ này tổng thư ký đi chợ quen rồi nhi?
tết về cho nó có lý do tổ chức liên hoan tất niên - final nhể :">
Thanks bác Cé nhá
Mấy món này tất niên có không vậy bác ? E đang xốt hết cả ruột gan chờ đấy ạ

oto_99

Xe hơi
Chào các cụ ạ, Chúc buổi sáng yên lành