Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

thientuanxd

Xe tải
Em xin chào cả nhà !
Mua xe gần 1 năm mà hôm nay mới có dịp được làm quen các bác khi đi off tại Việt Trì - Phú Thọ. Thực sự thấy mình không hiểu gì về xe, một phần vì thiếu hiểu biết, một phần vì có ít thời gian ngâm cứu. Mong các bác chỉ giáo thêm nhiều nhiều

Quan3d

Xe tăng
Em xin chào cả nhà !
Mua xe gần 1 năm mà hôm nay mới có dịp được làm quen các bác khi đi off tại Việt Trì - Phú Thọ. Thực sự thấy mình không hiểu gì về xe, một phần vì thiếu hiểu biết, một phần vì có ít thời gian ngâm cứu. Mong các bác chỉ giáo thêm nhiều nhiều
Cụ lập nick rồi ah, chúc mừng cụ nhé.

vuahung105

Xe container
Em xin chào cả nhà !
bác yên tâm, 3 năm về trước, e cũng giống hệt bác bây h. nhờ PC cả đấy

Terano

Xe tải
Huhu chuột nó lại phá xe em rồi thì phải, cụ King cụ Zing với Giàng cứu em, tự dưng hôm nay xe em mở chìa khoá quạt tàn nhiệt chạy cùng tiếng tạch tạch như phóng điện ở đâu đó, đề phát chết ngúm, từ chiều nhà cháu đi có việc đẩy 2 phát rồi chắc lát đẩy phát cuối để về ... dạo này có tí tuổi rồi chân bắt đầu hơi run ạ

ngominhson

Xe buýt
Hôm nay em rỡ cái đầu đĩa của em ra thì nó thế này :

đầu của em thả đĩa DVD vào vẫn chạy ngon và có nhạc. Vậy có phải là đầu của em phát DVD ngon không ạ? Cái dây vàng kia đấu ra màn hình là chơi được luôn ạ?
em định mò hàn cái AUX ra chân 3.5 nhưng không biết đâu mà lần cả. Hix hix.

Porsche_CD5

Xe điện
Em xin chào cả nhà !
Mỗi tuần sang vt 1 lần bác nhé, rồi chuẩn bị quà cáp cho ché để đăng kí hộ khẩu nữa

thinhquocltd

Xe tăng
đầu của em thả đĩa DVD vào vẫn chạy ngon và có nhạc. Vậy có phải là đầu của em phát DVD ngon không ạ? Cái dây vàng kia đấu ra màn hình là chơi được luôn ạ?
Em gửi cho bác vái đầu băng chỗ bác zingge rồi nhá, ngiyeen bản xe mình là đầu băng mà.....

thinhquocltd

Xe tăng
Huhu chuột nó lại phá xe em rồi thì phải, cụ King cụ Zing với Giàng cứu em, tự dưng hôm nay xe em mở chìa khoá quạt tàn nhiệt chạy cùng tiếng tạch tạch như phóng điện ở đâu đó, đề phát chết ngúm, từ chiều nhà cháu đi có việc đẩy 2 phát rồi chắc lát đẩy phát cuối để về ... dạo này có tí tuổi rồi chân bắt đầu hơi run ạ
Bác vho em hỏi biển số xe cuaa bác dư lào ạ???? Để khi trên đường nhì thấy em con bít mà tránh xa......
............gần bác ấy mà nhờ đẩy thì có mà tịt vài lứa...hic..hic...

Terano

Xe tải
Em chả quen ai tên Phốt nên chả có đồ gì gửi cả, chỉ để dành cho anh Tè 2 cái lọc dầu ở TVV rồi nhé.
Để sang tuần rảnh phát em bay lên TVV xin Cé ly cafe nhoé

Bác vho em hỏi biển số xe cuaa bác dư lào ạ???? Để khi trên đường nhì thấy em con bít mà tránh xa...... ............gần bác ấy mà nhờ đẩy thì có mà tịt vài lứa...hic..hic...
Hehe bỉm em là Hai chín Té Ko mốt Nằm ko

bluestar2006

Xe container
Có thể là lỏng cực accu bác Tè à. Bác kiểm tra lại xem sao nhé

bluestar2006

Xe container
Hôm nay em rỡ cái đầu đĩa của em ra thì nó thế này :

em định mò hàn cái AUX ra chân 3.5 nhưng không biết đâu mà lần cả. Hix hix.
Giắc vàng chính là video out đó bác ạ. Cái giắc có tem Line Out là đường AUX Out. Còn đoạn mò để làm được AUX In cũng không đơn giản lắm (với đầu chạy băng thì mò dễ hơn)

ngominhson

Xe buýt
Em gửi cho bác vái đầu băng chỗ bác zingge rồi nhá, ngiyeen bản xe mình là đầu băng mà.....
Em cảm ơn bác ạ. Em nhận được ảnh bác Zing post trên face rồi nhưng không có face của bác để cảm ơn ạ. Em có quà tết để mò mẫm rồi :D
Giắc vàng chính là video out đó bác ạ. Cái giắc có tem Line Out là đường AUX Out. Còn đoạn mò để làm được AUX In cũng không đơn giản lắm (với đầu chạy băng thì mò dễ hơn)
Em cảm ơn giàng ạ. Em có cái đầu băng bác Đăng tặng. Hôm nào hàng về em thử chế AUX in chơi với đầu nhận Bluetooth xem sao. à buổi trưa giàng có ở cơ quan không ạ? Em nhờ đứa em qua nhận cái đồng hồ ạ :D

Website
tuantattoostudio.com
Tý em hỏi hàng chuyên phụ tùng bãi chỗ em xem giá như nào để bác tham khảo nhé! Trước em thấy nhà đó toàn gửi đồ lên HN bán.
vâng e cám ơn bác trước ạ

với tiện Báo cáo các bác lúc về e vừa đi Việt Trì về đến gara để chỉnh cái cửa sau , và đi đổ xăng lại xem bao nhiêu lít thì đổ đay lại là 11 lit . Tổng số km đã đi 162km - 11 lít xăng - Có sử dụng điều hoà khoảng 60-80km bật AC làm lạnh cabin cho đỡ mờ kính , e bị tịt sấy kính T_T - và đa phần là đi đường hỗn hợp và đường phố là nhiều . E tính vị chi ra khoảng 6l8 /100km , Tốc độ tối thiểu 40km và tốc độ tối đa 70km . như vậy là đã đc gọi là ổn định tạm thời mức nhiên liệu cho 1 chiếc xe vừa làm máy + thay côn + thay CHK mới chưa ạ Biểu tượng cảm xúc grin

bluestar2006

Xe container
Em cảm ơn bác ạ. Em nhận được ảnh bác Zing post trên face rồi nhưng không có face của bác để cảm ơn ạ. Em có quà tết để mò mẫm rồi :D

Em cảm ơn giàng ạ. Em có cái đầu băng bác Đăng tặng. Hôm nào hàng về em thử chế AUX in chơi với đầu nhận Bluetooth xem sao. à buổi trưa giàng có ở cơ quan không ạ? Em nhờ đứa em qua nhận cái đồng hồ ạ :D
Bác nói em bác alo em trước khi qua lấy đồng hồ nhé

Porsche_CD5

Xe điện
vâng e cám ơn bác trước ạ

với tiện Báo cáo các bác lúc về e vừa đi Việt Trì về đến gara để chỉnh cái cửa sau , và đi đổ xăng lại xem bao nhiêu lít thì đổ đay lại là 11 lit . Tổng số km đã đi 162km - 11 lít xăng - Có sử dụng điều hoà khoảng 60-80km bật AC làm lạnh cabin cho đỡ mờ kính , e bị tịt sấy kính T_T - và đa phần là đi đường hỗn hợp và đường phố là nhiều . E tính vị chi ra khoảng 6l8 /100km , Tốc độ tối thiểu 40km và tốc độ tối đa 70km . như vậy là đã đc gọi là ổn định tạm thời mức nhiên liệu cho 1 chiếc xe vừa làm máy + thay côn + thay CHK mới chưa ạ Biểu tượng cảm xúc grin
Vẫn hơi cao bác ách, tuy nhiên liệu cái chưng của mình cũng quýêt định nhiều lắm

Website
tuantattoostudio.com
Vẫn hơi cao bác ách, tuy nhiên liệu cái chưng của mình cũng quýêt định nhiều lắm
vâng tại đường về cũng xấu và đông , lại hạn chế tốc độ nhiều e chả đi nhanh đc , với lại xe côn mới e cũng chưa quen chân , và xe mới làm máy e nghĩ chắc nó hao hơn bt 1 tý nhưng thấy cái mức độ dưới 7l dùng điều hòa như này chắc là tạm ổn , mấy hôm nữa e đi Nghệ An và về lại HN khoảng hơn 600km , đi đường mòn HCM , e test lại châunr đường trường khi lên Nghệ An không điều hòa và khi về Hà Nội đùng điều hòa là biết ngay ăn chuẩn là bao nhiêu ạ