Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

bluestar2006

Xe container
báo cáo chủ tịch cùng các cụ, hôm nay e nhận đc lời mời món này (tay mở cửa ngoài) giá cả ship về đến tay e là 170k/1 chiếc.
e nhờ chủ tịch cùng các cụ xem có phải là hàng hịn ko, và giá đó có chiến đc ko ạ? Thanks cả nhà!

Cả bộ hay một cái anh.
Em xác nhận là hàng KIA hịn đó ạ, và hàng hịn luôn bán 1 chiếc 1 thôi.

cafe sáng

Xe buýt
báo cáo chủ tịch cùng các cụ, hôm nay e nhận đc lời mời món này (tay mở cửa ngoài) giá cả ship về đến tay e là 170k/1 chiếc.
e nhờ chủ tịch cùng các cụ xem có phải là hàng hịn ko, và giá đó có chiến đc ko ạ? Thanks cả nhà!

Nhân tiện, làm sao để tháo được tay nắm này ra nhỉ. Em loay hoay mà chưa dám động thủ.

Vuha.bdann

Xe tải
báo cáo CT, e vừa gặp bác phốt ở ga ra. bác Phốt kiểm tra và nói cần mua dự phòng cái bơm xăng ngay để dự phòng vì nó ra dầu rồi a, CT giúp e vụ này cái. và e cần thêm một bộ vè mưa của xe B nửa, tiện chuyến luôn ạ.

Website
tuantattoostudio.com
Nhì nhằng lắm... Lắm nhì nhằng...:P
hihi :D

Xăng rẻ rồi bác ơi. Mà chả ai đi pride, ma tit đo xăng dâu
Vâng xăng rẻ nhưng đi 6l 100km trong phố có điều hòa thì thật là chuyện khó tin theo lời tự đại của mợ bán xe :D

Gì thì cũng chúc mừng bác spavia đã mua được xe. Xe dưới 70M thì không đòi hỏi gì nhiều, nhưng đúng là mợ ý chém ác liệt thật, em thấy cả vườn chuối tơi bời rồi :)
Hehe thế nên e mới buồn cười CT ạ :D

HN phố nửa đêm hoặc mùng 1 tết thì được.
chuẩn bác ạ :D

bluestar2006

Xe container
báo cáo CT, e vừa gặp bác phốt ở ga ra. bác Phốt kiểm tra và nói cần mua dự phòng cái bơm xăng ngay để dự phòng vì nó ra dầu rồi a, CT giúp e vụ này cái. và e cần thêm một bộ vè mưa của xe B nửa, tiện chuyến luôn ạ.
Bơm xăng ra dầu bác cứ bình tĩnh, nó chưa chết đâu, mới chỉ bẩn thôi. Rồi từ từ em lấy hàng cho các bác, vì gần Tết nói thật là em cũng hơi bận.
Vè mưa em đang có 1 bộ sẵn trong kho rồi. Vừa rồi bác Yubuk cũng nhờ mua nhưng ship hàng đó vào Nam hơi bất tiện (và ở trỏng cũng mua được), vì vậy em sẽ chuyển luôn cho bác Cé tiện hôm nào chuyển lên trển nhé.

vuahung105

Xe container
chủ tịch cho e hỏi tý.
cái cảm biến 91 ấy mua ở đâu đấy ah. CT bận thì để e nhờ lão Cé hộ e chuyến hàng tết với ah

Porsche_CD5

Xe điện
Em đang muốn tậu bộ Cam hành trình và cam lùi, màn hình tích hợp vào gương luôn cho bằng anh bằng em.Các bác tư vấn giúp em dùng loại gì và đặt hàng thế nào với ạ.
Có nhiều loại và nhiềy giá bác cứ cửa anh ce mà đặt tiền về bọn êm lắp cho

Porsche_CD5

Xe điện
Hi Hi bi của giàng đã vào vị trí, gớm hòn nào rá hòn đấy giờ lại vít được 100km/h nòi. Tks giàng nhiều

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Bơm xăng ra dầu bác cứ bình tĩnh, nó chưa chết đâu, mới chỉ bẩn thôi. Rồi từ từ em lấy hàng cho các bác, vì gần Tết nói thật là em cũng hơi bận.
Vè mưa em đang có 1 bộ sẵn trong kho rồi. Vừa rồi bác Yubuk cũng nhờ mua nhưng ship hàng đó vào Nam hơi bất tiện (và ở trỏng cũng mua được), vì vậy em sẽ chuyển luôn cho bác Cé tiện hôm nào chuyển lên trển nhé.
Bơm xăng của bác ra dầu chỗ nào ạ. Trước em cũng bị ra thợ làm không ăn thua sau đó em tulamlay 3 năm nay ok luôn
Úi em quote nhầm bài của CT mới chết chứ. Hi

Vuha.bdann

Xe tải
Dòng beta bác nhé, hôm em thử cái cd5 thì cái vè cửa sau không vừa được a. Và cần thêm một cái công tắc điện lên kính nũa CT a. Trăm sự nhờ CT

Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container
Bơm xăng của bác ra dầu chỗ nào ạ. Trước em cũng bị ra thợ làm không ăn thua sau đó em tulamlay 3 năm nay ok luôn
Úi em quote nhầm bài của CT mới chết chứ. Hi
bác làm thế nào mà giỏi thế, chia sẻ kn xem nào.
các bơm xăng bị thấm dầu, đa số là do rách màng ngăn dầu.

Cerato-6134

Xe container
Có nhiều loại và nhiềy giá bác cứ cửa anh ce mà đặt tiền về bọn êm lắp cho
Đắt hàng quá nên lô cam hành trình Mr LeNghia giao cho em chỉ còn duy nhất 1 cái loại 1 nhé. Hết tuần này ko có bác nào nhấc em sẽ chuyển bác Nghĩa và tất toán ạ.

vuahung105

Xe container

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
bác làm thế nào mà giỏi thế, chia sẻ kn xem nào.
các bơm xăng bị thấm dầu, đa số là do rách màng ngăn dầu.
Đợt truớc v2 em bị ra dầu chỗ vách máy và bơm xăng. Em mua tấm ami ăng về cắt lại goăng, sau đó dùng keo mầu đỏ bôi vào, xiết thật chặt ốc thế là ok

vuahung105

Xe container
Đợt truớc v2 em bị ra dầu chỗ vách máy và bơm xăng. Em mua tấm ami ăng về cắt lại goăng, sau đó dùng keo mầu đỏ bôi vào, xiết thật chặt ốc thế là ok
ui, thế thì lại đơn giản quá. nó thấm dầu ở dưới cái bơm kia bác ah